Diễn đàn mới cho 12 Lý

world cup ở Đức mà, phải giảm giá chớ :D

Trần Anh Anh đã viết:
Sẵn sàng tiếp đón nồng hậu. Có điều đi qua đây nhớ mua bảo hiểm nhé, có gì người thân ở nhà còn có chút lộc trời nếu chẳng may nó .. nổ. :D

ghê wa' :-SS anh Thủ đi lại cẩn thận a` nha :)

@Cường: xuống chỗ tao thì không sợ bị bom đâu, chỉ toàn ngỗng, thỏ và sóc thôi ( sáng nào dậy tao cũng nhìn thấy :)) )

Có ai thích áo đội tuyển mỹ không, tao mua cho (mà năm nay mỹ có được vào vòng chung kết world cup không ấy nhẩy)

Đội tuyển Mỹ thì mua làm cái giề :)) Nhưng mà mua không lấy tiền thì cũng được ;;) :D

Nick chat của tao là:
cominghome86
Có việc gì quan trọng thế :p
@Quách: Đợi tao thi xong rồi đến chỗ tao chơi đi :)) :)) :))... Tao sẽ dẫn mày qua St Pauli chơi :)) :)) :))

Ach oh mann,cháu chịu liền bác Nồm ạ :D

Áo tuyển Đức Adidas hàng Tàu 60 Euro,vãi vật con lật đật :))
có cái khăn quàng cổ có cờ Đức thi có 8 Euro,nhưng *** hiểu mùa hè đeo khăn len làm j :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chú cứ sẵn sàng nhé, ví dày vào, còn bao tao nữa chứ :p :p :p

Sao không thấy mai gù đâu nhỉ.... Chúc mừng sinh nhật mày nhé :D

nhờ thằng nào ở VN gửi lời chúc tới con Mai hộ tao :)) :)) :))

E hèm, nhân dịp Mai lớp mình tròn 19 tuổi và bước sang tuổi 20, tớ chúc cậu luôn vui vẻ hạnh phúc, học đã tốt lại càng tốt hơn và tìm được người yêu như ý nhé ( đừng xấu xa giống tớ là được :D ). Hẹn gặp lại cậu vào tháng 12 nhé;) .
@Cường and Quang: Huynh đệ Singapore hãy dỏng tai lên mà nghe đây : chân lí thuộc về kẻ mạnh, không hiểu hai tiểu đệ đã luyện "Cúp Nhật thần công" đến tầng thứ mấy rồi mà dám bày đặt thi đấu với đại huynh[-x
@Linh bệnh : ê sao dạo này không thấy cậu lên mạng thế, khi nào lên chát với tớ nhé :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc Mai sinh nhật vui vẻ nhé.
Chúc mày học và chơi đều thành công.

Chúc mừng sinh nhật Mai nhé, best wishes !! :D

@Vịt: Phong độ là nhất thời đẳng cấp là mãi mãi. Chúng tại hạ tuy không có nhiều cơ hội luyện tập nhưng thiết tưởng cũng đủ trình để tiếp hiền huynh vài trăm hợp. Chỉ còn chưa đầy 2 tuần trăng nữa, xin hẹn ngày được lĩnh giáo :->

Thấy trong Album lớp mình có cái ảnh đội bóng Kotex của thằng Vịt, mặt dầy vãi linh hồn ! :)) :)) Mấy thằng UK của mày đó hả?

Em nghe đâu anh Chử đang cặp với bạn Hương nào ở Hóa 2, ghê đó nha !! Qua điều tra sơ bộ thì bạn ni` có vẻ là học cùng lớp 5 với mình, quả đất tròn như kẹo bòn bon :)) :))

Nguyễn Nam đã viết:
... Tao sẽ dẫn mày qua St Pauli chơi .....
Nghe đồn ở đấy có đội bóng mạnh nhất nhì nước Phổ :)) ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
He he, chúc mừng sinh nhật bạn Mai cái nào :D. Chúc cậu đạt được mọi ước muốn của mình.

@ Vịt Giời: chẹp, giá mà cúp Nhật có thể chơi bè chơi cánh như Counter Strikes thì tốt biết mấy, đảm bảo sẽ có món Vịt quay Singapore! :))

E he`m, tình hình là ở nhà những đồng chí nào có người yêu rồi thì báo cáo cho bọn xa xứ chúng em còn biết với. Nếu tiện thì post cả ảnh lên cho em xem mặt luôn :D. Chử đâu, làm người tiên phong đeee :p

Để em confirm lại chính xác rồi sẽ công bố thay anh Chử (trong trường hợp chú Chử không chịu tự giác khai báo thành khẩn >:) )

Nếu mà đúng bạn em đoán thì nói thật là hồi lớp 5 em thích bạn này lắm :"> tóc tết dài ngang thắt lưng :x :x (mong anh Chử đại xá em tuổi trẻ nông nổi :)))

@Quang: cần j bè cánh, anh cứ để em :-> vẫn sẽ có roasted duck rice ăn như thường >:) :))

----------

Đã confirm, xin công bố chân dung phu nhân của sếp (có j không phải anh bỏ quá :D) : http://www.hn-ams.org/album/details.php?image_id=21934& bạn ở bên phải ý.

Hi`, đúng bạn ni` cùng lớp với mình hồi lớp 5 roài :x Chúc mừng lớp trưởng trước nha !! :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hờ hờ, ghê nhỉ?
Các bác đào đâu ra nguồn tin ấy? Đấy là bạn gái em mà, phu nhân cái j mà phu nhân.Lại còn có cả ảnh minh họa nữa chứ ==> botay.com
Dạo này đang bận bon chen giải bóng rổ của trường (tình hình là đội em vô địch chắc rồi các bác ạ). Mấy hôm mệt quá ngủ suốt,sáng nay lên mạng thì đọc được cái này 8-}

@Mai : chúc mừng sinh nhật.

Vậy là confirm rồi nhá, khao đê mày :D Cheers !!
Em nghe nói dạo này lớp trưởng bóng rổ trình cao lắm hả? Đợi hôm nào em về xin được thỉnh giáo :D

Nhưng trong ảnh 2 đứa ấy, ảnh đứa nào là người yêu của chử thế.

Tao đã bảo là bạn bên phải mà lại [-x không để ý à? Bạn đang được ôm ý :)) :))

Bên nhà gái (Hóa 2) đang muốn anh Chử vào ra mắt họ mạc. Sếp xem xét vào nói đôi ba câu chuyện với các cụ bên đấy nhá :)) (goto "Chuyện H2 online")

Chỉnh sửa lần cuối:
Xin lỗi đọc không kỹ, sao bạn ấy trông giống chử thế. Cẩn thận có họ hàng thì phiền lắm đấy.

Anh em lớp Lý đâu hết cả roài mà bấy lâu chỉ có tao với thằng Hữu trong này thế. Chán các chú đi DE quá, vào đây chỉ rủ rê nhau chơi bời, không thèm hỏi han anh em lấy một câu [-x

Mấy thằng đi Đức kể chuyện yêu đương bên ấy cho anh em nghe với nào.

Back
Bên trên