Diễn đàn mới cho 12 Lý

@Sếp: chúc mừng sếp nhé, có người yêu mà không báo cho anh em biết ;). Tháng 12 tao về nhớ giới thiệu nhé, cho anh em xem mặt cái đỡ tò mò.
@Cường: tiểu đệ nhàn rỗi không hiểu các đại huynh phải bận trăm công nghìn việc, sau này về xây dựng Tổ Quốc, chứ ai suốt ngày lông bông như tiểu đệ :-?
@Hữu Đức: dạo này mọi việc thế nào rồi mày? Lâu rồi không gặp đấy. Phong độ vẫn như xưa chứ hả ;;)
@Quang: hehe, tớ cũng thích ăn Roast Duck Fried Rice lắm, bọn mình cùng khẩu vị nhỉ :)

Chà chà bác Chử có người yêu rồi cơ đấy, trông cái bạn Hương ấy nhác nhác giống bác Chử wá... :-? . Khao đê Chử! . Nghe nói trình bóng rổ dạo này điên lắm ah. Được thôi, hẹn tháng 12 về được thọ giáo bác Chử vài đường cho biết :)) .
@Mai: happy birthday !
@Thuỷ, Giang,Mai : chúc mọi việc luôn thuận lợi, vui vẻ nha! ( 20/10...:)>- )

Nhân ngày 20/10 chúc con gái lớp mình vạn sự như ý nha ( chả biết chúc gì hết)

Chúc mừng 20-10 các nàng lớp mình nhé !! :x :* :d
@Vịt: ta không những bận việc nước mà còn đang lo cả việc nhà cho ngươi nữa đấy, chớ ăn nói hàm hồ :)) ;)

Phạm Việt Cường đã viết:
@Vịt: ta không những bận việc nước mà còn đang lo cả việc nhà cho ngươi nữa đấy, chớ ăn nói hàm hồ :)) ;)
Được! =D> :biggrin:

Hôm trước đi mua vé cho thằng Dung mà hết cả hơi, đíu hỉu nó chọn đâu ra cái agency nào mà xa thế, iem đi đến nỗi tàu điện ngầm cũng phải chui lên mặt đất :D, đến nơi quẹt card cái roẹt thế là xong, vé cũng ko có mà cầm, bọn Sing này chơi vé điện tử ngầu quá.
Mấy ông ở đây toàn rủ ra sân tập của Gunner hay The Blue để tập mà chưa thấy đâu cả, toàn dắt nhau ra sân bê tông, chán vãi hàng.
Còn thằng Dung, nghe nói mày suốt ngày ở trong phòng luyện công, luyện công gì hay lại giống như Thất kiếm hả :D.

London chắc đẹp nhẩy, sướng thía :D =p~
Thế đợt tới nó về mày có về không ? Hỏi cho vui thôi chứ tao cũng có về đâu, mày có về cũng chả gặp được nhau. Chưa thấy cái mặt nhau đến gần 2 năm rồi đấy nhẩy ! :)

Bà nó chứ, đẹp cái gì hả anh, toàn mưa với cả sương mù kín cả mặt. Đi lại thì đắt lòi mắt, dc cái là trốn vé cũng dễ. Giáng sinh này em ko về, chỉ về hè thôi, đâu như thằng Dung nó về hú hí với vợ nó.

Ấy ấy, bác Anh Anh viết tên thằng Vịt Giời thì viết cho có dấu hoặc viết là Dzung cho em nó đỡ tủi nhé :p. Em thì em chẳng lo, mọi người toàn gọi em là Quang ma` :smoking: /:)

Nghe đồn anh Thủ lúc nào chả có vợ đầu gối tay ấp kề bên, trách nào mùa đông chẳng thèm về :)) thằng Vịt vợ chồng nó cách trở nên nó phải về là đúng roài :p Tao chưa có vợ nên cũng chẳng cần về làm gì :)) :->

Ấy, thầy Quang nói thế là sai rồi. Thằng Dung chính xác tên nó là như thế mà, em gọi nó là Dũng thì nó ko thèm trả lời nhưng gọi "Đâng" một cái là nó quay lại ngay :)).

Tội nghiệp thằng ku! Chắc tại bên đấy toàn dân nói tiếng Anh chính gốc nên nó bị thầy cô bạn bè gọi như vậy nhiều quen rồi, đã thành phản xạ :D :p :)) (Em là em chỉ nghĩ ra được lý do này thôi, không dám nghĩ xấu cho bạn Vịt Giời đâu :D). May phước cho em, ở chỗ em dân gốc Tàu nhiều nên dù nó không phát âm chuẩn chữ 'Dũng' được thì ít ra cũng na ná thế (Nghe giống tên tiếng Tàu lắm :|).

oài, hằng ngày bị chúng nó gọi thế đã đành, không biết trong đầu chúng nó còn nghĩ gì nữa :-SS b-) :)) không dám tưởng tượng thêm, hãi hùng thật :)) Khổ!!! :D tao chắc đặt tên con không dấu như thằng Anh Anh - ko dấu một cách triệt để :))

He he cuối cùng thì cũng post được bài. Mang tiếng có thằng bạn làm moderator ma chẳng hưởng sái được gì cả. Thôi từ chức đi. :))
Chào tất cả mọi người. Thái Dũng đây.
Thế là xong bài pót đầu tiên rồi. Chẳng bít viết gì nữa cả.

Case của thẳng TD phức tạp ra phết (mày đăng ký 2 lần bằng 2 email khác nhau đúng không b-() không có anh can thiệp (nhờ vả :))) thì có mà còn khuya em ạ :p

Tình hình là thằng Thái Dũng có khả năng trở thành người VN học giỏi nhất NUS :)) điểm thi của nó môn nào cũng full mark (mát mặt chuyên Lý quá :D)trong khi tao thì lẹt đẹt (ô nhục thay chuyên Lý :(()

Phạm Việt Cường đã viết:
Tình hình là thằng Thái Dũng có khả năng trở thành người VN học giỏi nhất NUS

Có thế chứ lị. Bác Dục thần tượng của em :* ;;)
Chú Kim mà biết chắc mặt lại nghệt ra :eek: đây :)):biggrin:

----------

à không, đỡ nghệt đi một tí chứ :mrgreen:

Full mark cái khỉ gió. Học buồn muốn chết đi được.Chẳng qua giữa kỳ gặp may thôi. Mà tao đính chính lại, chỉ có 3/5 môn là full mark thôi (nổ một tý) :p

----------

Mà này, điểm thằng Nguyên cũng cao lắm đấy. Thậm chí còn cao hơn cả tao nữa. :((

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chú TD đề nghị không văng linh tinh trong này nghe chưa, anh xẻo ngay đấy >:) :))
3/5 môn full mark còn lại 2 môn kia cũng tầm 95/100 hả ? :))
O` o` Nguyên sầu cũng khủng, chuyên lý lại càng mát mặt :* :x

*** mấy thằng chó Mỹ làm ở chỗ nhập cảnh. Khi tao vào mỹ nó ghi *** họ tao thành Lee. Đến hôm kia khi đi xin số social security tao mới biết nó ghi nhầm. Thế là tao phải đợi tháng rưỡi nữa để nó xác minh lại. Có nghĩa là tháng rưỡi nữa tao mới có thể đi làm được. Khốn nạn vãi

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Back
Bên trên