Diễn đàn mới cho 12 Lý

Thế thì chúc chúng mày vui vẻ nhé. Sang đấy rồi chỉ còn gái Tây thôi.

thông báo lại phát:D

2h chiều CN 4/9 tập trung ở Ams :D đi hát hò xem phim rồi 6h tối sẽ ăn: ngoài tiễn chú Nam và tao thì kết hợp cả tổ chức SN cho chú Khánh :D

Mừng Đảng mừng nước Việt Nam mừng SN chú Khánh yeah yeah

Thằng khánh 2/9 sinh nhật , đến 4/9 mới tổ chức có muộn quá không vậy.

Quách Trung Dũng đã viết:
Mừng Đảng mừng nước Việt Nam mừng SN chú Khánh yeah yeah
Cái trò yè yé ye này được đấy :mrgreen:
Sáng thì mấy bố pháo binh giở chứng bắn đại bác điên loạn mất cả ngủ, tối định ngủ bù lại ăn quả pháo hàng mã tí xập giường :(( :*
Đả đảo :biggrin:
Mà mấy chú đi xem hội hết rồi hay sao thế này :-/
:remykiss: (thêm vào cho tình cảm :biggrin: )

Chúc mừng Quốc Khánh cả nhà !! :D Vui chứ hả, thấy bảo làm to lắm. Có thằng nào trông thấy Gia Cường duyệt binh qua Lăng không ? :D Bọn tao ở đây cũng khà vui. 4 thằng lớp mình là thằng Béo, anh Quang, Nguyên sầu và tao đều lên Sứ quán ăn uống hát hò. Nói chung là rất ổn, phát hiện thêm được là Việt Nam mình ở Sing còn nhiều em xinh tươi tàn bạo mà trước nay chưa thấy lần nào :x :x

Chúc mừng sinh nhật bác Dương nữa nhé, dù bác chả bao h lên đây :p

Nhiều là bao nhiêu hả cường, mày may thật đấy. Tao ở cái xứ khỉ ho cò gáy này đếch kiếm được em nào xinh tươi như cách nói của mày cả. Còn không có đứa vn nào ít tuổi hơn tao mới khốn chứ. Lựa chọn duy nhất là mấy chị của các khóa trước. Ặc ặc, chán thế không biết.

Đa số là hơn tuổi thôi, ở đây cũng thế, 86 gần như là bé nhất trường mà :( Nhưng mà không sao, tuổi tác doesnt really matter >:) :)) :D :p

Phạm Việt Cường đã viết:
Chúc mừng Quốc Khánh cả nhà !! :D Vui chứ hả, thấy bảo làm to lắm. Có thằng nào trông thấy Gia Cường duyệt binh qua Lăng không ? :D Bọn tao ở đây cũng khà vui. 4 thằng lớp mình là thằng Béo, anh Quang, Nguyên sầu và tao đều lên Sứ quán ăn uống hát hò. Nói chung là rất ổn, phát hiện thêm được là Việt Nam mình ở Sing còn nhiều em xinh tươi tàn bạo mà trước nay chưa thấy lần nào :x :x

Chúc mừng sinh nhật bác Dương nữa nhé, dù bác chả bao h lên đây :p
đù má,phí nhờ =P~

Tao vừa mới đi sang mỹ được một tháng mà đã bắt đầu không hiểu tiếng việt rồi. Có ai có thể giải thích cho tao là thằng Quách nói gì không, nhất là 2 chữ đầu ấy.

sozy bác Quách với bác Nồm vì hum CN ko đi được, đành chúc các bác lên đường may mắn, sớm công thành danh toại, vợ con đuề huề về VN zậy :D

@Hữu : 2 cái chữ đó là version miền Nam của the F-word mà :)) :))

Me nặng, thằng Hữu chỉ được cái bốc phét, mày mà đê o eo sắc hiểu thì tao lậy mày bằng cụ.
Anh Cường có quả ảnh chụp với em Mai đẹp ghê.

Quá khen, thường thôi :D
Lâu lắm mới gặp mới gặp Trần Đình Thủ :)) Sao hôm tao về tập trung lớp mày không đi dzậy mày ? :-? Sắp quay lại UK chưa, vô trường nào ?

Hôm đến nhà thằng Dũng tao có đi, nhưng sau đấy tao bận nên ko đi dc :D. Hôm vừa rồi đi chia tay thằng Quách với thằng Nồm thi mày lại đi mất rồi.
À, mà tao vào Học Viện Kinh Tế Chính Trị London (mẹ, tên dài vãi) 22 tao bay cùng thằng Dung

London School of Economics (LSE) hả ? :D Ghê đó nha !! Cheers !! :D

Bác Quách tối hôm thứ năm đã lên đường may mắn :))
Có đứa nào biết thông tin j của bác chưa :D :D :D

Thế hả ? Mong cho nó đến nơi an toàn. :) Thế còn mày thì sao, bao gio` thế ?

Tao bay sau nó đúng 1 tuần :D :D :D
Cũng thứ 5 11h40 lên máy bay :D
Chúc tao lên đường may mắn đi :)) :)) :))

uh chúc mày lên đường may mắn, thượng lộ bình an, sang đến đấy tích cực vào đây nhé, đừng quên anh em :D

Back
Bên trên