Diễn đàn mới cho 12 Lý

Thế nào rốt cục thì 30 tháng 4 hôm qua các chú làm được những j kể anh nghe xem nào ?

Tình hình bác Kim có nghiêm trọng lắm không ? Có j chúng mày đến thăm cho tao gửi lời hỏi thăm bác nhé, tội nghiệp wa', phải mổ cơ à :(

Tình hình mấy ngày nghỉ ai cũng bận, định hẹn thứ 3 thì sáng có đứa bận, tối có đứa phải đi học, vậy nên em mới bác Chử thống nhất đi đến nhà bác Kim vào chiều tối thứ 7 nhé 5h chiều, bác Chử sẽ gọi điện cho mọi người
Mấy bác ở xa yên tâm, bọn tôi sẽ chuyển lời cho
To Gà : tao cũng học hành bê bết ra chứ có hơn gì mày đâu

Chỉnh sửa lần cuối:
@Khoa: Tao nhờ mày gửi lời hỏi thăm của tao đến thầy Kim nhé. Thế mày không biết chính xác là ông ấy bị sao hả?

sozzy bọn mày do 1 số người bận nên mọi người thống nhất vẫn đi vào tối thứ 7 vào 5h chiều, hẹn tại Ams.(Tao đã sửa lại bài viết ở trên)
To all: Mr Kim bị loét dạ dày, vẫn chưa biết có phải mổ hay ko, còn phải theo dõi 1 thời gian nữa. Ông cụ nhà em bảo bệnh này nếu có ung thư thì nguy hiểm còn nếu ko có thì bình thường, do chưa chắc chắn nên mới phải theo dõi.
To VD: tao sẽ chuyển lời cho, cả mấy bác ở xa luôn 1 thể

Chỉnh sửa lần cuối:
Tối thứ 7 nào thế chúng mày. Phải nói rõ ngày ra chứ không thì ai biết đâu mà lần

Bố khỉ sao đứa nào cũng bảo avatar của tao bệnh thế. Thôi để tao đổi lại cái cũ cho xong.

Chính là tối thứ 7 tới đó
5h chiều có mặt ở Ams, ai có việc cố gắng thu xếp để đi cùng mọi người nhé.

các bác ạ, bà Thu gọi điện đến nhà Thầy thấy thầy bảo thày khỏe, ko vấn đề gì (chắc thày ko muốn phiền bọn mình), thày đã nói thế thì nên thôi đi, đành hủy cuộc đi vậy, phí wa lâu lắm mới có dịp tụ tập :D

May quá bác khỏe thì ok rồi. Thế thì cứ tụ tập đi rồi ... đi chơi :D

con mẹ mài,bố mày chưa kịp xem ava mới của mài Hữu ơi,mở lại cho anh em chiêm ngưỡng cái làoB-)

Avatar cái con khỉ ấy. Đứa nào cũng kêu bệnh thì tao đổi lại còn gì

Chúng mày ơi,thằng Việt Hải lớp mình ấy:( mãi mãi rời xa chúng ta rồi...
tao kô biết phải nói j` nữa...nó mất rồi
:((

Chỉnh sửa lần cuối:
Chuyện gì xảy ra với Hải lớp mình hả Quách? Mày nói rõ hơn cho bọn tao nghe xem nào. Nó đang ở bên Mỹ mà đúng không?

Vĩnh Biệt Hải, thằng bạn đáng yêu của chúng ta, thật buồn và thật đau :( :( :(( :((

Choáng. 19 tuổi. Còn quá trẻ, còn bao ước mơ, hoài bão. Đời nghiệt ngã, số phận trớ trêu.

Buồn, nhưng cũng chẳng biết nói gì hơn. Vĩnh biệt bạn, mong bạn an nghỉ...

Cho mình gửi lời chia buồn tới gia đình Hải.

Sigh....

:(:(:(
Tội nghiệp bạn ý :(
:((
Các bạn ở overseas cũng nên giữ gìn sức khỏe, cẩn thận mọi thứ ...

Mẹ ạ Đời điên thật
Tuổi trẻ chưa trọn Kỳ vọng chưa thành
Nghiệt ngã Cả một đời phấn đấu, có lẽ đầy ước mơ

Lớp Lý mất một kẻ có tài, có khát vọng
Tao quý trọng mày
Nơi ấy bình yên.

Back
Bên trên