Diễn đàn mới cho 12 Lý

Thằng Anh Anh đang ở đâu thế ? Sao location lại là IQ là cái nước nào vậy ?

Tao đang ở Iraq đánh nhau. Đùa tí tao đang ngồi ngay trên đầu thằng Dũng đây. Tao vẫn ở UK mà, cùng nhà với thằng Dũng.

Chúc mừng SN bác Ninh nhé (sinh cùng ngày với cụ Hồ)
Báo 1 tin zui cho mọi người đỡ bùn : Thày Kim đã đi soi lại, hum trước phone cho bố em thấy tình hình khá ổn

Thầy Kim không vần đề gì là yên tâm rồi. Bọn mày cho tao gửi lời hỏi thăm thầy Kim nhé.

Ít nhất cũng có một tin vui. Mong bác Kim chóng khỏi bệnh :)

Chú Trần Đình Thủ (chưa quên cái tên này chứ hả :D) vẫn đang ở UK mà lại lấy location IQ làm chi dzậy, sành điệu đó nha, để tao chọn nước nào hay hay bắt chước mới được :D

Happy birthday to Nính. Hôm nọ tao nghe có em nào học Việt Đức hâm mộ mày lắm đấy.

hum nay là SN bác Vịt giời nữa, chúc Vịt giời luôn vui vẻ, học giỏi, hạnh phúc trong chuyện tình củm, luôn thành công và đạt được mọi ước mơ trong cuộc sống ;)

Cám ơn Khoa nhé, không ngờ mày còn nhớ ngày sinh nhật của tao. Tao cũng hi vọng mọi điều mày chúc sẽ thành hiện thực :) .

Happy birthday funnydog ^_^

Chúc Việt Dũng sớm kinh bang tế thế, đề huề vợ con :))

See you in vina ;) :)>- .

Cảm ơn nhé bạn hiền, tớ thích lời chúc của cậu lắm :)) . Hẹn một tháng nữa gặp cậu :x

Chúc mừng sinh nhật Việt Dũng! Chúc cậu công thành danh toại và sau đó là... vợ đẹp con khôn, con đàn cháu đống :D.

Cả lớp ơi, báo tin mừng nè: Thái Dũng và Nguyên sầu lớp mình đã được học bổng chinh phủ sang học tại NUS rồi. Vinh dự quá, cả nước chỉ có độ hơn chục người thôi, thế mà lớp mình đã có 2 đại diện rồi. Học bổng này sẽ được đích thân đại sứ quán Sing trao tặng và sẽ có một buổi lễ tổ chức ở khách sạn hay sao ý. Bắt chúng nó khao đê bà con ơi....

Chà sinh nhật các bác dồn dập quá nhỉ :D Chúc mừng mày nhé Vịt Giời !! :D

Chúc mừng cả thằng Béo và thằng Sầu nữa, từ sang năm lớp mình có tới 4 thằng ở NUS rồi, dzui đây :D Tao và thằng Quang nghiễm nhiên trở thành seniors của 2 thằng đấy :)) :))

Cám ơn Cường và Quang nhé :) Các cậu ai cũng chúc tớ như thế chắc tớ sẽ thắng trong cuộc đua của lớp mình không biết chừng :))

Ở nhà dạo này tình hình thế nào các bác ? Điện đóm có vẻ khó khăn lắm hả ? :( Sao chẳng có thằng nào vào đây nữa là thế nào. không có điện vào net hả ? :D :p

nhà tao sao chả thấy cắt điện hôm nào cả :)), tại anh em đang thi vãi hết cả ra ko có thời gian zô, bác thông cảm :D

Back
Bên trên