Diễn đàn mới cho 12 Lý

Nhà mày chắc ở mấy quận trung tâm hả ? Nhà tao quận Cầu Giấy thấy các cụ bảo mất điện xoành xoạch :(( Nhưng thấy bảo mấy hôm nay cũng đỡ rồi, hy vọng đến lúc tao về là ngon lành :D

Ai bảo nhà thằng Khoa chưa mất điện bao giờ. Nhà tao ở ngay gần nhà nó nên nó phải mất điện giống tao chứ. Mà nhà tao bị mất điện một lần cả buổi sáng với lại một lần vài tiếng rồi.

Báo cáo các bác, em đã về Việt Nam rồi. Tình hình điện đóm hình như không tồi tệ như em tưởng tượng lúc còn ở Sing: từ đầu mùa hè đến giờ nhà em mới mất điện có 2 lần thôi, may quá.

Thầy Quang sướng thế :) , Cường về cùng cậu à? Tớ một tháng nữa mới được về cơ, hẹn gặp các cậu một tháng nữa nhé. ;) Chúc mọi người thi tốt :)

Tao đã về đâu, cũng phải 3 tuần nữa cơ, tao với mày chắc về cách nhau vài ngày thôi, hẹn ngày tái ngộ :D

Tình hình điện đóm hình như chỗ nào cũng ổn trừ chỗ nhà tao :(( :(( :(( đen thế không biết. Mà thằng Quang ở cách nhà tao có tí mà sao tình hình khác nhau thế nhỉ :(( :((

nhà tao khác nhà thằng Hữu bởi nhà lão phó Tổng Giám Đốc công ty điện lực cũng nằm ở khu nhà tao :D

Trần Việt Khoa đã viết:
nhà tao khác nhà thằng Hữu bởi nhà lão phó Tổng Giám Đốc công ty điện lực cũng nằm ở khu nhà tao :D
:)) :)) Nhà lão Tổng GĐ ở đâu nhỉ, tao chuyển đến đấy sống :)) :))

@Dũng : thầy Quang là thằng Quang Dũng đó mày :)) 1 cách gọi đầy tôn kính thôi mà :))

Quái, khu nhà thằng Khoa với khu nhà tao lại khác nhau à. Phải là cùng một khu chứ.
To Trung Dung (Toán 1): thầy Quang là Quang Dũng chứ ai, đoán dễ mà.

Hơ hơ, tại sao mình bị/được gọi như thế nhỉ? :-? Hình như chả phải là tôn kính gì đâu, cái gì cũng có nguyên do của nó chứ :-/

Chào cả nhà, lâu quá không post bài.
Thầy Quang đã về VN rồi à? Sao bác Cường không về cùng? Nhưng thầy Quang về đúng lúc anh em đang thi thế thì biết đi chơi với ai :D :D :D
Nhân tiện quảng cáo luôn với anh em tớ đang bán USB nghe nhạc MP3 dung lượng 256Mb với giá hời chỉ có 750 K :D :D :D Mua ngay kẻo hết :D :D :D

Trùi nghe nhầm không?
Hàng có xài được ko? Đừng bảo là dùng được 1 tháng đấy nhé.
Bác Q về chơi bóng rổ với em nhé, sáng nào em cung đi chơi 1 lúc đấy.

Anh Chử lặn kỹ vật, thấy có lợi ích tài chính mới thèm ló mặt ra :)) :)) (jk man !)

@Nam : tại tao khôn hơn thằng Quang, đợi chúng mày thi xong tao mới về :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Nam đã viết:
Thầy Quang đã về VN rồi à? Sao bác Cường không về cùng? Nhưng thầy Quang về đúng lúc anh em đang thi thế thì biết đi chơi với ai :D :D :D
Hehe, tớ đi chơi với ai thì là việc của tớ chứ ;;)
Mọi người thi nhanh lên nhá, rồi còn đi chơi nữa!

Chử ơi, cũng muốn tập chơi bóng rổ, nhưng buổi sáng à? Ở đâu thế?

Quang cần gì chơi với bọn đực rựa chúng mày, có chương trình cả rồi ;;) :)) :))

Hôm nay là sinh nhật Giang "ếch" lớp mình. Chúc Giang bước sang tuổi mới có nhiều niềm vui mới, học hành giỏi giang, chuyện tình duyên như ý :) . Hẹn một tháng nữa gặp cậu.
À quên, chúc Giang chiến thắng trong cuộc đua của lớp mình. :))

A` u` hôm nay 6/6, quên mất :p, chúc mừng sinh nhật Ếch, !! :D chúc mày ... như thằng Vịt giời nói :D

Chúc mừng sinh nhật Giang ếch! Chúc cậu mọi chuyện như ý, ước gì được nấy nha.

(Đầu óc mình lúc này... ngớ ngẩn thật :-s )

Chỉnh sửa lần cuối:
He he, nói chung là mình chả nhớ sinh nhật ai hết. Thôi thì ai có sinh nhật thì nhớ là tao chúc mừng rồi nhá.
Cái location của tao đặt từ hồi ở nhà, tao cũng quên ko chỉnh lại, bây giờ Iraq nó hết đánh nhau rồi, tao lại về xứ UK chơi.
Tao đang chán quá, sắp thi rồi mà toàn ngồi thâu đêm chơi điện tử, chả học hành gì.Tao cũng còn cả tháng nữa mới về, nhớ VN quá.

Back
Bên trên