Diễn đàn mới cho 12 Lý

Các cậu đợi hè về rồi lấy cũng được, chắc ko ai xé hay đốt bằng của các cậu đâu mà lo.

@ Hề: để tao gọi thử xem nếu đủ 12 thì đá, 6 người 1 đội chạy cho thoáng :D

@ Hữu: mày đi đá với anh em cho vui đê, chẳng mấy khi có dịp đâu.

Thế 30-4 quyết định làm 1 trận đã nhé, đi chơi j thì tính sau.

Phạm Việt Cường đã viết:
Bằng tốt nghiệp lấy hộ được không bác ?
Mà bác lặn hơi khỏe đấy nhé, sao tận bây h mới thèm thò mặt vào topic lớp là thế nào ?? ;;) b-) b-(

Dạo này cứ lên mạng là chơi điện tử với lại chat chit nên ko hay vào 4rum lắm, thông cảm, với lại vào củng chẳng biết nói j.

@Quang: bác Quang sang bên đấy học TKD à, đã nghỉ chưa hay là vẫn học??
Muốn biết anh em khỏe ko thì hôm nào về gặp là biết tay nhau ngay ấy mà.

Cuối cùng chả đi đâu mà đi đá bóng à ? Chán thế ?

@Chử : nguyên tắc cái giề, thằng Béo nó cũng nhờ bác Thu lấy hộ có sao đâu, quen biết tí là xong hết. Thôi tao cũng nhờ thằng khác rồi, thnx.

Tranh thủ gửi nốt một bài nữa cho zui, lâu lắm ko post :D
Mấy bài trên tạm gọi là khai đao!!!

Đấy là nói thế thôi, chứ từ xưa đến nay thì nguyên tắc nào chả bị vi phạm
Còn chuyện đá bóng xong đi chọc thì chú ko tham gia được đừng có ý kiến :D

@Trần Minh: bài thơ của cậu hay đấy, tớ rất thích bạn hiền ạ. Hè về mình lại đi chơi bia chứ? :)
@Cường: Dương Minh Triết là Trần Minh mà mày cũng không đoán ra ngay được :-?
@Chử: Lớp trưởng dạo này thế nào rồi? Cậu có hay gặp Bùi và Quân không? Khi nào hè về lại đi đá bóng chứ?
@Thầy Quang: Dạo này lên mạng chẳng gặp cậu bao giờ, chắc cậu hay để invisible a? Cậu thi cử thế nào?

Ê này Chử lợn
bằng tốt nghiệp đến khác lớp còn lấy hộ nhau được cơ mà
mày chưa hỏi bà văn phòng hay định thoái thác trách nhiệm đấy.
À quên chưa hỏi:sao suốt ngày lởn vởn ở Ngoại Thương làm gì?mà sao gặp bạn cũ lại không chào>...

Thi Toán làm bài nhục kinh người, mặt mũi nào về gặp các cụ bây giờ :(( :(( :((

Tao sao mà biết ngay được Trần Minh là Minh Triết, nhưng mà cũng đoán thế :D
Bọn tao thi cử đần cả mặt ra, mày thông cảm nhé Vịt Giời, hôm trước mày gọi tao cũng đang có trên mạng đấy nhưng mà đang bận quá nên không trả lời, sorry ! :)

Anh Chử lang thang ở NT thì có j lạ ;;) ;;) Có em rồi gặp bạn không thèm chào hả b-( b-(

bac Chử ơi phone cho mọi người đi còn đặt sân nữa chứ (bác đặt nhé :D)

@Quang: bác Quang sang bên đấy học TKD à, đã nghỉ chưa hay là vẫn học??
Báo cáo bác, đúng là em có học TKD thật, nhưng mà nghỉ rồi, lí do đơn giản là vì không có thời gian (cứ đến cuối tuần là cắm đầu vào làm lab :((, chẳng bao giờ ngẩng mặt lên được, nói gì đến đánh với đấm)

Muốn biết anh em khỏe ko thì hôm nào về gặp là biết tay nhau ngay ấy mà.
Ối giời ơi nó ỷ to bắt nạt bé kìa bà con ơi. /:)

@Thầy Quang: Dạo này lên mạng chẳng gặp cậu bao giờ, chắc cậu hay để invisible a? Cậu thi cử thế nào?
Uh, chính xác thì tớ toàn để invisible. Sắp thi xong rồi, tha hồ để available nhé. Hix, thi cử thế nào a', thôi nhắc đến làm gì...

$ Việt Dũng: Chào bạn hiền vĩ đại. Tớ thực sự mong gặp cậu đấy.
Cả bia và bi-a nhé ;) Rồi lại lên rừng xuống biển, đập phá, đàm đạo ..
Ôi cuộc đời tuyệt đẹp b-)
( Còn chuyện em í vẫn chưa hỏi nha ;) )
$ Quang Dũng :
- Một năm qua cũng không đến nỗi vứt đi, nhưng còn trì trệ quá.
( chao ôi, sắp hai mươi tuổi rồi .. )
- Gần đây tớ không gặp Linh, nhưng một tháng trước chàng vẫn phong độ như ngày nào ;) . Chắc Linh cũng đang bế quan luyện chưởng.
- Tí quên, vẫn còn thổi cơm chung với bạn í chứ ? ( tớ thấy vụ này cứ hay hay là .. :)) )

$ Hữu Đức : Lấy 637 làm gì, ném tao mấy chục điểm dự trữ đi mày ( thằng bé thế mà khá /:) )
Ôi chao Vịt giời 7.5 từ lâu, còn Nguyên sẽ..
Mk, chờ em với các bác ơi !! ( mình vẫn như đống shit ở đây .. :| )

$ Cường đĩ: Bút danh hồi trẻ của tao, mày hết thắc mắc chưa ? Mày viết Yearbook kiểu gì mà có mấy em hâm mộ ( mày ) hỏi tao bạn nào viết bài lớp ấy thế. ( tao trả lời : " À, anh Cường b.. í mà " :))
Đọc như shit ( mà cứ thích thích là.. ;) )

$ Thiên hạ anh hùng hẹn tháng bảy này tái ngộ :)>- .

@Trần Minh: phát huy tinh thần làm thêm mấy bài thơ nữa đi. Tao cũng muốn cho mày trăm điểm lắm (cái trường tao yêu cầu có 500) nhưng đếch được mới đau chứ.
@All: cái bằng tốt nghiệp sao ấy có cần thiết không nhỉ. Tao có mỗi cái bằng chính còn chưa lấy bằng sao. Bây giờ đang lười không biết có nên đi lấy nốt 2 cái bắng sao không.
Tại sao trang Web này mà toàn đi sửa mấy từ tao nói thành **** thế nhỉ. Chúng ta phải có quyền tự do ngôn luận chứ. Suy cho cùng thì mấy từ ấy cũng có gì đâu

@Trần Minh: Ok bạn hiền, hẹn hai tháng nữa mình lại gặp nhau để đập phá và đàm đạo :) , nếu rủ thêm được thầy Linh và Thắng củ nữa thì hay. Hôm nọ tớ vừa gặp thầy Linh trên mạng đấy.
@Hữu Đức: Lâu rồi không gặp khỏe không cậu? Cậu có avatar trông "bệnh" quá, làm tớ liên tưởng đến nhân vật Mã Giám Sinh trong truyện Kiều :-? Tớ nghe nói cậu định học chuyên ngành dầu khí à? Chúc mừng cậu được 637 TOEFL nhé ;)
@Cường và Quang: hóa ra bọn mày bận thi, thảo nào tao gọi không được, hẹn tháng 7 tái ngộ nhé ;)
@Khoa: chuyện đập phá ở Tuần Trâu thì làm sao mà tao không nhớ chứ. Tao còn nhớ là cả cái giường lẫn cái tủ đều bị hỏng mà ( cái giường bị gãy là do thằng Minh Đức nhảy rap thì phải :)) , còn cái tủ thì tao không nhớ là đứa nào làm gãy , nhưng chắc không phải là tao rồi ;) )

Ái dà dà tự zui thật....đá bóng đi mày,anh em được nghỉ 4 ngày cơ mà.Để tối tao gọi cho Chử...góp vui tí.
Báo cáo các bác là em có cơ đi Pháp năm thứ 2(Nếu thi được trình tiếng).Có thằng nào lớp mình đi Pháp không????(Tuấn a?Hoài?)
Vịt giời với Minh đàm đạo chuyện gì đấy???????Chiến tranh Irak hay hòa bình thế giới???Tao zo với!

Nguyễn Thu Giang đã viết:
Ê này Chử lợn
bằng tốt nghiệp đến khác lớp còn lấy hộ nhau được cơ mà
mày chưa hỏi bà văn phòng hay định thoái thác trách nhiệm đấy.
À quên chưa hỏi:sao suốt ngày lởn vởn ở Ngoại Thương làm gì?mà sao gặp bạn cũ lại không chào>...
Mày tưởng mày là ai mà nó chào mày? mày còn ko chào tao nói j dến nó chào mày hả?
Ngày hôm nay.. tui bi chúng nó vặt mất mấy chục đau was huhu

@Bùi: Ok, mày thích thì hè đến nhà tao chơi, bọn mình tha hồ đàm đạo. Có thêm mày nữa càng vui :)
@Gà: Lâu không gặp mày vẫn khỏe chứ? Học hành thế nào, chắc là tốt chứ?

Thông báo bọn mày 1 câu nhé, Bác Kim bị ốm roài, ko nhớ bị cái gì ở bụng nhưng thấy bố tao (vẫn chưa chắc chắn) bảo có nhiều khà năng phải mổ, lớp mình nên nhân mấy ngày nghỉ đi thăm bác ý cho nó phải đạo. Cái này đã nhờ L nói với bọn mày rồi sao vẫn chưa thu xếp kế hoạch luôn đi

mọi người cứa thống nhất rồi bác Chử phone cho mọi người zùm

Trời, vậy sao, thầy bị gì vậy, ca mổ có nguy hiểm không? Lớp mình đến thăm thì nhớ cho mấy đứa xa nhà chúng em gửi lời hỏi thăm thầy nhá.

Lê Việt Dũng đã viết:
@Gà: Lâu không gặp mày vẫn khỏe chứ? Học hành thế nào, chắc là tốt chứ?
Tao thì chán phèo, nói chung thì vẫn thế , vẫn ham chơi nhiu hơn học ,chả có gì nổi bật, ko dc như mấy anh Chử hay anh Khoa , anh Quách nhà ta.

Back
Bên trên