Diễn đàn mới cho 12 Lý

Kiến giải của chú Ninh phải nói là bác học =)) =)) nghe xong là thông liền :)) :))
Bẹn Ninh thông minh quá =)) =))

Ối giời ơi tôi có rất nhiều bẹn. Bẹn lớn, bẹn bé bẹn Thổ Nhĩ Kì. Bẹn nào cũng là bẹn tuốt! 8-} 8-} 8-}

Sống trên đời này bạn bè (tức ....) là quan trọng nhất đấy các bẹn nhỉ, càng có nhiều bẹn thân càng tốt, thật tốt biết bao khi mọi người trên thế giới đều trở thành bẹn của nhau :)) :)) =))

(topic này sắp phát điên rồi, bẹn thật đấy các bẹn nhỉ :)) :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Mấy bài này xứng đáng move sang box vườn cười quá, ặc ặc.

MU 4-1 Newcastle anh em ơi !!!!! Phê quá ! :))
Chung kết lại MU -Arsenal rồi :)) :))

hehe, tình hình là 30/4 - 1/5 nghỉ 4 ngày anh em tụ tập đi chơi đàn đúm đê, lâu lắm rồi ko tụ tập :D

Thế chúng mày thích đi chơi xa hay đi chơi trong thành phố. Hay làm một chuyến đi chơi xa đi.

Đi xa hẳn đi, sang đây cho tao và Quang chơi với đê ! :))

Sướng thế, đi chơi... 30-4 thi... hix hix.

Sang Sing chơi thì dễ ợt, kiếm cái hộ chiếu + mua vé máy bay giá rẻ => tới luôn.

30-4 : CS1102C .... ặc ặc ặc, nghĩ đến mà rùng mình :-s :-s :( :((

tình hình là nghỉ 4 ngày từ thứ 7 đến thứ 3 thấy nhiều bác máu wa chat với tao bảo muốn đá 1 trận với nhau
Hay lớp hẹn thứ 7 đá 1 trận đê
Còn chuyện đi xa thì nên đợi mấy bác ở overseas về đã đi cho zui (bác VD hình như cũng đầu tháng 7 về)

Uh, hình như là vậy thì phải. Xem ra đến tháng 7 là có thể tề tựu đông đủ. Đến lúc đấy thằng Hữu bay chưa mày ? Ngoài ra thì có thêm chú nào sắp đi nữa không ? Mấy chú định đi Đức sao rồi ? (có Giáo Hoàng người Đức oai nhé !! :))) Rồi thì Nguyên sầu nữa, có ai có tin tức j về thằng đấy không ?

Báo cáo anh em là hè này rất có thể thằng Thái Dũng sẽ sang đây tề tựu với Quang và tao, 80% là sẽ cùng một trường :D

Đầu tháng 7 thì tao chưa đi đâu. Đến cuối tháng 7 hoặc đầu tháng 8 tao mới đi cơ.
About Nguyen: thằng ấy thi cùng đợt toefl tháng 3 với tao nhưng chưa biết kết quả. Đợt trước tháng 11 nó thi được 580 nên thi lại

Quyết trên 600 à, muốn vào đâu vậy ? Thi lại tốn kém quá :p

tình hình là nghỉ 4 ngày từ thứ 7 đến thứ 3 thấy nhiều bác máu wa chat với tao bảo muốn đá 1 trận với nhau
Hay lớp hẹn thứ 7 đá 1 trận đê
Còn chuyện đi xa thì nên đợi mấy bác ở overseas về đã đi cho zui (bác VD hình như cũng đầu tháng 7 về)
Bọn lớp mình đâu cả rồi, đồng ý hay ko cũng phải lên nói 1 câu chứ cẩm như hến thế này thì bố ai mà biết được

Lớp mình xìu quá, các chú có đi hay không thì cũng lên tiếng một cái đê, khổ thân cu Khoa nó nhiệt tình !

Tao hoàn toàn tán thành chuyện đi chơi. Năm nay bọn mình lên đại học hết rồi nên chắc cũng dễ xin phép hơn. Đầu tháng 7 là anh em mình tề tựu đông đủ rồi. Bọn mày đóng góp ý kiến xem là nên đi đâu đi, và đi mấy ngày nữa. Hè năm ngoái đi cũng vui nhưng lớp mình thiếu nhiều quá, năm nay phải cố rủ bọn nó đi mới được.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đi chơi sapa đi. Trời mùa hè nóng đi chơi sapa là hợp lý rồi

năm ngoái đi biển rồi, năm nay lên núi đê :D, Sapa nghe cũng hay nhưng thấy bảo chỗ ấy chẳng có gì cả, tuy nhiên nếu mọi người thích đi thì tao cũng ok luôn, no problem.
mk, chả thấy đứa nào nói gì cả, chán!!!. Tao thế là tao báo cả rồi nhé, bọn mày ko reply thì thôi, hết trách nhiệm (với mấy thằng nhiệt tình mà ít ol), Ngán...!!!!

Back
Bên trên