Diễn đàn mới cho 12 Lý

Thằng nào hay lên đây thì thông báo cho bọn ít lên với, các chú sv hết cả rồi mà tổ chức một chuyện picnic cũng không ổn thì không được rồi ! [-(

Thằng Khoa với thằng Hữu còn nhiệt tình, mấy ông kia đâu hết rồi ? Ninh, Nồm, Hề, Delis ???

Mọi người online cũng chẳng ít đâu, nhưng mà ít vào đây. Chắc phải gọi điện thông báo từng thằng một hoặc là phải viết thư thông báo cẩn thận thì mới trả lời cơ.

Đi đâu cũng được, lên núi cũng tốt mà xuống biển càng vui (phải đến 3 năm rồi mình chưa được ra biển :((). Hy vọng thu xếp đi cùng cả lớp được.

Lần này thì chắc là đi được thôi :D Mấy lần trước chả lần nào đi được vì các cụ không yên tâm thả mình ra ngoài qua đêm, bây h các cụ còn dám thả hẳn sang nước khác cả năm trời rồi thì chắc là ok :)) :)) Hopefully ! :D

Mai 2 thằng chuyên Lý bọn tao sẽ đi thi học kỳ Lý đây, đề nghị anh em bớt chút thời gian ..... cầu nguyện :( :D

Chỉnh sửa lần cuối:
To Cường và Quang: chúc thi tốt nhé! ;)
Tao ủng hộ ý kiến đi Sapa của thằng Hữu. Năm ngoái lớp mình đi biển rồi, năm nay đi Sapa cho mát vì tao nghe nói hè này trời sẽ nóng lắm đấy. Còn mấy đứa ít online bọn mình thử liên lạc với bọn nó xem sao. Tao sẽ nhắn Thắng, Linh và Minh, thằng Cường nhắn mấy thằng trong hội xóm liều của mày nhé. Còn cả mấy thằng như thằng Nguyên, Tuấn " bẩn", hoặc Đam San thì đứa nào học cùng trường thì báo với bọn nó một tiếng.
To Khoa: Tao sẽ gửi cho mày danh sách lớp mình kèm theo số điện thoại nữa. Mày bảo mấy đứa chia nhau ra mà liên lạc nhé. Khi nào về anh em mình tổ chức đá bóng đi, lâu rồi lớp mình không đá cùng nhau :) .

Tao ủng hộ ý kiến đi Sapa của thằng Hữu. Năm ngoái lớp mình đi biển rồi, năm nay đi Sapa cho mát vì tao nghe nói hè này trời sẽ nóng lắm đấy. Còn mấy đứa ít online bọn mình thử liên lạc với bọn nó xem sao. Tao sẽ nhắn Thắng, Linh và Minh, thằng Cường nhắn mấy thằng trong hội xóm liều của mày nhé. Còn cả mấy thằng như thằng Nguyên, Tuấn " bẩn", hoặc Đam San thì đứa nào học cùng trường thì báo với bọn nó một tiếng.
To Khoa: Tao sẽ gửi cho mày danh sách lớp mình kèm theo số điện thoại nữa. Mày bảo mấy đứa chia nhau ra mà liên lạc nhé. Khi nào về anh em mình tổ chức đá bóng đi, lâu rồi lớp mình không đá cùng nhau .
Cám ơn mày nhưng ko cần đâu tao đã gửi offline cho tất cả bọn nó rồi đấy chứ, thế mà có đứa nào thèm lên đâu
Còn tao cũng đang giữ 1 bản danh sách lớp đây, tại mấy đứa ít ol lại nhiệt tình thấy tao hay ol nhờ tao thông báo hộ đấy chứ (đây là ý tưởng của bọn nó), chứ thực ra mấy ngày 30/4 tao cũng có rỗi đâu :D, nếu bọn mày đi thì tao mới thu xếp thời gian đi cùng thôi, chứ ko đi thì thôi, no problem :D
To bác Cường & Quang : Chúc các bác thi tốt nhé ;)
Lúc bọn mày về dứt khoát phải đi đâu đập phá 1 trận (tan tành như cái phòng ở Tuần Châu năm ngoái VD nhỉ :D)

Làm bài Lý tệ hại quá chúng mày ạ, mất mặt Lý Ams quá :((
Nhưng mà thôi kệ cha nó, qua rồi, từ nay sẽ chẳng bao h còn cái từ "physics" trong đầu tao nữa, kể từ lớp 7 thì đến nay đã 7 năm liền học lý với 3 năm chuyên với tao là quá đủ rồi (dân chuyên lý mà thế đấy, thỏa nào ... :)))

Cái chuyến đi chơi ít nhất thì cũng phải gần 3 tháng nữa, anh em bàn bạc sớm làm j. Mặc dù công nhận đọc bài thằng Vịt nghe khí thế quá, chỉ muốn chuồn về đi liền. Hồi các bác đi Tuần Châu em nghe mấy thằng tường thuật lại thấy mà thèm =p~
Thôi vào hùa luôn cho có tinh thần :)) Em sẽ lo bọn Hoài, Quách, Thái Dũng, Gia Cường, Thái giọt .... lo tất cả lớp cũng được, chỉ cần em sống sót qua được cái đợt này, hôm nay ăn cú shock hơi nặng đô (thế mà chiều về vẫn nối mạng AOE với anh Quang đánh tưng bừng --> phẩm chất lạc quan (tếu) của dân Lý :)) :-> )

30-4 có đá bóng thì đá, lớp mình thì chắc ko đủ 2 đội được đâu
Đá với lớp tin đi, thằng Nam béo lớp tin giờ cùng lớp với tao nó rủ, hoặc ko thì đá với lớp tao.
Mặc dù ko hay đi đá bóng lắm nhưng rủ thì chắc ko vấn đề
Ai đăng kí thì ới cho tớ 1 tiếng, 7 người là đủ rồi

30-4 các ông được nghỉ những ngày nào, tiện thì hen nhau đi chơi luôn, để tôi gọi điện thông báo cho cũng được, đảm bảo lần này báo đủ :D.

Nhắn hộ các bạn ko biết: ai muốn lấy bằng tốt nghiệp thì sáng 3,5,7 đến trường mà lấy. (có lẽ tin này hơi muộn vì nhiêug ng` bít rồi)

Bằng tốt nghiệp lấy hộ được không bác ?
Mà bác lặn hơi khỏe đấy nhé, sao tận bây h mới thèm thò mặt vào topic lớp là thế nào ?? ;;) b-) b-(

Đức Dũng: lấy sau có được không? Khoảng tháng 7 tớ về lấy thì có được không hay phải lấy ngay từ bây giờ? (Dạo này khỏe chứ, lâu lắm không liên lạc gì rồi anh Chử ạ :D:p)

Bác Cường: nghe nói là bố mẹ lấy hộ cũng được nhưng phải mang theo Chứng minh thư hoặc Thẻ học sinh của mình.

Chứng minh thư thì mình mang sang bên này rồi, còn thẻ học sinh không biết ở nhà có tìm được không nữa. :-s Thế mới buồn.

Chẳng còn cái j ở nhà có thể chứng minh mình là con của các cụ nhà mình cả :)) Thậm chí cả giấy khai sinh cũng xách sang đây rồi còn đâu :)) May ra còn quyển hộ khẩu, vác hộ khẩu đến xin bằng tốt nghiệp :)) :))

Tôi nghĩ ông Chử kiểu j chả quen mấy bà văn phòng chứ hả, cứ bảo em lấy cho lớp có được không ? ;;)

Đá bóng đi bọn mày ơi. Đá xong đi chọc.
Chán quá rồi

" Hỡi ôi đại học thật là phìu
Nhồi nhét lòng ta toàn cơm thiu ..."
( Trích thơ Dương Minh Triết )

Tao chắc trường nào cũng dc nghi 4 ngày.Dến trường tao còn dc nghi 4 ngày nữa là..Chắc 30/4 sẽ đã một trận, nên đá lớp với nhau thui .

đi học như đi tu
Ngồi học như ngồi tù
ngồi cạnh con xấu mù
càng học càng thấy ... ngu

Thơ hay kinh người :)) Cả 2 bài :))

Lần đầu tiên tao thấy Trần Minh, sao tham gia từ lâu mà chẳng bao giờ thèm lên à ? :-? (btw, Dương Minh Triết là thằng cha nào ? :|)

Vào box thơ ca mà đọc toàn bộ bài thơ của Dương Minh Triết. Hay phết, nhưng mà tâm trạng quá!

Còn Dương Minh Triết thì... he he, bác phải tham gia HAO từ thủa topic lớp mình mới khai sinh mới biết cơ. Trần Minh nhỉ?

@Minh: tâm trạng thế... Dạo này thế nào rồi? Cả Hoàng Linh nữa, lâu nay tớ không thấy nó lên mạng.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nghi đây, nghi đây ! b-)
Dương Minh Triết ....hmm.... Dương Trần Minh ... b-) ...any relation ?? ... b-) >:) anh chị em họ hàng chú bác cậu mợ j a` ? :D

Vừa vào box thơ văn, 2 chú đấy hóa ra là 1 à, bí hiểm dzậy b-)
Cả bài khá hay đấy, anh em vào mà thưởng thức :D

Bây giờ chúng mày còn có tâm hồn thơ nữa cơ à
Đi đá bóng thì tao ***** đi đâu.

Phạm Việt Cường đã viết:
Tôi nghĩ ông Chử kiểu j chả quen mấy bà văn phòng chứ hả, cứ bảo em lấy cho lớp có được không ? ;;)

Cái này thì chắc chắn là không được.
Lí do thì khỏi phải bàn, vấn đề nguyên tắc.

Back
Bên trên