Diễn đàn mới cho 12 Lý

Nguyễn Nam đã viết:
Chuyện này còn gì phải cân nhắc :D. Nếu là trang web của lớp Lý thì sẽ do các anh em lớp Lý tự làm, không cần sự giúp đỡ như vậy [-x
Hoàn toàn đồng ý! Với cả người ngoài làm sao hiểu được phong cách Lý 1 01-04 chứ.
Hơn nữa anh em Lý 1 chúng mình đoàn kết, ai lại bán rẻ bí thư thế được... [-(

Bác Long này, bác có để ý không: từ khi bác vào forum này không thì Thủy cũng mất tích luôn. Vậy em mạo muội suy đoán thế này:
1) Bác càng tấn công, chị Thủy càng "e thẹn", trốn mất tiêu rồi. Không gặp được nữa đâu... :| :D
2) Hmm, hay chính là đồng chí bí thư Minh Thủy đang giả dạng đùa anh em mình nhỉ, nhìn cái avatar... nghi lắm :-? ;;) :|
(just kidding :)) :)) :)) )

Nguyễn Nam đã viết:
Thông tin cập nhật đây bà con chú ý.
Vào hồi 18h ngày 9-4. Anh Chử ( lớp trưởng của chúng ta ) đã cùng 1 bạn gái xinh xắn lớp Pháp trường Ams 01-04 ăn sữa chua đánh đá ở cạnh quán chị Hồng.
Anh Chử áo sơ mi xanh lơ, quần âu, giầy thuyền đi cùng 1 em áo sơ mi hồng, quần bò xanh, để tóc xõa...
:)) :)) :))
;;) ;;) ;;) ;) Hay quá, thông tin mới cập nhật hay quá! Thảo nào lâu nay không thấy bạn Chử vào forum lớp nữa, ra là vào "forum" khác rồi. Âu cũng là cái duyên cái số của bạn ý nó may mắn. Cung hỉ cung hỉ... :D

Nguyễn Thành Long đã viết:
Các anh mà tiết lộ sẽ được một khoản lớn đấy.
Nếu các anh mà cho em biết thông tin chi tiết thì mấy vị trong lớp em có thể sẽ tạo ra một trang web cực kì hoành tráng mang thương hiệu Lý 1 khóa 2001-2004.
Dạ thôi để bọn em tự làm ạ, bọn em cũng Bách Khoa đầy ra đấy mà phải để các bác làm hộ thì ngại quá :)) (mà ai biết được các bác cho vào đấy cái j ạ :)) )
Các bác bây h nên chuyển sang một hướng mới : truy lùng DOB thằng Quách Trung Dũng đi các bác ! :))

Nguyễn Nam đã viết:
Thông tin cập nhật đây bà con chú ý.
Vào hồi 18h ngày 9-4. Anh Chử ( lớp trưởng của chúng ta ) đã cùng 1 bạn gái xinh xắn lớp Pháp trường Ams 01-04 ăn sữa chua đánh đá ở cạnh quán chị Hồng.
Anh Chử áo sơ mi xanh lơ, quần âu, giầy thuyền đi cùng 1 em áo sơ mi hồng, quần bò xanh, để tóc xõa...
:)) :)) :))
Tin hay vãi !! Đề nghị các anh em tiếp tục bám sát vụ này :))
Bao h thấy Tuấn Bửn đi cùng một em áo hồng tóc xõa mới gọi là đỉnh. :))
Lâu lắm mới thấy thread lớp mình sống động đến vậy, dzui thật !! :))

hehe em vừa vào trang cá nhân của thằng Chử kiểm tra các bài viết của nó thấy ngày truy cập cuối là 5/4, toàn vào box lớp mình với box kinh tế, ko có gì đặc biệt :D
Yêu cầu bác Bùi học cùng trường với Chử theo sát tình hình, và báo cáo thường xuyên :D

Trần Việt Khoa đã viết:
hehe em vừa vào trang cá nhân của thằng Chử kiểm tra các bài viết của nó thấy ngày truy cập cuối là 5/4, toàn vào box lớp mình với box kinh tế, ko có gì đặc biệt :D
Yêu cầu bác Bùi học cùng trường với Chử theo sát tình hình, và báo cáo thường xuyên :D
Ha ha, quên mất là Chử có tiền lệ sử dụng mấy nick trên diễn đàn à? Biết đâu b-) ... :)) Mí lị "forum" của Chử thì có ai mà đoán được.

Em trẻ người non dạ,các anh bỏ quá cho.
Thôi thì thế này,các anh tiết lộ chút xíu cho em thì em cứ quy ra thóc mà hậu tạ nhé.Okie?

Mà em chả dám giả dạng ai đâu?Hichic

hôm trước tao sang kinh tế thấy chú Chử đang dạy mấy em chơi bóng rổ
Chử nhà ta siêng thể dục thể thao quá :eek:

Chỉnh sửa lần cuối:
nguyễn thị lê mai đã viết:
hôm trước tao sang kinh tế thấy chú Chử đang dạy mấy em chơi bóng rổ
Chử nhà ta siêng thể dục thể thao quá :eek:
Chử ghê đây ! :)) Hè về tao mở lớp bóng rổ ở Ngoại Thương b-) :cool: :)) Mấy đứa NT tăm tia cho tao học viên từ bây h đi là vừa :)) :))

Nguyễn Thành Long đã viết:
Em trẻ người non dạ,các anh bỏ quá cho.
Thôi thì thế này,các anh tiết lộ chút xíu cho em thì em cứ quy ra thóc mà hậu tạ nhé.Okie?

Mà em chả dám giả dạng ai đâu?Hichic
Anh em 12 Lý quyết không bán rẻ bí thư :D chú đừng mang lợi ích kinh tế ra đây :cool: [-x [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Sinh nhật của Quách Trung Dũng 25 tháng 9 :D

Bạn lớp trưởng suốt ngày sang Ngoại Thương đánh bóng rổ :-? Bạn áo hồng ý cũng học NT thì phải :) Hôm qua tình cờ thế nào mà tớ lại cũng ra Ams ăn uống, trót nhìn thấy mất rồi ;;):p

*** thằng Long cứt, mày ở đâu ra thế? Đừng ra vẻ làm trò,ai quen biết gì mày?Lại còn ăn cắp avar của tao nữa.Cút.

Hoan hô Thủy thủ vẫn giữ được phong độ con gái lớp Lý
Cứ thế mà phát huy chửi chết cụ nó đi hehe

Mấy anh cho em hỏi , Mấy anh viết DOB là cái j ạ???????????????
Hiểu thế dek nào dc.Thủy nhà ta tât nhiên là phải thế rùi vì....:D
Thế ra thằng Chử nó bỏ anh em để đi vái tà ấo hông à?ma nó vào vái bõ này bao h đâu,mất góc vãi.Hehe mấy anh nào có kinh nghiem cho hỏi thì theo ý kiến thì con gái mà tóc vàng lại loăn xoăn thì sec trong như thế nào nhi?

Dạ DOB là "Đết ợp bớt" ạ :p

"sec trong như thế nào" chắc là "sẽ trông như thế nào hả ?", trông có vẻ đú nhẩy, nhưng mà quan trọng là xinh hay ko, em nào thế ? ;;) b-) :D

Công nhận thằng ôn Chử không thèm vào đây bao giờ cả, mất gốc thật ! [-x [-( b-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Béo à, xin lỗi mày nhé, tao chỉ đùa thôi mà. :((

Chà.Tao có giận gì đâu,định đùa mấy cậu trong lớp cấp 3 cuỉa mày chút thôi..AI dè mấy cậu ý chửi kinh quá.Bó tay.Thôi,tao cạch.

Ai chửi gì đâu, đấy gọi là đấu tranh trong hòa bình thôi, chửi hồi nào ?? Ông nói thế là không được rồi ! [-x [-(

Back
Bên trên