Diễn đàn mới cho 12 Lý

Chan Doi Vai L??.chung May Chuyen Nhu L??.toan Di Lam Cai Gie Ko Bit...................................wtf

Thằng Hề phát biểu nhảm nhí j thế mày ?? Chả hiểu cái j cả :)) :))

CHÚC MỪNG SINH NHẬT BÁC QUANG NHÉ
Chúc bác học giỏi, mạnh khỏe có nhiều bf, chiến thắng trong cuộc thi sinh đẻ, đạt được mọi ước mơ trong cuộc sống

Trần Việt Khoa đã viết:
CHÚC MỪNG SINH NHẬT BÁC QUANG NHÉ
Chúc bác học giỏi, mạnh khỏe có nhiều bf, chiến thắng trong cuộc thi sinh đẻ, đạt được mọi ước mơ trong cuộc sống

Oh, thanks so much. Nhưng mừ bf là cái gì zợ??? :-/ :|

Ý, chẳng ai chúc mừng sinh nhật bác Cường à? Chúc bác Cường học giỏi, thành công, sớm có..., đạt được mọi điều bác mong muốn.

Thnx anh Quang, em cũng chúc bác những điều ... tương tự :p :D. All the best !!

ps: bf, is it ...boy friend ? ặc ặc ặc .......:)) :p

Chúc mừng thầy Quang và Cường nhân ngày sinh nhật nhé. Bọn mày 19 tuổi trước tao rồi, nhưng không sao, tao đang thích tuổi 18, chưa thích già đi đâu :)) . Chúc bọn mày thành công trên cả phương diện học tập lẫn tình trường ( cái này có lẽ chỉ dành cho Cường thôi vì thầy Quang đã có quí tử rồi :)) ).

Lê Việt Dũng đã viết:
Chúc mừng thầy Quang và Cường nhân ngày sinh nhật nhé. Bọn mày 19 tuổi trước tao rồi, nhưng không sao, tao đang thích tuổi 18, chưa thích già đi đâu :)) . Chúc bọn mày thành công trên cả phương diện học tập lẫn tình trường ( cái này có lẽ chỉ dành cho Cường thôi vì thầy Quang đã có quí tử rồi :)) ).
Thnx mày nhiều ! :) Nhưng mà gọi là 20 tuổi tao thấy chính xác hơn, vì đây là sinh nhật tròn 19 của bọn tao rồi mà. Tao lại thích già đi, không giống mày :p :))

Hôm qua em vừa đi hội 26-3 ở BK
Em với thằng Thắng gặp mấy cha xây dựng uống say bí tỉ

Mẹ thằng Quách nói cái ***** gì thế tao bị ai lừa ngọt hả
Không đúng mày đi với em Trang a` hehe

Hoàng Trọng Ninh đã viết:
Mẹ thằng Quách nói cái ***** gì thế tao bị ai lừa ngọt hả
Không đúng mày đi với em Trang a` hehe
hehe cái nồl:))
@ pác Quang pác Cường:chúc các pác học giỏi,có nhiều gf:D và mau chóng về VN với bọn em:))

chết em nhầm, chúc bác Quang có nhiều gf chứ :D, chúc bác Cường tương tự như bác Quang nhé :D, good luck

Quách Trung Dũng đã viết:
hehe cái nồl:))
........mau chóng về VN với bọn em:))
Thế thì khác j mày mong tao bị đuổi học :)) :)).
Đùa thôi, cám ơn mày :D
Cám ơn tất cả anh em chiến hữu :D

Chỉnh sửa lần cuối:
He he, Khoa viết nhầm thế thì có chết tớ không cơ chứ!
Mà chúc tớ có nhiều gf làm gì, chỉ cần có một thôi là đủ rồi ;). Dù sao thì: cảm ơn mọi người rất nhiều!

Hu hu, Vịt Giời ơi, sao đúng cái tớ đang cần chúc thì lại không chúc hả, quí tử gì chứ (mà có quí tử rồi đâu có nghĩa là không cần chúc trên phương diện ... đó nữa, nhỉ? :p)

Xin lỗi anh Quang anh Cường nhé đến hôm nay mới nhớ là có sinh nhật của hai thằng
Tao cũng chả bít nói gì đây
Thôi chúc bọn mày sớm có đứa "góp gạo thổi cơm chung thật" HE HE
Còn việc học thì càng ngày càng tốt
Đ... biết nói gì Thôi đ... nói nữa
À còn riêng anh Quang thì (có con rồi lại còn mong thành công trên tình trường) chúc anh không phải có một người "góp gạo thổi cơm chung" mà là cả đàn ấy chứ

À quên còn vụ sinh đẻ sớm và nhìu
Tao đặt 100.000 cho Tuấn Bửn

Lâu lắm mới thấy Delis thò mặt lên đây. Kool avatar, man !
A` thế Tuấn Bẩn học đâu, chẳng thấy có thông tin j cả, vẫn đẹp trai chứ hả ? ;;)

Tuấn Bẩn hiện đang học BK tuy nhiên hình như lớp mình không ai có thông tin gì về nó :(

Minh Đức đã viết:
À còn riêng anh Quang thì (có con rồi lại còn mong thành công trên tình trường) chúc anh không phải có một người "góp gạo thổi cơm chung" mà là cả đàn ấy chứ
Úi, chết, sao lại cả đàn. Hix hix, nhiều quá, nhiều quá :D Anyway... thanks.

Ê, Tuấn Bẩn với Tuấn Bửn có khác nhau không vậy? :p

Back
Bên trên