Diễn đàn mới cho 12 Lý

Quang về nhà vẫn còn ngẫu hứng lên post bài cơ à, ghê đây ! :))
(Chú thích : hôm qua anh Quang sang giúp tao làm bài programming đến 6h sáng mới xong :) )
Once again, thnx bác !! :D

Còn "Tuấn Bẩn" với "Tuấn Bửn" là 2 khái niệm hoàn toàn khác nhau, một ranh giới rất mong manh, không cẩn thận là sẽ nhầm lẫn ngay, chẳng biết đường nào mà lần !!! :)) (remix Mr. Đức Khuê :D)

He he,Tuấn Bửn quyết tâm lắm,chắc quy ẩn 1 thời jan rồi xuất hiên lại,lúc ấy có khi là Tiến sĩ rồi ấy chứ:)):))
btw,chúng mày xem avatar này này,buồn cười vãi nồl,giống Tuấn Bửn vãi lều:))

Haha lão này là Xuân Sơn 2 lần huy chương bạc vật lý quốc tế
Đúng là họ hàng tuấn bẩn có khác

Không khác tí nào luôn :)) :)) Lần trước tao thấy đã định đem lên đây rồi nhưng mà lại quên mất :)) :))

Eh, tại sao tao không thể sửa được bài viểt của chính tao nữa nhỉ ? chức năng này bị bãi bỏ rồi a` ? :-? b-)

Lại được rồi đó, down một thời gian thôi.
Eh, các chú lại biến đâu hết rồi, có j hay ho mới mẻ lên chia sẻ anh em một tí đi

Các ấy cho tớ hỏi thăm bạn Minh Thủy.Bạn ấy trong hay quá làm mấy ku lớp tớ không cầm lòng được.

hậu tạ nè.Đay là bàn thắng kinh điển của Dinho.

Mã:
http://freewebtown.com/yuna/goal.wmv

Chỉnh sửa lần cuối:
quà chán thế.
Tình hình là em Minh Thủy đã thuộc về chúng ta rồi,các chú đừng có sớ rớ kẻo bố mẹ kô nhận dạng đc đâu đấyB-):D

Bạn Thủy được ái mộ anh em phải mừng mới đúng chứ xác định chủ quyền làm cái giề ! :)) Trai làng cho phép gái làng được qua lại với trai làng bên (đổi lại thì làng bên cũng phải ...... >:) :D)
Name : Trần Thị Minh Thủy
YOB : 1986
That's all ! :D :p
Những thông tin mang tính private cao như YM id, DOB nếu khổ chủ không cho phép thì không thể công bố được b-) :p

Mà ông anh Long này có quả ava giống em Thủy thế nhẩy ??? Nghi đây, nghi đây b-) ;;)

Hehe Thủy lớp ta ở Kiến trúc là VIp đó , ko bit hả mấy ku?

Quách Trung Dũng đã viết:
quà chán thế.
Tình hình là em Minh Thủy đã thuộc về chúng ta rồi,các chú đừng có sớ rớ kẻo bố mẹ kô nhận dạng đc đâu đấyB-):D

Hivhic.Đại ca đừng làm em sợ.Em không có ý gì đâu ạ.Hichic.Mấy anh đừng đánh em mà tội nghiệp.Em còn mẹ già và gần 2 chục đứa con nhỏ.hichic

yahooID của bạn Thủy là gì ạ?Mấy anh cứ tiệt lộ đi.Có gì em xin chịu trách nhiệm.
Nhân tiện em hỏi bạn ý đang học ở đâu ạ?

Hoàng Đức Dũng đã viết:
Hehe Thủy lớp ta ở Kiến trúc là VIp đó , ko bit hả mấy ku?
Em bít thế, thế nên có dám tiết lộ thông tin của VIP đâu :D

Nguyễn Thành Long đã viết:
yahooID của bạn Thủy là gì ạ?Mấy anh cứ tiệt lộ đi.Có gì em xin chịu trách nhiệm.
Nhân tiện em hỏi bạn ý đang học ở đâu ạ?
Ko được, ko được [-X, YM id là tối kỵ ko thể tiết lộ được trừ khi được chủ nhân bật đèn xanh :D.
Học Kiến Trúc, lớp j thì chịu :p

He he,cho chú DOB của Thủy nì:D
Thủy có cùng DOB với tui,nên chú tự đoán ngày DOB của tui thì sẽ ra DOB của Thủy:)):))

HIchic.Mấy anh nói đi mà.
Em là em nhận mệnh lệnh đặc biệt của Bộ tổng tham mưu lớp đến đây để lấy thông tin về bạn Thủy.Các anh mà tiết lộ sẽ được một khoản lớn đấy.
Nếu các anh mà cho em biết thông tin chi tiết thì mấy vị trong lớp em có thể sẽ tạo ra một trang web cực kì hoành tráng mang thương hiệu Lý 1 khóa 2001-2004.

Mấy anh cân nhắc cho kĩ nhé.

:eek: :eek: :eek: :eek:
Lâu lâu không gặp không ngờ Thủy nhà mình nổi phết nhẩy :)) :))

Nếu các anh mà cho em biết thông tin chi tiết thì mấy vị trong lớp em có thể sẽ tạo ra một trang web cực kì hoành tráng mang thương hiệu Lý 1 khóa 2001-2004.

Chuyện này còn gì phải cân nhắc :D. Nếu là trang web của lớp Lý thì sẽ do các anh em lớp Lý tự làm, không cần sự giúp đỡ như vậy [-x

Thông tin cập nhật đây bà con chú ý.
Vào hồi 18h ngày 9-4. Anh Chử ( lớp trưởng của chúng ta ) đã cùng 1 bạn gái xinh xắn lớp Pháp trường Ams 01-04 ăn sữa chua đánh đá ở cạnh quán chị Hồng.
Anh Chử áo sơ mi xanh lơ, quần âu, giầy thuyền đi cùng 1 em áo sơ mi hồng, quần bò xanh, để tóc xõa...
:)) :)) :))

Back
Bên trên