Diễn đàn mới cho 12 Lý

Chữ Lý nếu mà thằng Ninh viết lên tường có khi bây giờ vẫn còn ý nhỉ :D, tốt !
Nhắc đến thi TN mới nhớ ra lần cuối mình nhìn vào lớp không phải hôm đó mà là hôm thi TN, tao thi ngay ở trường mà. Nhưng mà nhìn vào lớp toàn bọn lạ hoắc ngồi la liệt, chẳng có cảm xúc gì !
Hôm trước Trung Thu đến thăm được những ai ? Tao nhớ mấy lần 20/11 anh em đến nhà các thầy cô, tao nghĩ lớp mình là máu nhất đấy nhỉ, toàn xe đạp lọc cọc mà đạp quanh Hà Nội, lên cả Xuân Đỉnh ( mỗi tội tao lại không lên Xuân Đỉnh hôm đó :D). Tao nhớ năm ngoái anh em đi đến 9 trên 11 giáo viên chỉ trong một ngày, nể thật ! Có mỗi bà Phương dạy GDCD và ông Thắng dạy Thể Dục là không đến được. Tao còn nhớ những giáo viên dạy môn phụ như thầy Huy (Sử) hay cô Điệp (Địa) thấy anh em đến là bất ngờ lắm, ca ngợi mãi, nhất là cô Điệp, chắc cả đời cũng chỉ được vài lần học sinh đến thăm như thế, tao nhớ cô bảo là lần anh em đến thăm lúc lớp 11 ( nhưng mà không gặp ) là lần thứ 2 từ lúc về Ams có học sinh đến thăm, cảm động lắm đó !

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm trung thu thì chỉ đi được có hai thầy là thầy Hiệp và Phú thôi.Và lớp mình cũng ko còn máu cho lắm khi mà thằng nào cũng lên đời xe may rồi nhưng mà cuối cùng chỉ đi dc có hai người .
Quên thằng Cường bên xinh chắc quen được nhiều bọn xinh , lúc nào online để tao nhờ cái mày , tha hồ cho mày improve vốn liếng tiếng anh của mày ..

Một ngày dài lại đến , công việc đầu tiên trong một ngày se lạnh là chui lên mạng , buồn cưòi thật ??sao tao cứ hay lên mạng thế nhỉ ? Một hồi suy nghĩ , bất chợt tao nhận ra rằng tao lên mạng là vì ai ? hehe còn ai vào đây nưa , đó là vì tao được gặp mọi ngưòi , những chiến sĩ lớp 12 Ly năm nào giờ vẫn còn mộng du với những kỉ niệm thân thương của một thời trai trẻ hehe tại đây .Mà sao chũng mày sễn quá làm tao cũng sến theo hừ

.( một câu chửi ) .. Sến quá ! Mất hết cả tinh thần lớp Lý rồi.

Pham Viet Cuong đã viết:
Đúng thế, mà lớp 11 cũng thế, thi thành phố ai thích thi đếu được welcome hết mà ! Thậm chí còn là compulsory nữa thì phải.

Nhưng mà không phải ai cũng welcome cái thi thành phố như tao đây thi thành phố đúng là tội nợ chưa lần nào thi mà trên 10 cả

Pham Viet Cuong đã viết:
Chữ Lý nếu mà thằng Ninh viết lên tường có khi bây giờ vẫn còn ý nhỉ :D, tốt !
Nhắc đến thi TN mới nhớ ra lần cuối mình nhìn vào lớp không phải hôm đó mà là hôm thi TN, tao thi ngay ở trường mà. Nhưng mà nhìn vào lớp toàn bọn lạ hoắc ngồi la liệt, chẳng có cảm xúc gì !
Hôm trước Trung Thu đến thăm được những ai ? Tao nhớ mấy lần 20/11 anh em đến nhà các thầy cô, tao nghĩ lớp mình là máu nhất đấy nhỉ, toàn xe đạp lọc cọc mà đạp quanh Hà Nội, lên cả Xuân Đỉnh ( mỗi tội tao lại không lên Xuân Đỉnh hôm đó :D). Tao nhớ năm ngoái anh em đi đến 9 trên 11 giáo viên chỉ trong một ngày, nể thật ! Có mỗi bà Phương dạy GDCD và ông Thắng dạy Thể Dục là không đến được. Tao còn nhớ những giáo viên dạy môn phụ như thầy Huy (Sử) hay cô Điệp (Địa) thấy anh em đến là bất ngờ lắm, ca ngợi mãi, nhất là cô Điệp, chắc cả đời cũng chỉ được vài lần học sinh đến thăm như thế, tao nhớ cô bảo là lần anh em đến thăm lúc lớp 11 ( nhưng mà không gặp ) là lần thứ 2 từ lúc về Ams có học sinh đến thăm, cảm động lắm đó !

Chữ Lý mà mày đang nói là chữ khắc ở trên tường chỗ hành lang đấy hả Nếu mà thế thì nó vẫn còn và có lẽ là sẽ còn lâu Mong là không bị bọn khác sửa thôi
Mà hình như chữ đấy là làm theo ý kiến của thầy L đấy chứ Post 5 sao cho anh ấy đi

Không, tao đang nói đến chữ Lý mà thằng Ninh bảo nó lẻn vào lớp và viết lên tường mấy ngày trước hôm thi tốt nghiệp cơ. Chứ cái chữ khắc lên tường thì đương nhiên là sẽ trường tồn rồi ( trừ khi nhà trường tu sửa lại tọàn bộ :D )

To Delis : Như thế nào là real spirit của lớp Lý ? Anh hùng cũng phải có những lúc như thế này chứ ! Cấm phản đối ! :D
Tao nói là cái thi thành phố nó lúc nào cũng welcome anh em mình chứ có phải anh em mình welcome nó đâu mày, anh em mình thì ....hi`hi`....cứ thi cử là angry rồi, welcome nỗi j ! :p
@ Hề : chú Hề nói j nghe khó hiểu thế mày, nhờ j thì nhờ luôn coi, tò mò quá, lại còn dính dáng các em Sing nữa chứ :D !

HEHE chao anh em ...mình xin vào room làm vài bài cho đỡ buồn...
Sắp tới tao phải di quân sự 1 tháng hehe...tha hồ rèn luyện...
Nghe bọn nó nói lên trên chỗ bọn tao tập không có gì giải trí...mà có giải trí thì giá chỉ 10000,,,Choáng

KO phải là em ý xinh mà là anh ý SInh :D
Ý tao là chuyện này ko rêu rao ở đây , rêu rao ở đây là mất mặt hết cả lũ . chỉ có thằng nào đã được các anh em trong lớp dạy cho vài điều thi mới nên tham gia thôi
kiểu như là cái câu 18 vào đời ...hé hé

Chữ kí thằng gà xưa wa, mày thích thơ kiểu này ko tao có mấy bài hay phết

Chữ kí tuy xưa nhưng mà nó vẫn mang tính thời đại cho nên tao vẫn dùng .Mấy câu thơ của mày tuy cung có faanf hay nhưng mà sao so sánh đựoc , đâu mang nhiều nỗi niềm trong đấy đựoc vả lại làm ao trường tồn với thời gian như mấy câu của tao hả

Do Duy Thai đã viết:
HEHE chao anh em ...mình xin vào room làm vài bài cho đỡ buồn...
Sắp tới tao phải di quân sự 1 tháng hehe...tha hồ rèn luyện...
Nghe bọn nó nói lên trên chỗ bọn tao tập không có gì giải trí...mà có giải trí thì giá chỉ 10000,,,Choáng
"Có giải trí thì giá chỉ 10K", wat's that ? ..unbelievable !:D. Lần đầu thấy chú Thái lên đây kể từ khi tao xuất hiện mà đã cho anh em tin giật gân :))

tao nghĩ hoang 10k thằng Thái giwois thiệu mới chỉ là hàng đểu thui , trên đấy làm gì có hàng hiệu :D .Thằng thái muôn có hàng hiệu thì phải vác theo thôi hay chôm của đứa khác :)). Mà xài hàng hiệu này chắc rẻ hơn . chả tốn xu nào hehe mỗi tội khi về thì ....
Thằng Cường đã gửi cho tao mấy tấm ảnh đây chưa hả , mày quên rùi à , gửi nhanh cho tao cái .

Sorry anh Hề, em gửi ngay bây h đây, cứ bình tĩnh, căn bản mấy hôm nay nhiều tình hình căng thẳng quá nên chưa có thời gian :D !

A`, những cái ảnh tao chụp hồi cuối năm mà có thằng Hề trong đó ý mà :p

Không phải ảnh t.m đâu mà hỏi một cách thèm muốn thế

sao chi co moi 5 cai hả thế còn cái ảnh tao chụp với thằng Béo thái dũng đâu rồi nhỉ ??

Back
Bên trên