Diễn đàn mới cho 12 Lý

bùi tuấn anh đã viết:
Bonjour các chú!
Lâu lắm không lên net.....Forum lớp mình bành chướng nhanh quá !Nhưng sao thấy toàn chú Cườnga với chú Ninh,hề.Khoa thì thỉnh thoảng nói vài câu.....
Có mỗi mình là nó quên cha nó mất. Đã thế từ nay tích cực câu bài.

thầy Quang cứ câu bài thoải mái nhìn thằng Cường đấy nó câu bài nên số lượng gần bằng tao rùi

Bùi ơi , hôm nay tao vừa ngồi mấy tiết ở khoa Kinh tế của trường Quốc gia thấy mấy em xinh tười ở đấy đú đởn ra phết . Hôm nào sang ngó mấy khoa Kinh tế của mày cái nhỉ , để xem xem dân máu làm giàu này ở đâu đỉnh nhất ( riêng ngoại thương thì em miễn ý kiến --> qua hai ba lần thấy thất vọng thà về ngó hoa khôi K49 bách khoa còn hơn :D)

Cho thằng Hề mấy chưởng bây giờ :D ! Tao câu bài hồi nào, thử xem lại tất cả các bài viết của tao xem, trong phần hồ sơ cá nhân ý, toàn chất lượng cả đấy !:p

Thằng Bùi mới học tiếng Pháp một tuần đã quên hết tiếng Việt rồi hả ? Bài viết toàn lỗi chính tả không a` ! Không được, không được, chấn chỉnh đê !:p

Hoàng Đức Dũng đã viết:
thầy Quang cứ câu bài thoải mái nhìn thằng Cường đấy nó câu bài nên số lượng gần bằng tao rùi
Gần bằng hồi nào, hơn rồi đấy :D

Ui, ở nhà các bạn lại còn sang tận trường nhau mà "khám phá cái đẹp" nữa cơ à, sướng vậy? Thế từ trường này sang trường nọ dễ dàng không, có thể "chui" vào một lớp nào đó học thử một hôm được không? Hi` hi`...

Ý kiến của Quang được ! Tao muốn chui vô giảng đường của Ngoại Thương học một buổi để mở mang tầm mắt liệu có được không nhỉ ? :D. Khoa nào, lớp nào là top nhất hả chúng mày ?:p

ở trường tao mỗi lần học chung thì lên đến cả trăm người, tha hồ "bùng" sang khoa khác "ngó" mà chẳng bị phát hiện :))

Chỉnh sửa lần cuối:
To bác Cường:
Hoàng Đức Dũng đã viết:
riêng ngoại thương thì em miễn ý kiến --> qua hai ba lần thấy thất vọng, thà về ngó hoa khôi K49 bách khoa còn hơn :D
bác đã được danh chính ngôn thuận học trong cái khoa Political Science có tiếng là "chất lượng" thì còn ham hố cái gì nữa, thật là....

To mọi người: tháng 12 này, cụ thể là khoảng từ 5/12/2004 đến 5/1/2005 các trường đại học ở nhà đang làm gì? Đã thi hết học kì một chưa hay các bác vẫn còn vui vẻ phả phê chán? Noel này đi chơi đê!!!! =P~ Bằng này tuổi đầu rồi mà em vẫn còn chưa được đi ra đường chơi đêm Noel lần nào đâu đấy, mang tiếng quá. Căn bản tại hồi học phổ thông, trường mình cứ toàn thi học kì một vào ngày 25 cơ.... Bây giờ thì ổn rồi =P~

Bên PS xinh thì xinh thật thì cũng toàn các em Tây, VN đâu ra, hương đồng gió nội vẫn hay hơn !:D

Ý kiến của Quang rất phải ! Không thể tin được là từng này tuổi mà em cũng chưa đi chơi Noel lần nào ( cũng có thể là vì chưa có partner :D ). Noel này quyết tâm phải chiến anh em nhé !

về đi , nhưng lúc về thì ráng đi một mình nha
anh em chắc lúc đó có nơi có chốn cả rồi, thích đi ké thì đi cùng

Chời ! Các chú bỏ mặc anh thê thảm vậy sao ??? :((
Cùng lắm thì tao đi với Quang Dũng ( ha ha, chỉ sợ chúng nó tưởng Gay thôi :D ) ! Cóc cần chúng mày :D !
Không thì tao cũng kiếm partner là cùng chứ gì ! Khỏi tinh vi ! :p

E bọn may oi tao kich hoat e mail moi roi sao bon no van cu bao tao sai email nè

@Ninh: Mày có quen thằng Mod nào không thì bảo nó sửa cho, trước tao cũng bị giống mày, phải nhờ Mod sủa mới được.

Ông Hoàng sang trường tôi rồi so sánh với Hoa khôi Bk thì tất nhiên là hoa khôi BK phải hơn rồi Ở trường chỉ có vài đứa xinh thôi chứ cả trường đều xinh như hoa khôi BK thì có mà loạn à

To GÀ : Thăng chó sao thế mày thì chăm học lắm đấy
To Cường thế thì thôi khỏi tao vẫn post bài được mà

@Ninh : Hay để tao nhờ thằng bạn Mod của tao sửa cho mày nhé ? Mỗi lần vào nó lại có cái thông báo sai email khó chịu lắm, tao biết mà :p.

MU 2-0 Ars, thằng Delis đâu rồi ý nhỉ ?? :)) :)) :)) :)) :)) :))
Tao sắp phát điên rồi, sướng quá, chết mất thôi !!!!!!! :D :D :D :p :p :p :)) :)) :))

Sướng cái đầu mày ,Man ăn rùa quả pen thế thì nói làm gf , trọng tài thiên vị rồi ko thì chả thắng được đâu
xi````````````
Có ku nào xem trận derby thành Milan ko , hay vãi , mộtu trận đấu đúng là của bóng đá đỉnh cao chỉ tiếc rằng ko có bàn thắng nào được ghi ( hơn hẳn trận bê bối Man -Ars nhiều)

Vâng em xin bác, trận derby đỉnh cao của bác năm nào mà chả 0-0, ngán đến tận cổ !
Nhắc lại với ông Hề tỷ số là 2-0 nhé, không có quả pen thì đã làm sao ? Đấy là chưa kể quả pen đấy là hoàn toàn đúng luật, trọng tài có thể phạt có thể không trong tình huống đó, và lần này thì MU đã may mắn hơn ARS. Còn cái quả A.Cole phạm lỗi với C.Ronaldo trong vòng cấm nữa, quả đấy lỗi rõ ràng nhé ! Ông trọng tài mà thiên vị thì quả đấy thằng ARS còn bị thêm quả pen nữa rồi, chẳng qua vì thằng Cole bị một thẻ vàng rồi nên ổng thương tình tha cho, không thì sent off rồi. Thế nào, từng đấy đủ chưa bố ?

Back
Bên trên