Diễn đàn mới cho 12 Lý

Chịu, tìm mãi rồi mà chẳng thấy cái nào như thế cả, chắc là chụp bằng máy của đứa khác rồi

Những lời nhắn gửi chưa từng được công bố.
(Dưới đây là những lời nhắn Mai muốn gửi đến một số thành viên trong lớp mình, được viết trong quyển lưu bút của tớ trước ngày tớ lên đường, nay mới có điều kiện chuyển đến các bạn. Mong Mai và các bạn tha thứ cho sự chậm trễ này)

Nguyễn Lê Mai đã viết:
To Giang: tao không biết là mày quí tao đến mức độ nào nhưng mà tao rất yêu quí và trân trọng mày. Cám ơn những gì mà mày đã đem đến cho tao. Mày chính là người đã đưa tao ra khỏi cảm giác cô đơn và giúp tao tự tin hơn. Tao với mày sẽ mãi là bạn tốt của nhau…

To Thuỷ: Chúc mày và Trần Minh luôn hạnh phúc. Chúc mày ngày càng tự tin và mạnh mẽ

To Troni: Mày là thằng con trai “sống” nhất mà tao được biết. Tao rất quí mày và mong mày luôn mở rộng tấm lòng. Tao xin lỗi vì những lúc hâm hâm dở dở điên điên khùng khùng của tao nhớ. Hi vọng cái chuông gió tao tặng mày sẽ đem lại may mắn và hành phúc cho mày.

To Khánh: tuy mày là đứa ít nói và tao thật sự chưa nói chuyện nhiều với mày nhưng tao dành nhiều tình cảm cho mày, mày chính là đứa khoá sổ lưu bút của tao đấy, tao hi vọng rất nhiều vào những gì mày viết cho tao. Đến bây giờ tao vẫn không hiểu vì sao mày không thi An ninh nhưng mày chọn Bách Khoa cũng tốt. Hi vọng sau này mày sẽ là sếp quản lí mạng ĐT và kiếm nhiều “xiền”…

To Hoàng Linh: cậu không hề đáng ghét và vô tâm như những gì cậu viết trong lưu bút cho tớ đâu mà ngược lại đấy, Chúc HL success and happy.

To Hữu: mày chính là thằng con trai tao thân nhất lớp 12 đấy. Tao rất quí mày (à quên, gặp tao ngoài đường đừng có “bơ” nhau đi đấy). Đừng quên tao nhé!

To Gà: thanks vì mày viết cho tao cái lưu bút dài và hay quá. Gà ơi, mày ít đi chơi với lớp lắm đấy

To Quách: đệ tử của mày ngày càng giỏi đấy (trong cái gì mày tự biết). Tao quí mày như my brother.

To Nam, Thái, Thọ, Tuấn B… nhiều nhiều nữa nhưng hết giấy rồi. Thôi, chúc cả lớp mình thành công.
Bái bai.

(Sorry for my late. Hic, dạo này bận ghê)

Chỉnh sửa lần cuối:
Con Mai viết "to..." cho bao nhiêu đứa mà không có tao, tủi thân wa' ! :((
Bao giờ tao về sẽ tính sổ :D

Lê Mai đã viết:
… nhiều nhiều nữa nhưng hết giấy rồi. Thôi, chúc cả lớp mình thành công.

Hơ, hình như là hết giấy thật, thấy đoạn cuối chữ Mai viết cứ bé tẹo. Sorry, nhưng mà rõ ràng mình đưa cho nó khá nhiều giấy cơ mà nhi?

Ho* xin loi cho to hoi phat', cai con trong avatar cua ban Dung co' fai goi. la con "su* tu*? oi' " dung khong nhi? :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Vân nào đó tào lao wa', tự nhiên nhảy vô bắt nạt anh Quang nhà mình !

Ua^y, dua`, hoi 1 cau thoi ma cung bi noi la tao lao/:), cong nhan lop Ly kieu that, lan sau ko dam vao` nua =;

hi`hi`, bạn hỏi như vậy biết trả lời ra sao ??? Lớp Lý lúc nào chả fully open up, nhưng mà hỏi vậy thì kỳ quá a` !
Thôi để bạn khỏi chê mình trả lời thay anh Quang vậy nhé : con đó dĩ nhiên không phải là con "Su* tu* oi' " như bạn nói rồi, đó là đài phun nước có tên Merlion - Sư tử mình cá - biểu tượng của Singapore, nằm bên bờ vịnh Marina, là một trong những thắng cảnh nổi tiếng nhất của Sing.
Bạn hài lòng rồi nhé, đừng bảo lớp Lý kiêu, oan lắm a` :p !

Chỉnh sửa lần cuối:
ở tren này những đứa hay online thì nó viết cho mỗi tao :)) hehe nhưng mà nó lại nói oan tao rui , tối mai phải trị con này một trận mới được

Xin lũi cho tôi nhảy vô đây chút...:D....TUi muốn nhắn THÙY DƯƠNG...Mày à....Nick của mày là gì ....Tao muốn thỉnh thoảng chat với mày...keo mày quên tao..:D...Đùa ...CÒn nhớ tao k?

He he, box lớp mình dạo này nhiều trò hay wa', mà tự nhắn cho chính mình hả ? Vui thật :D !

Thăng Hề láo thật mày không thấy Mai viết cho Troni đầu tiên ah :))
Thế mà mày dám nói là viết cho mỗi mày
Chúng mày được bạn Mai viết cho thế thì phải viết lại đi chứ :-?

Ẹo bây giờ mới để ý
Một nhân A3 Vào box lớp Lý tự nhắn tin cho mình rằng :"Tao là Thùy Dương đây tao nhớ mày lắm Thùy Dương ạ ,mày có biết tao là ai không,tao muốn chat với mày lắm"
Đọc xong mẩu tin này mình cũng thấy mình hơi điên điên đi :))
Chắc là nhắn nhầm bạn nào lớp Lý xúc động quá lại viết nhầm tên mình vào :>

Hôm nay là sinh nhật Mai đấy chúng mày ! Nó không lên đây, chán ghê, có chúc tụng gì nó cũng có biết đâu. Nhưng mà không sao, nvm đi, chúc Mai sinh nhật vui vẻ và có một tuổi 19 đầy mơ mộng nhưng cũng đầy thành công. Cả lớp luôn ở bên mày ! Chính xác thì là cả lớp luôn ở bên nhau :p !

Ừa tao quên , còn cả troni nữa .thế dc chứ hả cha nội xìu.
A Cường ui tao nhớ tron hôm made in 12 cuối năm mày có lôi theo máy ảnh và hôm đây thằng quách chụp dc mấy tấm ảnh chụp mấy em xinh xinh . Thế bi giờ nó đâu rùi gửi cho tao với ....
Mà phải xem kĩ xem là nhầm ai chứ :D bạn ý nhắn cho chữ thùy dương chắc ý muốn nói đến chữ D rùi , vậy thì là tao rùi khổ nỗi tao chả biết bạn ý là ai cả :))

Ảnh chụp hôm Made in 12 không nét đâu, toàn để mấy con gà chụp là khổ thế đấy, nhưng mà được rồi, để tao gửi cho !

Bonjour các chú!
Lâu lắm không lên net.....Forum lớp mình bành chướng nhanh quá !Nhưng sao thấy toàn chú Cườnga với chú Ninh,hề.Khoa thì thỉnh thoảng nói vài câu.....

Lớp mình hôm Trung thu di chơi mà chả thằng nào báo tao cả...Thằng nào đi thì kể chi tiết đi mày...

Hovcj Đại học có gì viui không các chú!Tao thì thấy không vui bằng hồi cấp 3...Mấy trò đoàn đội trường hội tao ngán quá......Hôm qua tao thấy thằng Chử đi hát đồng ca...Còn thằng Quân te lớp phó gì đó...Dân Ams trường tao cũng đônh phết...Nhưng không bằng Ngoại thương(Bao giờ sang đấy học chơi)

Em học 10 tiếng Pháp 1 tuần khéo ngộ France mất!
Thôi au revoir các chú!

Back
Bên trên