Diễn đàn mới cho 12 Lý

Lớp em xin nghỉ kiểm tra 2 tiết Văn để làm trung thu, cũng vui lắm.

Trung thu năm nay lớp mình đi từ 2h chiều làm tao mới 8h tối đã bị ông bà gọi về mất rùi
Mất cả phần sau của câu chuyện , còn từ 2h đến 8j tối thì tao luôn có mặt . cũng có nhiều trò vui . cưòi nhất là mấy anh đến thăm thầy phú để mong gặp em gì gì lớp Văn thì em ý đi du học mất rùi , tiếc quá :D

@Lan : Nghỉ được kiểm tra để chơi thì niềm vui còn nhân lên gấp bội, hi`hi` :D !
Con thầy Phú cũng normal thôi mà, không phải là cá nhân kiệt xuất đâu mà tiếc :D !
Hôm qua Man của tao đá điên quá, sướng thật ! Bravo Wayne !!!
Bây giờ cái trang www.vtc.com.vn nó cải tiến chất lượng, tao lại xem được VTV như ở nhà, sướng wa' ! Có trận nào hay chúng mày báo cho tao để tao còn xem với ! :D

Sau 8h di danh Bi-a
Lần nay đi được cái đến nhà thầy Hiệp ngồi nói chuyện vui phết
To M Đ: Tao nghe noi mày là chủ tịch một tập đoàn vit giời ah`(vịt chưa đủ tiêu chuẩn xuất khẩu đành cho chủ tịch dùng tạm) đúng không? Hê hê

Theo tin tức tình báo của điệp viên của tao : Hôm qua phát hiện thêm một đôi Lý - Anh nữa đang khá mặn nồng. Chúng mày biết là ai không ? ( có khi chúng nó biết hết rồi có mỗi mình lạc hậu cũng nên :D )

Là ai vậy?
Mình lạc hậu quá,chẳng biết gì hết.

tao bít từ lâu rồi, còn bít nhiều hơn mọi người bít nữa cơ :biggin:

Thằng Khoa được ! Thế mọi người thì biết đến đâu rồi, hay là vẫn chưa biết gì ? :D

Hoàng Trọng Ninh đã viết:
Sau 8h di danh Bi-a
Lần nay đi được cái đến nhà thầy Hiệp ngồi nói chuyện vui phết
To M Đ: Tao nghe noi mày là chủ tịch một tập đoàn vit giời ah`(vịt chưa đủ tiêu chuẩn xuất khẩu đành cho chủ tịch dùng tạm) đúng không? Hê hê

Haha vịt gì chứ vịt đấy M Đ nhà ta còn chờ dài cổ các vịt mới chạy lại , ai bảo chăn dắt nhiều quá mà :)) . Hehe chắc chỉ mang đi bán ko vốn thôi

Em xin nói em chưa biết gì
Còn vụ thằng Cường bảo câu bài đấy là do tao đọc được cái nào tao post luôn nên đọc 3 bài thì post 3 bài thế thôi

Còn vụ chủ tịch đàn vịt trời thì đâu đến nỗi lớp tao có 14 nam 23 nữ so với trường thì thế là nhiều rồi

Thành thật chúc mừng hai bạn (hai người rất quen thuộc với chúng ta nhưng ở đây chưa ai nói ra nên tui ko dám khơi mào), xin dành tặng hai bạn bài thơ mà mình iu thích nhất (mọi người cứ coi tui nói hộ mấy lời cho chàng trai lớp mình với cô nàng lớp Anh):

Hãy để anh là người yêu của em
Đừng do dự nhìn anh như thế
Em biết đấy chẳng một ai có thể
Yêu thương em hơn chính bản thân mình
Hãy để anh đánh thức mỗi bình minh
Anh sẽ dậy trước tiếng gà gáy sáng
Anh sẽ đến sớm hơn tia nắng
Sẽ là hoa hồng ngập trên gối của em
Hãy để anh làm một người em tin
Trước vô vàn những lời yêu giả dối
Bao tháng ngày anh yêu em chờ đợi
Với món quà chỉ là một trái tim
Hãy để anh trở thành người chung đường
Em sẽ bớt cô đơn nhiều đấy
Đừng tin những kẻ phù du với áo quần bóng bẩy
Đi đến tận cùng chỉ có một mình anh
Hãy để anh thức trọn cùng em
Đêm sẽ ngắn và nhuộm màu êm ả
Hãy để anh ru em bằng nụ hôn trên má
Vị ngọt ngào hơi thở của tình yêu
Hãy để anh làm người em yêu.........
(sưu tầm)

Bài thơ xuất sắc đấy !
main () {
if ((mày tự làm) && (tao == con gái)) {tao yêu mày rồi :D ; }
else
if ((mày tự làm) && (tao == con trai)) {tao sẽ mua bản quyền của mày và lấy nó để đi tán gái ;}
else
{chép lại và dùng trong những trường hợp như mày dùng }
return bài thơ;
}

Dạo này thằng Khoa văn thơ lai láng quá hay là nó mới chăn được em nào
Có em nào thi khai đi Khoa

Khả năng như thăng Nính nói là rất cao, tao thấy thằng cu Khoa tự nhiên thay đổi đột ngột, đang từ:"...không màng nữ sắc.." bà bây giờ thành ra thế đấy ! Nghi lắm ! Hay còn đôi Lý - Anh nào mà anh em chưa discover không nhỉ ???

thế cuối cùng là có bao nhiêu đôi hả ???
Tao thì bit về cái đôi đấy một chút xíu , bit tên bit tuổi , bit ca điện thoại hai người biết cả biển số xe của hai đứa chũng nó nữa nhưng chỉ thế thôi , chả bit gì hơn :D

Không có việc làm câu thêm bài nữa vậy ... Anh em oqwi tao bảo sao chung mày ko bình chọn cho topic của lớp mình hả ??? ăn gì mà ngu thế

Thằng Hoàng bị em nào đá hay sao mà để chữ ký buồn thế mày

Tình hình lớp bọn mày thế nào kể cho anh em nghe với

Dĩ nhiên là phải xuất sắc rùi, đã bảo đây là bài mà tao thích nhất mà lại :)>- bài thơ này cũng là "tuyệt chiêu" của tao đấy, mày thích thì cứ chép mà đem tán, coi như tao tặng bọn mày luôn đấy đảm bảo đạt hiệu quả rất cao :D
Cám ơn bọn mày đã quan tâm nhưng tao vẫn là tao thui :| vẫn chưa có em nào cả :) , thiệt đó ! ;;) , bao giờ có tao hứa sẽ khai báo thành khẩn là được chứ gì, nhưng bọn mày cũng phải thế đấy nhé :>
To thằng Gà: Bình chọn rồi còn gì 8-}
Thỉnh thoảng ai có bài thơ hay thể hiện cảm xúc thì đưa lên cho anh em thưởng thức với nhé

Back
Bên trên