Diễn đàn mới cho 12 Lý

Quên, thằng Gia Cường muốn mở hàng cho thuê truyện, nhờ tao lên đây đăng quảng cáo tìm nguồn hàng. Thằng nào có nguồn truyện ở đâu thì contact với Gia Cường nhé !

Các đồng chí thân mến, bác có nhiệm vụ mới cho các chú đây :
Các em ở Lý 0407 đang kêu gọi các anh chị khóa trên vào đóng góp ý kiến trong box của bọn nó, ( căn bản box lớp nó ẻo quá sợ bị mod tiêu diệt )
Box đó nằm trong khóa 0407, tên là " ....Lý 1 đâu cả rồi.???" gì đó, thế nhé, hy vọng các đàn anh lớp mình tỏ ra hào hiệp một chút !
Thanx.

Thằng Khoa thơ kinh thiên đọng địa thế mày......Tao cũng post bài góp vui à nghen!
Tôi ngồi đó với nỗi buồn muôn thuở
Năm tháng dài ôm kiếp sống gió sương
Nghèo bạc tiền nghèo tình cảm yêu thương
Dang tay đón những gì mình mơ ước
Đêm từng đêm dệt tình trong mộng ước
Ngày lại ngày thơ thẩn mấy vần thơ
Không người iu và biết đến bao giờ
Đời cô độc đành âm thầm nhỏ lệ :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Một ngày buồn đời lang thang chẳng bít đi đâu, ko hiểu trời phật rui rủi thế nào lại đến nhà ... Mr Thanh :biggrin:, Mr Thanh thoải mái chạy ra đón tiếp và nhân tiện trổ tài chữa bệnh ... :biggrin: , sau khi chữa xong bệnh, mình cảm thấy phong độ hơn bao giờ hết :biggrin:, bọn mày sau này có ai cảm thấy bị ... thì đến nhà Mr Thanh nhé :biggrin:

Chỉnh sửa lần cuối:
He he, các tiền bối xuống thăm box nên em cũng lên thăm lại, nhưng có 1 điều rất hay ho là box các khối trên toàn boyz trong khi box bọn em thì: khỏi nói mọi người cũng bít. Why?

Ngô Thu Lan đã viết:
He he, các tiền bối xuống thăm box nên em cũng lên thăm lại, nhưng có 1 điều rất hay ho là box các khối trên toàn boyz trong khi box bọn em thì: khỏi nói mọi người cũng bít. Why?
Lớp anh 3 nữ : 30 nam mà em, mà bọn con gái thì lại còn thuộc dạng ko bao giờ lên mạng nữa chứ ( chính xác thì là chẳng bao giờ vào đây cả ), tệ thế đấy, :D !

Lâu lắm mới lên mạng mà cái box lớp em thì em không dám vào nữa. Cho em góp vui vào đây nhé.
Ngày mai là trung thu đấy anh Cường ạ. anh có định lên gác thượng ngắm pháo hoa không? :)) Tối nay em phải đi phụ trách bọn trẻ con trong tổ dân phố cho chúng nó chơi trò chơi với lại phá cỗ. SV ở SG có tổ chức gì vui vui không hả anh?

ưm, em Lan có cái avatar giống của chị ghê. Mấy tuần trước mấy em còn lên lớp chị chơi sao bây giờ không thấy? Hôm nào lên kể chuyện thầy Nghĩa cho bọn chij với vì thầy sắp dạy 1 buổi cho đội tuyển lớp chị. Thầy hay giảng kinh dịch lắm hả em?

Quái ko hiểu anh Cường lên mạng chăm thếlàm gì nhỉ ??/ mày bay vèo về đây ăn têt trung thuvowis bọn tao , năm nay lớp mình tản mạn quá , chúng os toàn tản mạn chạy theo gái cả . hichic tao chẳng có ai nếu ko thì cũng chayy theo gái rùi hehe

Chị Tâm là ai, em biết mặt các chị mà chưua kịp hỏi tên. Lên box này lại gặp toàn người quen nhỉ.

@ Lan : Hi`hi`, đại gia đình Lý qua các thế hệ mà, toàn người quen là phải rồi !
Welcome em Tâm, vào đây cho không khí nó trong lành em ạ, box lớp em anh cũng bó tay rồi !
Thế nào, chơi với các nhóc trong tổ dân phố vui chứ ? Bây giờ khá thật đấy nhỉ ! Mình lại nhớ đến cái tổ dân phố của mình ngày xưa, đến tệ, Trung thu các cháu đến hội trường của tổ qua cửa trước được phát một cái bánh dẻo rồi ra dẫn cửa sau về luôn, no more ! :D
Bọn anh Trung thu năm nay e rằng chẳng có hoạt động gì, chỉ theo từng nhóm nhỏ thôi, vì lịch thi giữa kỳ của các khoa khác nhau nên bây giờ có đứa thì free cũng có đứa đang ngập đầu ngập cổ, chán ghê !
Ký túc xá của anh nằm trên đỉnh đồi, phòng anh lại ở tầng trên cùng, tối mai nhìn về phía Bắc có khi cũng thấy được pháo hoa ở Hà Nội đấy nhỉ :D ! Có bắn pháo hoa không, mấy giờ thế ? :D
Chúc mọi người Trung thu vui vẻ !

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàng Đức Dũng đã viết:
Quái ko hiểu anh Cường lên mạng chăm thếlàm gì nhỉ ??/ mày bay vèo về đây ăn têt trung thuvowis bọn tao , năm nay lớp mình tản mạn quá , chúng os toàn tản mạn chạy theo gái cả . hichic tao chẳng có ai nếu ko thì cũng chayy theo gái rùi hehe
Giá vé máy bay lên làm tao hoảng quá, đang phải cân nhắc lại quyết định về nghỉ đông đây này ? Hay để tao đi bộ vậy, Trung thu sang năm về đến nơi là vừa :D, bánh trái gì cứ tống vào ngăn đá cho tao !

Bọn này toàn có tổ dân phố mà chơi cùng sứong ghê , tổ dân phố chỗ mình thì như dở hơi vả lại sinh viên rùi còn làm gì mà với tổ dân phố nữa chứ . xèm năm nay lamg gì bây giwof khi mà ko gọi cho ... dc hhichic

Được nếu thằng Cường thích thì tao để dành bánh cho Mày đã có giày chạy bộ chưa để tao gửi cho chứ chạy về thế xa dễ hỏng giày lắm đấy HEHEHE

Có đứa nào đi trung thu với lớp không Tao đi với lớp đại học nên không đi được để hôm khác gặp lại vậy

Mà thằng Cường mày thích bánh nướng hay bánh dẻo đấy

Cha cha, Delis cấm câu bài ! :D
Em đi đất anh ạ, cho nó nhẹ, bước chân Tây Sơn thần tốc mà ! :D
Có bao nhiêu bánh nướng anh cứ tống ngăn đá cho em, bánh dẻo thì ...nghỉ !

Thằng Delis đi với lớp đại học hả, bao nhiêu F bao nhiêu M, nghi lắm ! :D

Back
Bên trên