Danh sách lớp

Các anh thấy chưa? Đời trai như bong bóng, mong manh dễ vỡ. Các anh cứ phải nghe lời mẹ dặn, phải cẩn thận mới được. Không thể đem cho một cách dễ dàng được. Có đi chơi hay làm gì, phải luôn đề cao cảnh giác. Đừng có để mọi chuyện nó lỡ làng, rồi hỏng cả một đời trai..

Bùi Lê Chi đã viết:
Hóa ra T2 bị các em lợi dụng, coi như đồ chơi, nghịch ngợm rồi ruồng bỏ vứt đi....

Có đáng không?

Chúa ban phước lành cho con...
Sao anh Chi nói nghe đau lòng thế, hồi trước em hay vào câu bài thật, nhưng mà chẳng bao giờ coi những cái topic của bọn là "đồ chơi, nghịch ngợm rồi ruồng bỏ vứt đi" cả:( Bây giờ em ít post bài cũng chỉ vì thấy các topic nhàm quá, mọi người toàn chat chit, chỉ được 1,2 trang đầu là tử tế, em nói thế, có động chạm quá không ạ :|

Chúa ban phước lành cho em, Ngọc Linh.. ;)

Bùi Lê Chi đã viết:
Chúa ban phước lành cho em, Ngọc Linh.. ;)

Anh không biết nói thế nào ngoài cái này à, thế này thì lại mang tiếng là chat chit thôi :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Không không, anh nhắc nhở em hồi trước rồi, bây giờ em sửa sai phục thiện rồi, anh đâu có nhắc nữa đâu... Mà em đừng :(( nữa, xót lắm, anh sợ nhìn con gái khóc lắm... Linh nhé..

Chúa ban phước lành cho em, Ngọc Linh!:)

Bùi Lê Chi đã viết:
Không không, anh nhắc nhở em hồi trước rồi, bây giờ em sửa sai phục thiện rồi, anh đâu có nhắc nữa đâu... Mà em đừng :(( nữa, xót lắm, anh sợ nhìn con gái khóc lắm... Linh nhé..

Chúa ban phước lành cho em, Ngọc Linh!:)

Ặc...anh không phải người theo đạo Thiên chúa đừng có mà phát ngôn bừa bãi :p Thôi move mấy bài của em đi ;)

Bùi Lê Chi đã viết:
Hóa ra T2 bị các em lợi dụng, coi như đồ chơi, nghịch ngợm rồi ruồng bỏ vứt đi....

Có đáng không?

Chúa ban phước lành cho con...
hơ, seo anh CHi lại nói thế? có ai lợi dụng ai đâu, chẳng qua em không lên đây vì trong thời gian qua em Trang giận anh CHi và chị Mai Hồng, cả anh Khánh nữa mà... nhưng sao mụt trận cãi nhau toé lửa với anh Khánh thì đã làm hòa :D

Hóa ra là cãi nhau với anh Khánh rùi làm hòa... thế mà mình cứ tưởng mình đã thuyết phục được em Trang, hôm trước gặp thì tay bắt mạt mừng... đang sướng... :((

Nguyễn Mai Hồng đã viết:
Hóa ra là cãi nhau với anh Khánh rùi làm hòa... thế mà mình cứ tưởng mình đã thuyết phục được em Trang, hôm trước gặp thì tay bắt mạt mừng... đang sướng... :((
úi zui, em Trang cãi nhau, cãi chán rùi thì thui, giận cũng giận chán rùi thì thui ->> nhanh quên !!! : ;;)

Các anh ý đã nói thế rồi mà hai người này còn vào chat chit được, thật là chẳng hiểu /:) :)|:|

Chào mừng sự trở lại của Phan Ngọc Linh. Sao bao ngày mai danh ẩn tích, em đã trở về với 9700. Không có cái mừng nào bằng cái mừng này. Sắp tới phải mở một cái topic mới để đón chào em Linh thôi...
:mrgreen:

Ấy Thanh, chớ vội mừng, sắp đến SN em Linh, nên em mới phải quay lại đây để nhắc khéo mọi người đấy :smoking:

Nguyễn Chí Thanh đã viết:
Chào mừng sự trở lại của Phan Ngọc Linh. Sao bao ngày mai danh ẩn tích, em đã trở về với 9700. Không có cái mừng nào bằng cái mừng này. Sắp tới phải mở một cái topic mới để đón chào em Linh thôi...
:mrgreen:

Anh có ý mỉa mai giè em không đấy:-? Mà cho em xin nhé, em sợ mấy cái topic của anh lắm rồi ;;)
Còn anh Khánh nữa, em không có ý đồ sâu xa như thế đâu ;) Cảm ơn vì đã thay em thông báo cho mọi người ;) :x :)) :mrgreen:
Chẹp chẹp, lại mang tiếng chat chit rồi :)|

Chỉnh sửa lần cuối:
"...Sự tha thứ không phải là những điều mà chúng ta làm cho người khác, mà chúng ta làm cho chính chúng ta đấy thôi. Vì khi chúng ta không tha thứ, có phải là chúng ta đã xây dựng trong tâm trí mình những bực bội và tức giận ngày càng lớn đó không ?"

Ái chà, em gái dạo này lớn rồi có khác, cũng bắt đầu biết triết lý, nữ tính phết đấy :mrgreen:

Trần Huy Khánh đã viết:
"...Sự tha thứ không phải là những điều mà chúng ta làm cho người khác, mà chúng ta làm cho chính chúng ta đấy thôi. Vì khi chúng ta không tha thứ, có phải là chúng ta đã xây dựng trong tâm trí mình những bực bội và tức giận ngày càng lớn đó không ?"

Ái chà, em gái dạo này lớn rồi có khác, cũng bắt đầu biết triết lý, nữ tính phết đấy :mrgreen:
Buồn thay cho anh ;;) Em thì vẫn nữ tính mà :> :mrgreen: Chỉ khuyên anh nên cẩn thận thôi :| :smoking:

Chỉnh sửa lần cuối:
Linh nhớ:(( box mình thì ko chịu post bài cứ sang đây post thêm bài cho box 9700 là thế nào/:) Đi về nhà/:) Dỗi rồi:((

Zzang Tran đã viết:
Linh nhớ:(( box mình thì ko chịu post bài cứ sang đây post thêm bài cho box 9700 là thế nào/:) Đi về nhà/:) Dỗi rồi:((
Thế Zz chẳng vừa post thêm một bài cho người ta còn gì ;;) Cho dỗi luôn bây giờ :p Nhắc gì mà như mẹ nhắc con "Đi về nhà" /:) b-( Đùa chứ ,về đây, không vào đây chat chit các anh ý chửi cho chít :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ Linh là em gái anh Khánh à
Linh thích post ở đâu thì kệ nó chứ sao phải can thiệp hả Zz
mà dạo này box mình chán quá,chẳng biết post gì cả,nên Linh sang đây chơi với mấy anh cho vui thì có gì sai đâu:p

Phuong Nga đã viết:
Linh thích post ở đâu thì kệ nó chứ sao phải can thiệp hả Zz
mà dạo này box mình chán quá,chẳng biết post gì cả,nên Linh sang đây chơi với mấy anh cho vui thì có gì sai đâu:p
ho` bạn Nga thân mến nói thế này thì tớ chịu rồi, box chán hay vui là do các bạn cả thôi, mọi người ko post bài ở box mình thì lấy đâu ra bài mà chán với chả không chán, một mình Zz thì chả làm được gì nên mới phải kêu gọi mọi người về box:) còn nếu thấy box chán quá thì cứ việc sang đây cho vui Zz ko dám ý kiến nữa :|
sorry mấy anh chị 9700 nhé:D em bon chen nốt câu này thôi:)

tớ có nói thế đâu.thì có ai bắt là vào 9700 thì ko đựoc vào 0205 đâu,vào cả hai mà
mà tơ snói Linh cwhú có nói tớ đâu

Back
Bên trên