Danh sách lớp

Haha hóa ra em Trang có biệt hiệu là Bí Ngô à, anh thấy biệt hiệu đấy còn tởm hơn là Thạch Sùng !Mà có điều này em cần biết thêm: hồi bé anh CHi thích nghịch thạch sùng lắm đấy :mrgreen:

Phê bình anh Kiên nhớ... cứ tưởng là người nghiêm túc tử tế :( :((......
Còn cả anh Thanh nữa... ý tưởng "tuyệt vời" này của anh nghĩ ra trước... sao ko đi đầu trong việc thực hiện đê... 1..2...3 khai nào... ;;) :)) {mình bậy bạ qué}
Các anh có ai muốn học thì tìm anh Thanh ý, đừng tìm em... toàn anh Thanh dạy cho em cả... :D

Chết rồi, thế là em Mai Hồng dễ thương trong sáng đã bị sự tồi bại của chúng ta làm cho hoen ố mất rồi, thiện tai thiện tai :))

Nguyễn Mai Hồng đã viết:
Phê bình anh Kiên nhớ... cứ tưởng là người nghiêm túc tử tế :( :((......
Còn cả anh Thanh nữa... ý tưởng "tuyệt vời" này của anh nghĩ ra trước... sao ko đi đầu trong việc thực hiện đê... 1..2...3 khai nào... ;;) :)) {mình bậy bạ qué}
Các anh có ai muốn học thì tìm anh Thanh ý, đừng tìm em... toàn anh Thanh dạy cho em cả... :D
Chết thật, anh Thanh dậy mấy cái trò bậy bạ đấy cho em Mai Hồng lúc nào mà nhanh thế? Em nó còn bé, mới có mười mấy tuổi đầu mà mày đã đầu độc em nó rồi! Sau này nó lấy chồng nhỡ chồng nó hỏi, nó khai mày ra: "Hóa ra mấy cái trò mày là do thằng Thanh dạy hả?" có phải là thiệt thân không? Nhân đây thêm 1 kinh nghiệm cho anh Thanh. Đồng ý dánh du kích là tốt, nhưng phải che kín thân phận (bịt mặt vào!) hơn nữa phải thông báo cho anh em biết với chứ!

em Mông Hài nói sai bét! Người đời nghe một cái biết ngay là sai. Chuyện đời, người biết thì mới chỉ bảo được người không biết. Người giỏi mới chỉ bảo được người kém. Cứ đem cái trình độ của em ra so với anh, thì có thể biết ngay là chỉ có em dạy anh, chứ anh làm sao có thể dạy em được.
Còn anh Hoàng, cứ linh tinh. Hôm nào tôi xuống làm vài câu hỏi trắc nghiệm kiểm tra VH mới được. Có gì chưa đạt yêu cầu thì phải bổ xung thêm. Để tôi chuẩn bị câu hỏi nhe'....

Bọn mày sang Pháp chẳng chịu học hành gì cứ vào trêu con gái là sao???
Hehehe..Bố mẹ chúng mày biết chắc buồn lắm đấy....

Mod xóa giúp em bài này nhé... thx nhìu

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Huy Khánh đã viết:
Haha hóa ra em Trang có biệt hiệu là Bí Ngô à, anh thấy biệt hiệu đấy còn tởm hơn là Thạch Sùng !Mà có điều này em cần biết thêm: hồi bé anh CHi thích nghịch thạch sùng lắm đấy :mrgreen:
ô hay, anh CHi thì có liên quan gì nhảy? đang nói về bịt danh của em cơ mà :eek: :eek: mà anh K ui, em bảo nhé, nghe gọi là BN còn dễ thuơng hơn TS nhìu!!!! ;;)

Thôi bây giờ gọi là Thằn Lằn nhé? Hehe, anh Tắc Kè, em Thằn Lằn. Xem ra em còn "chiến" hơn cả anh, kiểu này nhà 2 anh em nhà em Trang có "phúc" quá rồi còn gì?

Vũ Đình Hoàng đã viết:
Thôi bây giờ gọi là Thằn Lằn nhé? Hehe, anh Tắc Kè, em Thằn Lằn. Xem ra em còn "chiến" hơn cả anh, kiểu này nhà 2 anh em nhà em Trang có "phúc" quá rồi còn gì?
=>> :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :(( :(( :(( :(( :((
anh Hoàng có cần quá đáng hơn nũa không?????

thôi các anh đừng trêu em Trang nữa,em khóc rồi kìa,thấy em hiền cứ bắt nạt cơ:p

Ê, Mai Hông`, thích học cái gì bậy bạ thì để Thục Hiền dạy cho, mấy anh T2 trình đô. kém, dạy thế nào đc :D

Phuong Nga đã viết:
thôi các anh đừng trêu em Trang nữa,em khóc rồi kìa,thấy em hiền cứ bắt nạt cơ:p
hehe, cuối cùng thì cũng có người đứng ra bảo vệ mình !!!! :D :x

Hix, hồi trước em hay post bài trong này,mọi người toàn bảo em câu bài rồi chat chit, bây giờ mọi người cũng chat chit loạn cả lên mà chẳng có ai nhắc nhở gì cả, bất công quá :((

Chi Hồng, ai cho chị tự động thay đổi avatar của em
Hư quá em về mách mẹ đây

Ặc... có ai bắt nạt chị = nó ko ???? :(( Ta về ta mách mẹ trước :p. Cho mi chít :))

2 chị em này ghê nhảy, nhảy lên đây chat chít với nhau. chẹp chẹp, về nhà đóng cửa bảo nhau nhé!!! :D

Back
Bên trên