Danh sách lớp

ôi đúng là giống thật,nhìn qua em cứ tưởng chị MH đổi avartar.:)) anh chi sướng nhá,có lắm fan quá,thế này thì phải lập anh Chi's fan club thôi:p

Nguyen Mai Hang đã viết:
chị ơi giọt nc thì cũng có giọt béo giọt gầy đúng ko a
ĐÚng, em nói rất chí lý ;;) Nhìn cái avatar của em Hằng đúng là "Càng ngắm càng yêu" :D

Vào đây cứ ngỡ mình lạc vào Board nào chứ ko phải của 97 00 nữa rồi...

Box này được rất nhiều em quan tâm, mày ko phải ngạc nhiên :smoking:

Hic, kinh thật, kiểu này thằng Chi phải thắp hương cầu khấn tổ tiên rồi nhi?
Cho anh gia nhập cái BLC - BDT's fans club với nhé

Chắc em cũng phải đăng kí 1 chân, biết đâu sau này nhờ vả được ??? :D

Vậy nhé... quyết định thành lập BLC's FC
Chức chủ tịch tạm thời cho ng` nghĩ ra trò này: Nguyễn Mai Hằng (anh Chi có thể thay đổi sau :D)
Phó chủ tịch: Nguyễn Ngọc Minh Trang ( :)) )
Em xin chức thư ký (kiêm thủ quỹ :D)

Thành viên số 1: Vũ Đình Hoàng (hiện đagn ở tại Fr)
[khiếp anh Chi có fan trên 5 châu 4 biển :-S]
* Chú ý: tên club là BLC's FC chứ ko phải BLC-BDT's FC [:D]

Nguyễn Mai Hồng đã viết:
Thành viên số 1: Vũ Đình Hoàng (hiện đagn ở tại Fr)
[khiếp anh Chi có fan trên 5 châu 4 biển :-S]
* Chú ý: tên club là BLC's FC chứ ko phải BLC-BDT's FC [:D]
Không.......... Anh thích gia nhập cái club BLC-BDT cơ :D :D :D Chứ chỉ có cái BLC thì có gì hay ho mà vào... hehehe

Nguyễn Mai Hồng đã viết:
Chắc em cũng phải đăng kí 1 chân, biết đâu sau này nhờ vả được ??? :D

Vậy nhé... quyết định thành lập BLC's FC
Chức chủ tịch tạm thời cho ng` nghĩ ra trò này: Nguyễn Mai Hằng (anh Chi có thể thay đổi sau :D)
Phó chủ tịch: Nguyễn Ngọc Minh Trang ( :)) )
Em xin chức thư ký (kiêm thủ quỹ :D)
xi', ai thèm làm phó chủ tịch BLC's FC làm gì????
->> đây là bài post cuối cùng của Trang trên box 9700 (lí do vì sao thì T không cần giải thích, mọi chuyện hỏi Mai Hồng :D ) ->> do^i~ roai`

Ờ em Trang hay nhỉ??? Chị đã nói hết nứớc hết cái rùi... Em giận thì thui vậy..
Còn anh Hoàng ko thích BLC's FC thì thui... chẳng cần thành viên cái của khỉ gì nữa.... Mệt quá đi... X(

Bọn em hay thật, vào Topic danh sách lớp T2 để bạn chuyện lập fanclub cho anh Chi. Các em làm thế, mấy hôm nữa trong này chỉ có các em và anh Chi vào thôi. :)). Làm một cái topic mới đi chứ ai lại làm thế...

oki, lập topic mới nào!
Chủ tịch FC ới ời ơi, lập topic mới đê..... Ủa lặn đi đâu mất tăm nhẩy?

Sao đang danh sách lớp vào đây đọc toàn bài ở trên trời xuống thế này

Mọi người vote cho em cả rồi đấy, sướng nhé :D
Bây giờ làm mod rồi, lại kiêm chức Tổng biên tập Playgirl, ko được ăn nói lung tung như trước đâu đấy :smoking:

Trong này điểm ra, các gương mặt T2, thì có anh Kiên, Tùng, Chi, Thanh, Dũng, Đức, Nam, Huy Khánh ..... là những gương mặt hay lên. Còn lại lên ít quá, không nói ra.
Trong này, điểm ra, cũng có một vài em hay vào, Nàng, Mai Hồng, Minh Trang, Ngọc Linh, Thục Hiền...
Nhưng mà tôi để ý thấy rằng, cứ bài nào em Thục Hiền viết, thì hay có anh Khánh vào trả lời, với giọng viết ngọt ngào dịu dàng khác thường. Thế mà em Hiền lên đây viết, thì lại thấy hầu như chẳng nhắc đến anh Khánh bao giờ. Có lẽ đã phụ nhau rồi chăng?? Em Hiền là người không tốt [-x

Bổ sung: em Mai Hồng h ko frequenter chỗ này nữa... như em Trang... ;) Nghịch chán rùi :p

Hóa ra T2 bị các em lợi dụng, coi như đồ chơi, nghịch ngợm rồi ruồng bỏ vứt đi....

Có đáng không?

Chúa ban phước lành cho con...

Back
Bên trên