Danh sách lớp

Thế thì Tết này nhà anh ko phải mua kẹo nữa rồi, sướng quá :D

anh Khánh thích ăn kẹo à:D
thảo nào bụ bẫm kháu khinh như vậy:x
noen này em sẽ tặng anh kẹo;),anh có thích ko:D

em Nga tình cảm quá, 0205 ai cũng sống tình cảm cả, thật là may mắn khi được làm bạn của các em :D

Trần Huy Khánh đã viết:
em Nga tình cảm quá, 0205 ai cũng sống tình cảm cả, thật là may mắn khi được làm bạn của các em :D
­
hơ, thế này ng` ta gọi là gì ý nhỉ.... :D anh Khánh định câu hết các em 0205 đấy à??? B-)

Câu thế nào được, ít ra còn có chị không bị mắc vào câu của anh Khánh ,Trang ạ :mrgreen: :>

Phuong Nga đã viết:
anh Khánh thích ăn kẹo à:D
thảo nào bụ bẫm kháu khinh như vậy:x
noen này em sẽ tặng anh kẹo;),anh có thích ko:D

Nga chỉ thế là nhanh :nono: Bác đây thì không thèm quan tâm chỉ lo chăm chút cho các anh ;;) Mà anh Khánh lớn rồi, ai ăn kẹo nữa cho nó sún răng ra, còn gì là đẹp giai, cháu không tâm lí gì cả:nono: đến bác nói chuyện cho mà nghe, sẽ vỡ ra nhiều điều ;;)

ờ! Nói chuyện với Linh vỡ ra nhiều điều dã man! Tỡ vỡ toang hết cả ra rồi í! Nga thích vỡ kiểu gì? Cái gì Linh cũng biết!

He! Ai bảo con thế? Mẹ đang rất vui vẻ mà! híc Sao mọi người thích mình buồn à?
Cái chủ đề " Danh sách lớp " đã bị mọi người làm cho biến thái đến tàn tạ thế này à? ( Có lỗi của mình không nhỉ?????? )

Phan Ngoc Linh đã viết:
Câu thế nào được, ít ra còn có chị không bị mắc vào câu của anh Khánh ,Trang ạ :mrgreen: :>
hic, còn có em không bị mắc câu anh K mà Linh... :>
mà anh Khánh ăn in ít kẹo thui kẻo sún răng-> không có ng` iu lại khổ ra 8-}

cả chị nữa:D
mà làm gì có ai bị mắc câu của anh K,mọi người đều biết anh cả rồi mà:D

Danh sách lớp nhiều người mới quá...Lâu ko về lớp thấy toàn bạn mới,ma` toàn là nữ..hehe T2 cải thiện gớm...:))

Chị cũng chẳng fai em gái của ai cả... anh gì nói thế chẳng hóa ... đuổi hết các em ???

Ái chà!
Tuổi nhỏ thế kia thì không thể làm chị gái T2 được rồi. Em gái cũng không chịu làm. :? Thôi thì .... gọi tạm các em là bạn gái của T2 được không??

thôi, em làm bà nội của T2 vậy X(

Anh Thanh là 1 con người ........ ko biết đùa + hay tức giận............ just kidding, ko thể đánh giá anh Thanh như vầy :D

Nguyễn Mai Hồng đã viết:
Anh Thanh là 1 con người ........ ko biết đùa + hay tức giận............ just kidding, ko thể đánh giá anh Thanh như vầy :D
Khổ thân thằng bạn già bị các em trẻ tuổi xinh đẹp hắt hủi....
1 phút nhắm mắt tưởng nhớ cho thời đã qua của anh em mình... |-)

Back
Bên trên