\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cchs: Có IE thì phải đi!!!! =P~
Bao giờ? :-?
Hương: em có lên GVN đâu mà biết :-&

Chỉnh sửa lần cuối:
Ak, a Tôn có đi thi ĐH ko thế ? Vẫn ung dung câu bài nhảy :D Oanh liệt ghê :))

cchs: nhưng mà muốn biết mặt IE :(
Quân: thi ĐH thì ko đc ol sao? [-x Vào topic L2 0306 mà xem 1 ngày bao nhiêu bài [-x

pó tay.com .... sợ anh rùi, còn 10 ngày nữa thì phải :D
Chúc anh đi thi bình tĩnh tự tin may mắn :D
oé, mới thế đã lên 3.7K rùi ....
Những người HVD
Hồn ở đâu bây giờ ?
:)):)):))
Than ôi ! Thời oanh liệt nay còn đâu ..........

Chúc chú năm sau thi khối D thi trường nào đỗ trường đấy luôn :)) Giỏi văn quá :))

câu bài chỉ tổ tốn Mb đến cuối tháng cầm hóa đơn tiền net thì thúi mồm:D hiehie

Anh không thích LAC.
Ôi trời cái ava của em Chi nhìn mãi không chán :((

Tunnie đcl của a tụt ghê nhẩy :))

Iem vừa đc + 2đcl cho topic nhạc WC :D

Bên hpvn và mấy diễn đàn về HP ở HN khá hay ho, dạo này thường xuyên vào đấy lấy tin :x nếu lấy tin xong sẽ send link cho mọi ng , ai thik đọc j` thì đọc nhé :x

Ah từ bây h sẽ tính điểm lại từ đầu :D nếu mọi ng tìm đc các logo về HP thì cứ 5đ/ảnh mà chấm nhá :D sau hè này sẽ phát thưởng, ai làm thì đc thưởng ai ko làm thì thôi :D phần thưởng là 1 DVD HP các phần I, II, III, IV

:D hội đã trở lại ;;)
nhìn nè em tìm đc poster phần OoTP rùi

Harry lun đẹp trai :x

Hai nhân vật trong ‘Harry Potter 7’ sẽ chết

Nữ văn sĩ J.K. Rowling hé lộ, trong tập cuối bộ truyện về cậu bé phù thủy nổi tiếng sẽ có những nhân vật phải hy sinh tính mạng. Cô cũng bóng gió rằng, Harry có thể không qua nổi cuộc chiến sinh tử với Chúa tể Hắc ám.

Nhà văn J.K. Rowling. Ảnh: AFP
“Mẹ đẻ” của series truyện được mong ngóng nhiều nhất thời gian qua phát biểu trên truyền hình hôm 26/5 tại London (Anh): “Trước đây tôi chưa bao giờ định để Harry chết trước tập cuối, vì tôi luôn muốn bộ sách này có 7 tập. Tôi cần phải hoàn thành 7 cuốn. Các tác giả luôn có xu hướng để nhân vật chính của mình chết, để không ai có thể chấp bút viết tiếp phần hậu”. Rowling khẳng định, cô muốn bộ sách Harry Potter kết thúc như mình mong muốn. Cô nói: “Sau khi tôi chết, không ai có thể làm sống lại nhân vật”.

Trong buổi tiệc mừng sinh nhật lần thứ 80 của Nữ hoàng Anh trước đó, Rowling tiết lộ, cô đã viết xong tập 7. Cô kể: “Tôi cảm thấy hơi hẫng hụt khi viết xong tập cuối cùng. Nhưng thôi, không sao cả”. Trước câu hỏi về thời gian xuất bản cuốn sách, Rowling nói: “Tôi nghĩ là mình đã hoàn thành tốt công việc. Nhưng không ai chắc chắn được điều gì cho tới khi gần về tới đích. Hiện nay tôi chưa biết khi nào Harry Potter 7 sẽ ra mắt”.

Ba diễn viên chính trong bộ phim "Harry Potter".
Ảnh: Warner Bros

Các thiếu nhi được mời tới dự tiệc “Bát tuần đại khánh” của Nữ hoàng Elizabeth II coi J.K. Rowling như một ngôi sao nhạc pop. Chúng bám theo cô, xin chữ ký và bảo nhau giữ trật tự khi cô đọc vài đoạn trích trong bộ truyện mới nhất.

Tập 5 bộ phim dựa trên cuốn sách này, Harry Potter and the Order of the Phoenix (Harry Potter và Hội Phượng Hoàng) sẽ được công chiếu trên toàn thế giới từ 13/7/20 07.
theo vnexpress

My: cố tình để bị trừ mà :-?
Thế là đã xong tập 7 rồi à? =P~

:D A Tôn ơi, em biết chỗ trừ điểm CL oách cực, anh cứ vào các diễn đàn có admin thường xuyên dò qua ý :D Chẳng hạn như hòm thư bạn đọc, hay thắc mắc .... linh tinh trong ấy trừ khối điểm :))
uh, bài của Quang hay nhỉ :)) Cộng 10 điểm ;)

Oh cụ Dumb dcl đã lên 40 rùi , siêu thật ...........

Cô MC ảnh ko xem dc >.<

Ko bít 2 nhân vật nào sẽ chết ở phần 7 nhỉ ;;)

Dù gì thì để nhân vật chính chết ở phần 7 cũng ko phải là 1 ý kiến hay

Nhưng kể ra bà JKR cũng có sự lo xa nhỉ : để ko ai có thể làm sống lại nhân vật của mình ????????????????

đáng xem đây !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên