\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cái này là ik kỉ cá nhân [-x bả ý sợ sau này có người viết tiếp hay hơn bả :)):))
Uh, cái ảnh ý ko xem đc, 40 là lên chậm đấy chứ :p Từ đây là khó lên típ rùi :p
2 nhân vật chết á :)) theo như bả nói thì đó là Volly và Harry chứ còn ai :)):))

có thấy được cộng đâu ;;)
Em thấy thế cũng được đâu có sao
Có thể người tiếp sau không có hồn của bà ý nên mất đi cái ý nghĩa ban đàu
Có lẽ là bà ý sợ cái đấy đấy

Phùng Anh Quân đã viết:
:D A Tôn ơi, em biết chỗ trừ điểm CL oách cực, anh cứ vào các diễn đàn có admin thường xuyên dò qua ý :D Chẳng hạn như hòm thư bạn đọc, hay thắc mắc .... linh tinh trong ấy trừ khối điểm :))
uh, bài của Quang hay nhỉ :)) Cộng 10 điểm ;)
Anh đang 70% vào đấy để đc 2 ngày thì 0:) à? :))

Lâu lắm ko gặp bạn Trung ....

Dạo này có vẻ lười lên mạng nhỉ :p

ko biết sau HP còn cò 1 chuyện nào đó đủ hay để khiến mình đọc ko :(

:) cả nhà....ko biết nói gì hết là muốn hỏi tình hình của mọi ng` thế nào.

*đi ra ~~~*

*~~~ đi vào*
Mọi người vẫn còn sống cả :) :)
CN tuần sau đi sáng hay chiều đấy? :-?

Sẽ chọn theo a :x

Chúc Tunnie của e thi thật tốt :)) :x :x :x :x :x
:* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Chọn gì? :-?
thx :*
:* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :*

Chọn ngày :x qua LAC đi :x hoặc đc thì qua YM đi :( mà thôi ko cần :))

@all:

Sắp tới mọi ng có kế hoạch j` trong hè ko :D trong tuần sau hoặc tuần sau nữa sẽ thu xếp 1 ngày để đi chơi đi bời, ai rảnh thì đi :D

Chọn ngày ở chỗ nào trong LAC vậy? :-?
err.... thx em Ngân ^^

Chúc anh Đức thi tốt nha :D , hôm nay em phải nghỉ bro >.< chán quá >.<

Ơ qua LAC gì hả chị My ;;) đi bơi ah ;;)

mọi người ơi :p có ai biết địa chỉ cửa hàng bán đũa phép cho fan HP ở bên Mẽo chính xác là nó ở đâu k ? ;;)
hay là cửa hàng hay bán đồ ăn theo truyện HP bên đó í ??? :D:D

Ơ cô Mc ;;) có chỗ bán đũa phép ah ;;) ở đâu thế ;;)

Hôm qua thi xong DH rùi;;) ko bít anh Đức thi thế nào ;;)

Thông báo

CLB HVĐ của bọn mình sống nhờ vào box 0407 nên rất ít người biết đến, hơn nữa, đất quá chật ko đủ để làm cho CLB chất lượng hơn, vì thế, Gin có nguyện vọng được góp sức mình 1 lần nữa để đưa CLB phát triển hơn, về số lượng thành viên, về chất lượng của hội. Đây là đơn xin lập box CLB Harry Potter:

http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=32611

CLB Harry Potter trong box CLB Nghệ Thuật
E là My lớp Văn 0407

Trong box 0407 có 1 CLB dành cho các fan của Harry Potter:

http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=31292

Ban đầu topic này chỉ để chia sẻ những thông tin về HP, sau đó, các mems đã bắt đầu có ý muốn thành lập 1 CLB HP. E là hội trưởng của CLB này.

Hội đã hoạt động được suốt năm vừa qua, tổ chức các buổi trò chuyện giao lưu và chơi trò chơi xung quanh HP, số lượng thành viên chưa phải là đông nhưng cũng được trên 35 người. Nhưng CLB sống nhờ trong box 0407 nên rất hạn chế về quy mô hoạt động, nhiều người cũng rất muốn tham gia nhưng ko biết được là trong HAO lại có 1 CLB như thế.

Vì vậy, em muốn tách topic này ra ngoài để mọi người được biết đến, đồng thời e cũng có thể nêu 1 số phương hướng hoạt động để phát triển hội.

1. Thành lập 1 topic lưu trữ thông tin về HP, thường xuyên được cập nhật - ko spam.
2- Thành lập 1 topic để thông báo về các buổi offline và các chuẩn bị cho buổi off đấy.
3- Topic film - diễn viên HP - ngoài cập nhật thông tin thì có các bài bình luận.
4- Topic truyện - nhân vật truyện HP - nêu các bài bình luận, cảm tưởng ...
5- 1 topic để đưa các bài trắc nghiệm, bài tập về nhà, bài thi... về HP để làm cho CLB phong phú và sôi nổi. - ko spam
6- 1 topic lưu trữ hình ảnh: các logo, poster của các nhân vật trong film và truyện HP.

Em và các fan Harry tại HAO và Ams rất mong muốn sẽ có được 1 box riêng, 1 khu vực riêng cho CLB Harry Potter.

Em cũng mong muốn được làm mod của box đấy để quản lí, nếu được làm mod thì e sẽ thực hiện thật tốt nhiệm vụ, hạn chế câu bài trong box và đưa box phát triển phong phú hơn.

Mong BQL chú ý và thông báo cho em biết sớm.

Rất mong muốn được sự ủng hộ và góp ý của mọi ng :x nếu mọi ng ủng hộ thì vào topic kia và nêu vài lí do thật hợp lý cũng như nguyện vọng, mong muốn, đóng góp của mọi người nhé ;)

Chị My hâm chị My dồ chị My dại >:D< Lý do gì thì chính đáng hả chị ;;) Em chả biết đâu, nhưng mà em vẫn muốn tham gia ;;) Lý do là gì nhỉ :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên