\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@ Chị My ; em nghi ngờ việc có thể tồn tại những topic "ko spam" đấy :D :D

Nếu lập box mới chị xin lên mod box đấy :D và chị thề là ko cho phép spam /:)

hehe, nhưng mà xì pam cũng giống như cọp pi, ăn sâu vào khó mà dứt ra:D
lâu lắm roài ko lên.
ủa, mà mình có tổ chức đi xem HP4 k ạ? tuy là xem đĩa rồi, nhưng mà đến rạp vẫn thik hơn chứ

CN này 1 nhóm sẽ đi coi HP :D buổi chiếu 10h, vì mọi ng ko thông báo cho chị ai đi cùng nên chị ko đặt vé cho mọi ng trc đc :D đành là nhóm chị đã đặt vé rồi vào xem, các e nào có ý định đi thì thông báo chị để chị liệu đường, buổi chiếu là sáng T7, CN buổi 10h, nên đặt vé sớm ko thì sát h hết vé rồi ;)

@Bảo Hiền: Nếu chị lên mod của cái box đấy thì chị ko để tình trạng spam đâu => xóa thẳng tay + warn /:) cái j` chứ spam đồng nghĩa với phá hoại box của chị - động chạm đến con đẻ chị - giết ko tha /:)

Báo cáo mọi người mình vừa vềhoom trưa ngày thứ sáu vừa qua, về vụ đi chơi thì e là mẹ ko choa đi vì bắt phải ở nhà dọn nhà sau bao ngày vắng bóng:|===> tức lắm rồi đấy, suốt ngày dọn dẹp....

Về là lại 1 đống việc nó đập vào mắt:((
Chán...................................................

Sắp có box của HP mới rồi

Mọi người thành viên box này hãy vui mừng sung sướng đi nhé :D

Công lớn của chồng mình , admin đã duyệt rồi :x

Chúc mừng :p

Chỉnh sửa lần cuối:
TÌnh hình là rất tình hình là cực kì tình hình :D a Mai Thanh Hà ko đồng ý với vc mở box mới, theo Gin thì a ấy ko hiểu j` về HP :| đang cố giải thik cho a ý hiểu là vc chỉ lập 1 topic CLB HP thì chỉ khiến mọi ng mau làm loãng ko khí của hội chứ mấy việc lấy thông tin + các bài kiểm tra sẽ rất khó cho tất cả mọi ng cùng làm >_<

Dù j` thì j`, 20 tháng này sẽ mở thêm 1 topic mới gọi là Lớp Học HP + (có thể) mở thêm topic về thông tin HP >_< nếu ko thể xin mở box thì sẽ xin lên mod >_<

Dạ thưa chị Ngân iu quí nhà mình là HP4 h chiếu ở rạp QG là 8h tối ạ :x và coi thì đến 10 rưỡi tan :x còn các rạp Lý Nam Đế, tháng Tám, Dân Chủ thì iem chưa có nghía qua :x

Hum nọ đi coi hay cực :x :x :x âm thanh sống động làm cho có ng hét lên trong rạp :)) :))dĩ nhiên ko phải chị vì chị đã thuộc lòng cả phim roài :D

wow :eek: chị Gin đi xem rồi à ? hình như hội mình cùng đi xem 1 buổi rồi à ?:eek:
mà sao chiếu muộn thế ạ? có mỗi h đấy thì em sợ n` ng` ba mẹ k cho đi xem tối, vd sống: em :))

lâu lắm ko lên hội :D
hội mình đi xem HP4 rồi à,có vui ko ạ em cũng muốn đi nhưng dạo này đi suốt híc

Chuẩn bị dọn cái topic này đi tứ phương nhá :D các iem thân iu chú ý :x các bạn thân yêu thì đặc biệt chú ý cho :D cứ nhoi bên CLB nghệ thuật :D mọi ng vào tik cực vào ;)

Thêm nốt bài này cho sang trang :(

Năm ngoái hội vịt đẹt như thế là đã hơn các hội khác nhiều rồi

năm nay mọi người dù bận nhưng cũng cố gắng phát huy nhé :)>-

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên