\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Dĩ nhiên là e đc vô rồi, HVĐ luôn chào đón tất cả Amser yêu thik HP và muốn tham gia vào CLB :x >:D<

cái topic này..... trôi dạt tận cuối trang.... 2 từ lâu lắm roài

bi h... phải moi nó lên thôi.... trc khi Hột chuyển sang CLB Nghệ Thuật :D

Bổng kết hoạt động chính của hội năm qua :
- gồm 39 thành viên từ nhiều lớp
- các mems đc chia thành 4 nhà GRY, SLY, HUF, RAV (có hội trg, gvcn hẳn hoi) :>
- tổ chức đc 3 buổi off vui nhộn

Bài post này là thông báo HVĐ sẽ vẫn tiếp tục hoạt động nhg sẽ chuyển sang CLB Nghệ Thuật như đã dự tính. Danh sak các thành viên mới gồm các mems tik cực trc đây vá các em 0609 mới đăng kí. Hiện h chưa thấy hội trg lập topic mới nhg khi topic đc hoàn thành, các mems sẽ đc thông báo chi tiết

Hi vọng mọi ng vẫn iu quí hội như ngày nào ;)
Pai mọi ng :x

Ặc ặc, sao mãi vẫn chưa thấy chuyển gì cả thế, còn hội mình dạo này linh tinh wa', chắc phải cho 1 buổi off đầu năm thui....
Tình hình là thông báo với mọi người theo ý kiến của cựu hội trưởng, chúng ta sẽ phải phân loại lại nhà trong năm học mới, vì vậy buổi off đầu tiên sẽ diễn ra và mong mọi người cố gắng đi đủ......:D

Ah hội trường lười đây :))

Thông báo tới các bạn là đã và đang hoàn thành chương trình cho topic mới + buổi off đầu tiên :D

Kêu gọi các thành viên chuẩn bị đổi chữ kí để đi quảng cáo nhá =)) lần này sẽ dán ở bảng tin :D và mọi ng truyền bá trên HAO :))

Nhiệt tình quay lại :x mừng rơn :x

Oki ;;)em đổi chữ ký đây ;;)
Thầy Nếp đổi chữ đuổi hình bắt chữ thành HVD đi chứ:))

Thầy đừng có phá :)) con tẩn đấy :))

Bi h thế này nhá :D

Topic mới của mình sẽ mang tên

HỘT VỊT ĐẸT AMS CLUB

và trưng bày ở TÚM TỤM TÁN GẪU

Ngày khai trương là 1-10

Yêu cầu thầy Náp hôm đấy online và post bài sau bài của con và Minh Ngân để tiện cho việc thông báo sau này :D ukie ;;)

nhà tớ sắp có thêm 1 chú Vịt đẹt, chung vui nào mọi người \:D/

hơ, lâu lắm mới lại ghé vào đây (chẳng tìm thấy nó nên em cũng ... luôn)
:D chào mừng tất cả đã trở lại, có cho em tham gia nữa ko thế? (tự thấy mình chẳng đóng góp đc gì ngoài việc tham gia mấy buổi off với mọi ng, nhưng cứ thik ponchen, kekeke) :D
Cho ponchen tiếp thì em đổi sign lun :)) =))

hêlô mọi ng :)) bi h hết phải solo nữa rồi :))
ai còn khả năng thì cứ bon chen mạnh vào nhớ, như Cẩm Anh í, thế là đáng khen lắm :D
à mọi ng cho í kiến fát về việc dán poster hội mình để chiêu mộ thêm tv cái ( hịêu trg nghĩ ra :>)

1 cái Poster màu, trang trí và chiêu mộ thành viên, đồng thời thông báo luôn về buổi off đầu tiên :D

Cái này thì phải để đứa nào giỏi photoshop tí :D

double killed kìa hermy oai :))
@ thầy nap : hội mình sẽ làm 1 cái poster thật sặc sỡ có hình harry (cười tươi :D) dán ở bảng tin :)
ủa ko thấy mấy spammer còn lại của hội đâu nhỉ ??? :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên