\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nói thiệt hén, bài của Gin đọc nghe kiểu gái mới lớn, hám zai quá, mờ cái ji` quá là ko đc [-x làm ảnh hưởng các em ngây thơ trong sáng, điển hình là Hermy nhỉ ;;);;)
.................................................Một sự thật đau lòng .... HVD sa đoạ nghiêm trọng [-x ..........................

Thế chả hiểu bấy lâu nay Cụ Dum chét ngắc ở đâu rồi, mãi mới thấy ngoi lên rồi lại lặn luôn nhẩy???
Chán cụ quá...:))

>_< 1 đoạn chứ mấy /:)

Ờ rồi lần sau ngây thơ ;;)

Lâu ko lên rủa cho câu rồi lặn :)) mừng thế ;;)

Mọi ng chửi Gin hư rồi thế nọ thế kia nhìu rồi :D lần sau ko nói thế nữa :D lại trở về cô bé cách đây 2 năm :)) :D từ nay ăn nói trc mặt Gin cho cẩn thận /:) ;)

Cái này theo con thầy nên up lên photobucket :D nhanh lắm thầy ạ :D

Chứ cái zshare này là link :D

Rồi con up cho thầy rồi send link choa nhá :D

:)) thầy đọc lại cái bài ở trang trước đi :D con nhớ là con có cho lên rồi :D

Thôi giúp thì giúp luôn thể :)) bôi đen nhá : http://i51.photobucket.com/albums/f362/hat_tieu/snapava803nt.gif

@ Tớ là Nguyễn Hoàng Hà, user tự nhiên cóc vào được 8-}

đề nghị bạn My chấn chỉnh lại topic này nhé, có j tớ lại mất công xóa đi 1k bài or xóa topic đấy nhé

caca THD đã viết:
Em Quân này có học Anh ông Bảo ko ấy nhỉ?
:D ko a :D Đây là câu châm ngôn điển hình của cô giáo chủ nhiệm thời cấp 2 của em :D
ơ :eek: Sao acc của Mod mà ko vào đc ? Chuyện nghe lại nhỉ ? Hay đến nhân viên BQLNS cũng .... bị lock vì vi phạm ji` đó ròi :D:)):p:p Ek, Gin bị cảnh cáo ròi kìa, chấn chỉnh đe B-) Hay để cụ giúp.
Dạ dạ, thưa Nap là cụ cũng sợ là vào đây, tùm lum thêm thì topic này sớm ma teo, nên thôi :p
Có ai thích chơi giải đố HP online ko ? Có mấy câu hỏi nè :D Ai trả lời đc thì ... cũng đáng tự hào đấy ;;)
1/ Tên đầy đủ của cụ Dumbledore ?
2/ Tại sao gia đình Ron lại bị coi là phản bội huyết thống ?
3/ Tại sao JKR lại cho cụ Dumbledore chết ? Cái ji` cũng có lý do chứ nhỉ :-?
Tạm thời chưa tìm ra thêm câu nào :p

Nếu thấy spam cứ xóa, tớ hoàn toàn ko phản đối, Hà test thử mấy trang trước mà xem, nếu thấy bình luận bài viết là spam thì cũng ko còn lời nào để nói :|

Kính thưa các giáo viên chủ nhiệm các nhà :D bây h thì có ai chịu khó post lại danh sách để tiến hành làm lại điểm số. Gin search đc rất nhiều thông tin về HP nhưng chưa có dịp để đưa lên vì mình chưa có đc 1 forum riêng, nên các thông tin cho vào đây thể nào cũng bị lẫn, nhiều ng sẽ ko đọc đc.

Việc mở thêm 1 topic nữa là cần thiết? 1 cái để mọi ng phát động như điểm số, tin tức, các cuộc thi và thông báo, còn 1 cái sẽ để bài dự thi, bài bình luận, link tranh ảnh nhạc nhẽo và mọi thứ liên quan HP sẽ để ở topic kia, còn topic này chỉ để bàn luận (theo khuôn khổ cho phép). Như vậy sẽ tăng được chất lượng topic thật sự.

Mọi ng đóng góp ý kiến dùm nhé!

Nội quy mới:

- Tất cả ko đc phép câu bài, spam bài nữa.
- Chủ đề là HP, bài viết cho phép là các bài nhận xét, tin tức, tranh ảnh sưu tầm hoặc ý kiến, đóng góp liên quan đến HP.

Nếu các bạn vi phạm thì topic này ko còn hoan nghênh các bạn nữa.

lâu lắm mới vào :D thấy topic này chả khác gì cái ổ câu, chả còn thấy mấy bạn tik cực vào post bài nữa :|
mọi người k nên chỉ nói về HP, nói thật nhàm lắm :p vì thế thỉnh thoảng chêm vài bài lạc đề cũng k sao :D:D nhg dạo này em thấy các bài post từ khoảng 10 trang trở lại mang t/c spam nhìu quá, sorry các thành viên vì em thấy thế thật -> bị warn lock là phải
còn về việc lập thêm 1 topic điểm số :p em nghĩ nên học tập topic download âm nhạc của Lê bên 0508 :D:D trang 1 # 1 sẽ là chỗ update điểm, vừa dễ xem lại tiết kiệm tài nguyên cho HAO :D:D:D nhỉ :D

:D Ngân nói đúng, vì thế chủ đề của chúng ta sẽ tiếp tục đc đề cập....về...Rock chẳng hạn :))!

Oppps, thật sự ko hiểu hội còn duy trì hoạt động ko :D, các thành viên bận rộn vs những công việc riêng rồi.

Nếu cứ nhai lại những đề tài xung quanh HP như Ngân nói, quả thật gây nhàm chán ^_^!

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh lên HAO chỉ để câu bài thôi, topic có khả năng nghiêm túc duy nhất là L2 thì nó lại ko nghiêm túc cho :)
Thực ra HAO cũng ít người nên muốn kiếm ng` thích HP đủ để lập hội về HP thì khó lắm, nhất là ở 0407 thì chỉ có mem của Ams mới vào đc.

Quả thật kiếm được 1 đề tài về HP thì rất khó:(
Viết bài dài thì ko phải ai cũng muốn viết và ko phải ai cũng muốn đọc cả:(
Thế cho nên..khó nói lắm:|
Còn HVD vẫn hoạt động đấy chứ:D, vào năm lại hoạt động bt ngay ý mà:))

Có ai thích chúng ta move sang CLB Nghệ thuật ko nhỉ ???
Uhm, thế thêm chủ đề về manga đê :D Có ai thích Anima, Hikaru no go, Deathnote hay Naruto ko ????

Cố tình cho mọi người bên này đọc mà

Thế giờ này trước cổng nhà thế nào rồi?

Btw.... chưa có YM cchs với cả Kron :|

----------

Cố tình cho mọi người bên này đọc mà

Thế giờ này trước cổng nhà thế nào rồi?

Btw.... chưa có YM cchs với cả Kron :|

chưa chat với Kron bao h, mới gặp trong irc thôi =.=.

YM của em: joli_lutin23

p.s : :)) sắp tới Kaen, em, ie, và một số người khác.... sẽ đi chơi, AVAVT Tham gia ko? [mà thi đại học đã xong đâu nhỉ]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên