Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lại rớt xuống tận đây rồi [-x
Thôi chết nhớ ra là hôm nay đến trường mà ko gặp em Đức Sơn lấy card em zai mình gửi :(( Quên mất :(( Mai lấy vậy

Hôm qua 10 Toán thua đau thật, đội hình thì đẹp vậy(tay to, chân khỏe) mà lại thua, chia buồn các em nha

Chẹp chẹp, mệt ghê +___+
Hôm nay đi đám cưới, mặc váy :x ai cũng khen :p
Chào các chú :D

khoe kinh quá Trang ơi, sao không vào box lớp mình khoe, khoe ở đây các em ý đánh giá đấy ^_^

hehe, các anh chị toán thua các em lớp 9.:)) :)). Lớp em toan` những đứa đầu cũng bò mà thân cũng bò mà. Bọn em có vẻ vang 1 tí tì anh chị bỏ qua cho nhé. Trẻ con mà!^ ^

Sao chưa thấy ai có ý kiến ý cò gì nhận xét về thằng Tiến Anh nhỉ?
Cho một câu xem nào.........................

Óe, thứ 3 lại phải đi học GS. TSKH Đỗ Đức Thái, óe, vừa bị đuổi hôm nọ k0 bít có nên nghĩ lun k0 nhẩy, hay đi học để thầy còn thu tìn .. :D

Mình thấy có vẻ khối Toán không được giỏi môn kéo co lắm nhỉ :)), thấy toàn thua đàn em thui :))

:(( cho một lời nhận xét đi. Lúc kô có thì muốn xem mặt nó, lúc có rùi thì chẳng thấy ai nói gì là sao

Khưu Trí Trung đã viết:
Mình thấy có vẻ khối Toán không được giỏi môn kéo co lắm nhỉ :)), thấy toàn thua đàn em thui :))
Học giỏi như mấy anh thua đàn em có sao đâu. Bọn em dân toán2 ngu si thì phải khỏe chứ. Có ai hoàn hảo đâu :D

Bực mình rồi đấy.
Sao lớp mình hôm nay kô có ai lên để cho một lời nhận xét nhỉ. Toàn là các anh chị thôi :((

ạc, sao box lớp em lại phải xuống trang 2 thế này
không có HD có khác
mà điểm toán lớp em thế nào? Có bi đát lắm không? Chị nghe nói cô HA kiểm tra thì khó nhưng thi thì cũng dễ mà.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên