Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phạm Duy Phúc đã viết:
Nhìn mặt con LLC là thấy ngay chữ "heo" to đùng
Toàn ăn với uống a
uay bác Phúc nói quá đúng=D> =D> =D>
cứ nhìn mấy tình phí em phải trả xem :(( :(( :(( ăn như là.......tăng 3 cân rồi đấy nhờ mấy cái tình phí của mình:))
mà hôm nay chị DA đi xem film với bọn lớp em ah tiếc quá em về sớm (tại mấy cái món đần độn của trường mình=>đói):(( :(( :(( .Khiếp hôm nay mọi người đi xem film vui thế
@ mấy đứa xem film: Thấy bảo mấy đứa lớp mình phóng xuông dưới Dân Chủ xong rồi lại lên Quốc Gia hả(ăn nhầm thuốc hay sao mà đạp xe trâu thế ,trời thì rõ lạnh:-s )
Anh Việt Anh viết bài hay nhỉ đọc toàn thấy đạo lý:)) nhìn chữ kí thì bít "phù du"
@ Chi:có cần ăn cắp bản quyền chữ kí thế không bé[-x ! anh gọi con Dê lớp Hóa2 hai lên phân tích cho nghe về bản quyền nhé:)) :))

các bạn Toán 1 có ảnh gì hay hay ko post lên tớ xem với. Có ảnh bạn Hà trang càng tốt!! thax

tớ ko phải Hà Linh...

Chỉnh sửa lần cuối:
Bây giờ mới biết bạn Diệu Anh đi xem phim với các em hôm nay...
Thế mà cứ lẳng lặng đi... ko nói cho anh em nhá...
Thế là ko tốt đâu... mình cứ tưởng giải tán nên về ngủ luôn...
Ko sao... phù du cả thôi... :))

hôm đấy đi hơi muộn nên kô kịp xem lúc 12h mà 2h hay 2h30' mới có phim khác.

kô sao,

vui là chính

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay đông vui quá nhỉ, anh em 0407 xuống giúp các em 0508 vươn lên trang nhất nhé :))
@ Chanh: hôm trước đi xem phim ko rủ các bạn đi cùng, xem lẻ với các em thế là không được đâu nhé :))
@ VA: phù du giáo chủ, nghe tên hay nhỉ VA nhỉ :)), giáo chủ cũng chỉ là....phù du mà thôi :))

Ừ , giáo chủ cũng là phù du thôi , cả giáo phái cũng chỉ là phù du thôi ...
Chanh đi đánh lẻ thế là ko tốt ... Tại cậu bảo Dũng ko tế nhị nên tớ lại tưởng ...

Các huynh đệ cứ an tâm... thuyết phù du cũng còn nhiều chỗ rất sâu xa... thâm thúy...
Bản thân tại hạ... là người sáng lập ra thuyết này... cũng còn nhiều chỗ chưa thông...
Vì vậy... chuyện cả giáo phái là phù du cũng là lẽ thường thôi...
Cũng phù du cả thôi... :)

Anh Việt Anh bị mắc bệnh chưởng ạ?????:-/.........nghe có vẻ không đc bình thường cho lắm..............8-}8-}
@Sơn hâm: cái j mà ng ta tăng 3 cân..........4 cân mới đúng chư 8-}8-}8-}...chết thật càng ngày mình càng béo.............
Thèng Dũng là 1 thèng thô bỉ không thể chịu đc...........từ sau chọn phim phải nhìn mặt DŨng mà xem 8-}8-}
@ những đứa đạp xe đạp hôm đi xem phim: công nhận trâu không tả đc...tớ với con Dê đi xe buyt,cứ xuống xe này là bắt đc xe khác(ý là rất suôn sẻ) đến nơi thấy chúng nó đã tí ta tí tởn ở rạp rồi ...........8-}8-}......bó tay
@bạn j đấy đội lốt bạn hà Linh: sao ấy lại hỏi Ếch thế???? ai có ảnh Ếch hôm nào pót lên cho bạn đỡ tò mò nhé;)

Tự khi khai thiên... phù du giáo...
Độc một cương lĩnh... vẫn còn đây...
Ngàn năm soi sáng... thêm chân lý...
Tất cả chỉ một... chữ phù du...

:))I xin you VA:))
Đừng câu bài ở box các em 0508, lại bị ban bi giờ :)), câu bài cũng chỉ là....phù du thui :D
@ các em 0508: hôm nào lên giao lưu với lớp anh chị không ??? :))

Quên mất... mải phù du quá...
Các anh chị 12 Toán đang dự định tổ chức giao lưu cả 3 lớp Toán...
Quãng gần Tết đấy...
Các em cứ cho ý kiến nhá... :)

trời ơi, cả một trang toàn thấy lớp mình vào câu bài, hãi hùng
@Chi: em ơi, không phải anh VA mắc bệnh chưởng đâu. Tôn chỉ của giáo phái phù du là hãy coi tất cả mọi thứ là... phù du, không nên lo lắng, suy nghĩ quá nhiều, bỏ hết đi mà sống cho vui em ạ,
Mà chị thấy em có béo đâu, gầy là khác. Phải như chị mới là béo nè. Mà không sao, béo hay gầy cũng chỉ là ...phù du mà thôi.
Còn vụ giao lưu ba lớp, nghe có vẻ ổn. Lần này anh em phải chuẩn bị kĩ, đừng để như vụ giao lưu với lớp Nga nhé, hãi hùng, kinh hoàng.

Linh muội đã viết:
...mà không sao, béo hay gầy cũng chỉ là... phù du mà thôi...
Minh(toa) đã viết:
...giáo chủ cũng là phù du thôi, cả giáo phái cũng chỉ là phù du thôi...
Trí Trung đã viết:
...giáo chủ cũng chỉ là....phù du mà thôi...
Ặc ặc ặc...
Thuyết phù du quả là uyên thâm...
Chưa truyền giáo mà các tín đồ cứ phải gọi là... tấp nập... b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chanh thấy cái từ phù du dể diễn tả sự uyên thâm này (gớm, bắt bẻ [-x) cũng chỉ là phù du mà thôi :-<
I wish I could die and never know what sorrow is, what pain is. Uhm, but I would lose happiness and love :-?
Thinking too much :| Tired :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Tất cả vì mục tiêu đc. topic Toán lên đầu trang .. :D
Hôm đi xem film em đèo con vợ
Thế mà các anh k0 đến soi
Chán nhẩy

khuất diệu anh đã viết:
...Chanh thấy cái từ phù du dể diễn tả sự uyên thâm nàu cũng chỉ là phù du mà thôi...
Đề nghị bạn Diệu Anh hãy giữ gìn sự trong sáng của Tiếng Việt... b-)
@Phúc: Tại hôm đấy có ai nói vụ đó đâu... nếu biết anh đã ko về nhà ngủ rồi...

Phù du thôi, VA ạ. Miễn là mọi người vẫn hiểu :D :p
Thằng ku Hoàng Dũng vẫn lởn vởn ở trường như ăn mày ấy nhể :p ;;)
Các em gái 10T1 chị vẫn chưa soi hết ;;) :)
Thấy các em zai thì hơi... :D Chắc cũng chưa hết :p Có em giề trông xinh giai :p Nhưng mà trông hơi ngố ngố nhỉ :p

hehe.........Dũng vốn là ăn mày mà chị.........giống j nữa...........
mà "em" nào trông xinh giai cơ chị........8-}lớp em trông đứa nào cũng ngố chị tả thế chẳng biết đằng nào cả...........tất cả chỉ là phù du mà thôi8-}8-}

Woa, thuyết phù du được truyền bá rộng rãi ghê ta :))
Kiểu này phải truyền lên cho các topic khác mới được, đề nghị các em cho ý kiến nhanh để các anh chị còn sắp xếp lịch :D

Em Chi chữ kí cũng có phù du rồi à , cho vào làm sư mẫu phù du giáo phái được đấy ...
Giao lưu 3 lớp toán à , nghe cũng vui đấy ( vui cũng chỉ là phù du thôi )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên