Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hôm nay mình tí tởn xuống cổ vũ các em kéo co
ai ngờ vừa hô được một tiếng thì các em ý đã thắng
chán các chú
mà hôm nay chị phát hiện lớp em có một bạn (tên Hương thì phải) dễ thương ghê
thế là 10T năm nay nhiều con gái xinh hơn lớp chị năm ngoái (có mỗi chị Chanh là xinh nhất)

Chị Linh ơi: Lớp em làm gì có ai tên Hương ạ, hay la` chị nhầm với Hương lớp Tin rùi. Chài

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Xin hỏi là anh Hưng đã attack được em nào chưa :)) :p
Bật mí các em là anh Hưng có vẻ là bác học về "gal học" đấy :p
Hôm nay an no ễnh bụng +___+ Ko ăn nổi bữa trưa, phải nói dối mẹ là bên kia ăn nhiều mỳ quá, về ngửi thấy kinh 8-}
10T điểm chác năm nay ra sao?

Điểm chán lắm chị ạ.
Cao nhất HK Môn Toán là 9
co' khi mình du học xuống Toán 2 mất

Thế là tốt rồi em ạ , bọn anh 3,4 như thường ấy mà , chỉ có mấy thằng siêu nhân trong lớp thì ko thèm chấp .

He
Hôm nay bị Mr. Thái đuổi
Kiểu này em là thằng đầu tiên bị bay khỏi 10T
hic ..
Chả sao!

Hehe, chẳng sao, bọn bạn chị bị đuổi khỏi lớp Mr Thái như thường :)) Đến cả bố Chính siêu đẳng của chị cũng bị đuổi cổ :p
Chẳng sao đâu B-)

Mình vừa mới đi thế mà chú bé Phúc đã có nhiều chuyện thế ah

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
@Phúc: bọn em cũng học thầy Đỗ Đức Thái ah? Cố mà theo
Theo chị thì học thầy ổn lắm đấy, ít nhất sau này thi đại học cũng dễ
@ Dương: thế cái bạn mặc áo hồng khăn hồng sáng nay kéo co lớp em là bạn nào? Cái bạn mà chị hỏi em ý?

Chú Dũng sắp vù rồi hả các em , bao h nó đi , đi roài là biệt tăm trên hao luôn à , cái thằng thế mà tệ , what a boy !

có bạn nào toán 1 05=08 ở đây còn online cho mình nhờ tí nhé
mài báo hộ cho mình mấy thằng đi đá giải sắng mai 10h 30 đá nhé
nhớ đem quần áo giầy dép
thanks

Minh thông cảm, mạng nhà em Dũng đang đơ
mà hôm nay mình thấy nó lang thang vạ vật hai tiết đầu, thế thì mày đến trường làm gì hả em, nghỉ luôn cho khỏe
hôm nay lớp 10T đã thua 9e, buồn nhỉ. Nhưng không sao, lớp chị cũng thua mà. Được cái được nghỉ tiết Anh, sướng

Chị Linh: Cai' bạn mặc áo hồng khăn hồng lớp em sáng nay là con Nguyễn Thùy Trang ạ. Nó có nhiều fan lắm, tính sơ sơ cũng khoảng 7 thằng gì đấy

Năm nay lớp 10 Toán lắm girl hơn năm ngoái đúng không, nhưng anh chưa gặp một ai lớp 10 toán trừ em Dũng cả:)), bạn Linh gặp lúc nào thế nhỉ????:))

Hôm nay tao cũng khăn hông áo hồng :p Bị con Trang đin nó trấn mất khăn lụa, vứt cho khăn len :D Nhưng mờ cũng ấm :)
Tao đang lạnh :) Lạnh từ trong tim :)
Just waiting...for being filled.

Gặp em Dũng cầu bơ cầu bất, nhìn thấy mặt em Sơn :D Tưởng là nhí nhảnh lắm :p Ai dè..

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nào chả đi qua lớp 10T ngó vô , mặt bằng chung là hơn 11T rồi ...
Chú Dũng cứ cầu bơ cầu bất ở trường thế à , khổ thân , có cần anh kiếm cho chỗ ở nhờ ko ...

@A Hưng: hum wa đọc quyển sách của anh. Chán quá. Ko hợp thực tế [-x[-x
Tiêu đề thì là "Làm quen bạn gái" thế mà trong sách viết cứ như thể là yêu nhau được 3 tháng rồi ý :)):)) Người ta cần nhất là làm quen thế nào thui chứ sau đó thì mọi chuyện mới tính tiếp được :D Cho em Phần 2 đi :p:p Xem có khá hơn ko:D
À quên anh có cái ebuk nào dạy cách tán qua sms dtdd ko?:D

2 Nam: Hôm trước nói chuyện với ấy nhưng mà nhanh quá. Vấn chưa kịp nói cái gì cho nó có ý nghĩa một tí cả. Cám ơn Nam nhiều lắm lắm!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên