Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cái flash thằng Phúc chán òm :D

Nhạc cũng dở mà hình cũng dở

oái roài ơi!!!!!!!!!!!!Chị Huyền Anh điểm chất lượng bài viết khủng wa' 8-}8-}
Ê!!!!!hình như em quen chị Thiều Hoa đúng không nhỉ......
Hôm nay tình hình làm Toán rất là be bét......:(:)((
hôm nay lớp mình hơi bị đoàn kết ở khâu hình thức8-} 2 bàn kê sát làm 1 :D:D
Bạn Dũng interview thế nào???
bạn Phúc làm cái j thế???:-/

Thanks chị Huyền Anh:))
Sắp hết tháng 12 rùi, Dũng có định tổ chức buổi chia tay không để anh chị 11 toán chuẩn bị quà "bye" nhóc :))
Theo như lời Chi nói thì hình như lớp toán nào cũng rất đoàn kết thì phải vì lớp 11 Toán cũng rứa, không chỉ ở môn Toán mà ở tất cả các môn :)), ngồi kt theo chế độ tập trung dân chủ(người giỏi ngồi giữa :D), đàn em nên học tập tinh thần này :D

lâu lắm hôm nay mới có mặt nhỉ:)
mọi người nói nhìu chuyện quá chẳng hiểu gì(nếu muốn hiểu đọc lại từ trang 57=>sáng kiến:(()
Chi làm bài tốt cơ mà kêu cái gì????
nhìn qua thấy bài của Chị Huyền Anh mà mát lòng mát dạ,yên tâm 1 tháng nữa điểm chất lượng của ĐS lên như diều cho xem(mà điểm chất lượng là cái gì:)) )

Mấy em học cô Hồng Anh thì bài khó là đúng rồi :D, khổ thân
Mà chị chưa biết nhiều về 10 Toán lắm, em Trung hay vào đây giao lưu nhỉ ;;)
Sơn cứ viết bài dài, hay, ko spam như chị :)) thì điểm tăng lên thôi mà :D

hic, sao topic của các em lại ở trang 2 thế này
hôm nay chị DA về, xuống chào các em thì các em chạy đâu hết
có mối HD, Dương, Chi và Trang là nhìn thấy mặt chị ý nhỉ
chị Chanh xinh không, xinh nhất lớp chị đó

ehe.......Sơn không vật ạ............
chị Huyền Anh vào đây giao lưu.......em cũng lên lớp chị giao lưu nhé:D....lên "viết bài dài":D:p

----------

chị DA xinh chị nhỉ:D:D:D..........trông tây:D:D:D

Bon chen phát
Mọi người thi xong roài sướng thế? Hum nay em thi 1 phát 2hrs ko báo trước. Ai có lòng tốt làm hộ BTVN cái: Write a story based on the title: An afternoon on the river. 300-350 chữ. Chả có ý tưởng j` mà thứ 2 đã phải nộp rồi còn tối nay và ngày mai phải đi chơi :(:)(( Chị DA vìa roài àh? Nếu có lên đây rỗi hơi làm hộ em bài này. Kêu gọi mọi người tương thân tương ái với em phát. Quả này toi roài. Ai có lòng tốt sáng mai làm xong gửi em cái email :D
---------------------------------
Cái YM lẫn cái trillian như shit ý. Bực quá....

một buổi chiều trên sông?????có phải không nhỉ............ôi bó tay..........
lại nhắc đến văn chán we'........bài văn làm ko ra 1 cái j hết ý ạ........:((

Một buổi chiều trên sông???
Vào một ngày đẹp trời như bao ngày khác, đi chơi "Hong River" câu cá trộm bị công an đuổi :))
Đùa thui, chắc là viết về vẻ đẹp hồ gươm chẳng hạn :))

1 tuần 7 ngày thì cả chục btvn kiẻu này. Hum nọ đã vật vã viết 1 thiên tình sử HQ roài: She sobbed: If he gave me a chance I could explain everything.........
Ọe, quả này mình chuyển nghề sang làm nhà văn mất cho vui.......
@ a Trung: vẻ đẹp hồ gươm thì liên wan j` đến on the river? :D anh tốt bụng làm luôn hộ em phát :D

hay .......:D:D:D .......
eo hồi này lớp mình chậm tiến wa' .........sao Nam câu bài lúc nào mà nhanh thế nhỉ????không vào đc Y!M ah????
cái ava của cậu,.......trông điêu vật.........8-}8-};;);;)

Lâu lâu ko vào đây câu 1 bài , xem ra tình hình 10 toán sẽ tiến triển lắm đây.
Chị HA xâm nhập cả 04-07 lẫn 05-08 . Mà bí quyết gì để điểm dồi dào thế hả chị .

Tô Xuân Nam đã viết:
Bon chen phát
Mọi người thi xong roài sướng thế? Hum nay em thi 1 phát 2hrs ko báo trước. Ai có lòng tốt làm hộ BTVN cái: Write a story based on the title: An afternoon on the river. 300-350 chữ. Chả có ý tưởng j` mà thứ 2 đã phải nộp rồi còn tối nay và ngày mai phải đi chơi :(:)(( Chị DA vìa roài àh? Nếu có lên đây rỗi hơi làm hộ em bài này. Kêu gọi mọi người tương thân tương ái với em phát. Quả này toi roài. Ai có lòng tốt sáng mai làm xong gửi em cái email :D
---------------------------------
Cái YM lẫn cái trillian như shit ý. Bực quá....

Đưa xiền đây làm choa, thích sáng chiều, bờ sông bờ suối có hết :))
Mà em Chi biểu chị Tây là em í nói cho wa thui :)) Dạo này mặt mũi bị đỏ, lại còn béo, khác gì con nhợn đâu mờ Tây với chả Tàu :))
Hehe, đang được net thâu đêm, sướng vật
Con em mình nằm giường bên cạnh đang mơ ngủ đòi ôm thằng nào ko biết mà cứ chẹp chẹp rồi kêu ca, giãy giụa ầm ầm :)) Chết cười mất thôi :))

khuất diệu anh đã viết:
Đưa xiền đây làm choa, thích sáng chiều, bờ sông bờ suối có hết :))
Mà em Chi biểu chị Tây là em í nói cho wa thui :)) Dạo này mặt mũi bị đỏ, lại còn béo, khác gì con nhợn đâu mờ Tây với chả Tàu :))
Hehe, đang được net thâu đêm, sướng vật
Con em mình nằm giường bên cạnh đang mơ ngủ đòi ôm thằng nào ko biết mà cứ chẹp chẹp rồi kêu ca, giãy giụa ầm ầm :)) Chết cười mất thôi :))
DA béo lên phải vui mới đúng chứ, béo khỏe béo đẹp mà :))
Mình muốn béo mà không được đây này :(

Net xuyên màn đêm , Chanh về đây có vẻ thoải mái nhỉ , thằng Trung "khen đểu" à .
Chú Nam nhờ Chanh làm là chọn đúng người rồi , phải cái giá cả hơi chặt chém .

Không, tao nói thật mà, con gái tao thấy ai cũng muốn gầy là sao, chỉ là không nên béo quá mà thui chứ đừng gầy :)), mất hết nét đẹp :))

Xấu đẹp gì thì cũng chỉ cho một người thôi. Người ta thấy mình thế là đẹp rồi thì chẳng cần lo :))
Chanh dù thế nào cũng ko tàn phá cuộc đời bằng pp nhịn ăn đâu :)) :p Cũng hơi béo nhưng ko sao B-)
Thoải mái gì đâu, hôm qua bác Dom nhà Chanh quên tắt net :)) nên Chanh mới tranh thủ onl thâu đêm, may mà bố mẹ ko lên phòng mình :p Mình còn lừa mẹ, dùng wireless mà mẹ có bít chi đâu :p :)) Hôm trước suýt bị con em phanh phui b-( May mà mình lại lừa được, coi như rất ngoan ;;)
Từ dạo mình vào T1, thấy "tiến bộ" hẳn :(( Chẳng còng là em Chanh ngây thơ ngoan ngoãn ngày nào :((
Hôm nào làm giao lưu phát đi

Minh đã viết:
Chị HA xâm nhập cả 04-07 lẫn 05-08 . Mà bí quyết gì để điểm dồi dào thế hả chị
ui, chị viết nhiều bài chất lượng lắm ;;)
nên điểm nó mới thế chứ...
Giờ thì lại đi cộng cho dân nhà mình thoải mái
oài, chị có xâm nhập đâu, đây là hỏi hăn tình hình các em mà
Nhưng mấy bé lớp 10 có các anh 11 toán thăm hỏi thường xuyên rồi còn gì :D
chị thì điểm qua tình hình thôi
đọc qua 2 topic không biết em Chanh em nào :-?
Mà mấy đứa lên topic lớp chị mà chơi,
nó được khoảng 215 trang rồi thì phải

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên