Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chán các em quá, sáng nay rủ đi ăn mà không đi
có gì các em cứ đập thằng Dũng nhá
bọn chị báo cho nó trước rùi

Dũng nhá, anh báo trước cho chú cả tuần rồi không xếp được lịch là tại chú, anh sức cùng lực kiệt rồi :)):))(hết Money rồi, mấy chị lớp toán chơi nhìu quá :(()
@ em Sơn: anh câu bài đâu tại thằng Dũng cả đấy, anh trung bình có "mỗi" trên 8 bài một ngày thôi :))

chán bọn này wa'!!!Hôm nay đi chơi với các anh chị lớp 11 Toán có phải hay không???Đc ăn uống thả sức, đằng này lại hì hục chơi bóng đá!!Mệt người....chán wa'[-X

Khưu Trí Trung đã viết:
Dũng nhá, anh báo trước cho chú cả tuần rồi không xếp được lịch là tại chú, anh sức cùng lực kiệt rồi :)):))(hết Money rồi, mấy chị lớp toán chơi nhìu quá :(()
@ em Sơn: anh câu bài đâu tại thằng Dũng cả đấy, anh trung bình có "mỗi" trên 8 bài một ngày thôi :))
Nghĩa là sao hả anh???Thằng Dũng mượn acc của anh ah???

các em có bít nhờ thằng Dũng với anh Trung câu tay đôi nên box lớp chị lúc nào cũng ở trang 1 không?
Câu khiếp lên được, nó được 8 bài/ngày mà mình được mỗi 0.7 bài
Ức
@Sơn: cái câu "Đời là một vại dưa muối hỏng" chị nhớ là trong phim Mùa lá rụng mà em (câu này nguyên là của một học sinh "tặng" cho thầy giáo dạy VĂn của mình ^+^)

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
các em có bít nhờ thằng Dũng với anh Trung câu tay đôi nên box lớp chị lúc nào cũng ở trang 1 không?
Câu khiếp lên được, nó được 8 bài/ngày mà mình được mỗi 0.7 bài
Ức
@Sơn: cái câu "Đời là một vại dưa muối hỏng" chị nhớ là trong phim Mùa lá rụng mà em (câu này nguyên là của một học sinh "tặng" cho thầy giáo dạy VĂn của mình ^+^)
Chị Linh ơi! tại thằng Dũng hôm nọ nó kô nói gì làm bọn em kô biết
Hôm khác đi nhé

E hèm, hôm khác thì hơi khó vì các chị lớp anh "ăn" khỏe quá anh hết tiền rùi, nhất là chị Linh :((, nhưng sẽ cố gắng để có lần sau và lần này tới lượt tên Dũng, bắt nó bao ha

Phạm Đức Sơn đã viết:
Hoàng Dũng hay cãi nhau với Chi ah tưởng thân nhau lắm cơ mà:> :>
@ Chi:cái câu" đời là vại dưa muối hỏng "đựoc đánh dấu bản quyền hợp pháp của Phạm Đức Sơn xin chú ý cho không có cái kiểu câu này nghe wen wen xong để đấy đâu tác phẩm để đời của nhà người ta đấy:)) :)) .Tí quên có đứa học kém đựoc 8 Toán đấy kém cái gì:(( :(( .
>
Thân cái j mà thân!!!!Sơn Hâm
Đc 8 điểm là may mắn thôi!!!Khiếp tớ làm j đủ trình để may mắn lần sau!!!Mai trả bài kia là chết chắc!!!:(:)((

----------

@anh Trung:anh bé con lắm đúng không???(em chỉ đoán thôi!!!).Thấy anh suốt ngày xuống lớp trẻ con chơi!!!!

Hom nay, tớ thấy bạn Quân lớp Lý nhảy hay phết
Sao bọn lớp mình kô học tập bạn ý nhỉ?

học tập? học thế nào, bảo nó chỉ cho lớp học break à , sao ko rủ cả khối 10 buổi sáng đi học :D

Phạm Đức Sơn đã viết:
@ Chi:cái câu" đời là vại dưa muối hỏng "đựoc đánh dấu bản quyền hợp pháp của Phạm Đức Sơn xin chú ý cho không có cái kiểu câu này nghe wen wen xong để đấy đâu tác phẩm để đời của nhà người ta đấy:)) :))
cậu đểu thật.Ăn cáp câu này của con Thanh Trang mà cũng dám to còi.Tớ chào các bạn lớp Toán.Hôm nay dạo chơi lớp các cậu ko ngờ bắt trúng bài của thằng ăn cắp;) .Các ấy yên tâm câu trên là hàng độc quyền của một trong những mỹ nhân của bạn Đ.Sơn:)) :)).Nguyên cảnh dùng thế nào xem chi tiết từ bạn Phạm Đức Sơn hoặc các bạn có liên quan như:Hoàng Trung,Hiệp...etc.
Hay quá cuối cùng Đ.Sơn cũng lộ rõ chân tướng là 1 thằng lưu manh,giả danh cán bộ bà con ơi.;;)
Chúc các bạn lớp Toán vui vẻ,học giỏi,ngày càng xinh xắn,đẹp zai...(nhân dịp 20/11;;) :)) :)) )
:x :x :)

lê thùy dương đã viết:
cậu đểu thật.Ăn cáp câu này của con Thanh Trang mà cũng dám to còi.Tớ chào các bạn lớp Toán.Hôm nay dạo chơi lớp các cậu ko ngờ bắt trúng bài của thằng ăn cắp;) .Các ấy yên tâm câu trên là hàng độc quyền của một trong những mỹ nhân của bạn Đ.Sơn:)) :)).Nguyên cảnh dùng thế nào xem chi tiết từ bạn Phạm Đức Sơn hoặc các bạn có liên quan như:Hoàng Trung,Hiệp...etc.
Hay quá cuối cùng Đ.Sơn cũng lộ rõ chân tướng là 1 thằng lưu manh,giả danh cán bộ bà con ơi.;;)
Chúc các bạn lớp Toán vui vẻ,học giỏi,ngày càng xinh xắn,đẹp zai...(nhân dịp 20/11;;) :)) :)) )
:x :x :)
Đức Sơn ơi! Lần này chủ cũng ko cứu đc NÔ rồi

eo ơi!!!Dương câu bài khiếp chưa kìa!!!!Mà D trình cao nhỉ!!!câu bài liên tiếp mà không bị chập lại!!Hix!Siêu vật!!!8-}
@Sơn:hahaha:)):)):))có đứa bị lộ bản chất rồi kìa=)).Thực ra thì tớ nhìn ra con người thật của Sơn từ lâu rôi;;);;).Nhưng vì tớ tốt tính nên vẫn chơi với Sơn như thường=))Sơn nhỉ;;);;):D:D:))

Anh co' câu bài ở đây được ko các em , kẻo thằng Trung nó vượt mất , hôm nào đi chơi đi cho vui , có gì Trung trả , ko đủ thì ... quĩ lớp .

Để Chanh có cánh, Chanh bay về đi chơi với >:) :p Để dành xiền đợi Chanh :p

khuất diệu anh đã viết:
Để Chanh có cánh, Chanh bay về đi chơi với >:) :p Để dành xiền đợi Chanh :p
có nên để dành không nhỉ???:-/ :-/ hay mình ăn chơi hết đi=))=)).Nhưng chị DA ăn có nhiều không ạ???
eo ơi các anh chị lớp 11 đổ bộ là topic lớp iem ah???hix.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên