Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
khiếp mấy hôm không lên mà nhìu thông tin thế nhỉ
ơ ngày xua em hay vào box toán 0407 lắm mà có thấy anh đâu nhỉ anh Trung ơi
Anh Cường ơi thèng Dũng nó không câu đâu chỉ vì nó lên nhìu qua thui không có gì viết nhìu nên cái bài của nó như là đang câu ý,anh thông cảm
mà thèng Dũng tao tích cực thế này mày có nhắc đến đâu...
Uh, không thấy ngày gia nhập của anh mới có tháng 10 năm 2005 thôi à? :))

mie tao đã bảo là tao ko câu
các điều hành viên đâu rồi
em bị cảnh cáo đến 60% rồi đây này
:( điên quá
(bởi mod Hoàng Hà...ko công = )

Chỉnh sửa lần cuối:
Ha ha, 60% là đúng quá rồi còn gì, mình vẫn trong sạch 0 %, mà câu bài để làm gì hả nhóc, có được thêm điểm nào đâu mà câu, từ bây giờ viét bài chất lượng đi thì mới không bị cảnh cáo.
Ma mình hơn 200 bài rồi vẫn chưa lên được điểm nào cả, hic ? :))

Sơn hâm đã viết:
ấy vẫn chán ah
không thấy tớ nói gì ah!!!!Tươi lên đi có sao đâu mà cái đó chỉ chiếm có 32%thì phải không to tát đâu;)
Tớ nghĩ lại rồi, cái đấy nó phải chiếm đến 50% cơ!!!Hix!!Mai mà trả bài thì đời tớ đi tong!!:| :| Học hành thế này chán wa':(:(:(

----------

Tô Xuân Nam đã viết:
Luk mới xa nhà anh cảm thấy thế nào? Luk ko còn bạn bè người wen anh cảm thấy thế nào? Luk bị mấy thằng chóa già khinh VN chửi nhục như 1 con chó suốt 3 tiếng đồng hồ anh thấy thế nào? Luk muốn lên net mà mạng trường phọt phẹt 3s down 1 lần anh thấy thế nào?????????????
Cố lên!!!;);)

tình hình là LHD ko thể lên topic trong 1 thời gian
vì đã bị cảnh cáo đến 60%
đề nghị các thành viên còn lại như PĐS và LLC
tích cực lên đây để giữ vững topic T1 ở trang đầu tiên

Hix!!!Lên trang đầu tiên làm cái j chứ!!!Cái thứ nhất,tớ kết quả học tập của tớ đang rất bi thảm!!!nên trong thời gian tới cũng không lên đc thường xuyên!!!ĐS cũng vậy mà Dương thì càng ít!!!Vậy đấy mà viết bài một mình thì viết làm j!!!!

Lâu lâu ko vào đây , vào thì cổ vũ 1 câu , zô zô , cố giữ vững lớp toán ở trang đầu .
@Trung : mày có nghìn bài mà ko có bài chất lượng thì cũng ko lên được điểm nào đâu .

bao giờ cho hết cái tháng đen đủi của mình kô biết
tưởng tháng này sinh nhật mình thì phải may mắn lắm
ai ngờ
xui kô thể tả

nguyễn thùy dương đã viết:
bao giờ cho hết cái tháng đen đủi của mình kô biết
tưởng tháng này sinh nhật mình thì phải may mắn lắm
ai ngờ
xui kô thể tả
sao thế Dương???
tớ mà chẳng thế à???Đối với tớ cuộc đời này mang đầy đủ ý nghĩa của 1 vại dưa muối hỏng(nghe quen quen chẳng biết lấy của ai8-} 8-} )

vại dưa muối hỏng còn tốt
đằng này cuộc sống của tớ chẳng khác gì điếu thuốc hút dở
chẳng khác gì một quả trứng ung
chẳng khác gì một cái chuồng lợn
chẳng khác gì một thằng điên chui từ bệnh viện tâm thần ra
chẳng khác gi một...................................

thôi đừng bi quan như thế nữa!!!!
bắt đầu từ ngày hôm nay, lớp Toán với tớ chỉ có 29 người thôi. Tớ ko coi một người nào đấy còn tồn tại nữa.Coi như nó đã đi du hoc trước 1,2 tháng.

Lớp mình buồn cười thật
mà sao Dũng với Chi cứ suốt ngày cãi nhau thế!
cãi nhau ít thôi
Điểm số dạo này lẹt đẹt quá
kô biết bao giờ thi die

Lớp mình buồn cười thật
mà sao Dũng với Chi cứ suốt ngày cãi nhau thế!
cãi nhau ít thôi
Điểm số dạo này lẹt đẹt quá
kô biết bao giờ thi die

ôi chủ sướng vãi hai bai giống hệt nhau để cạnh nhau chứ!!Mod đâu!!:))
Hoàng Dũng hay cãi nhau với Chi ah tưởng thân nhau lắm cơ mà:> :>
@ Chi:cái câu" đời là vại dưa muối hỏng "đựoc đánh dấu bản quyền hợp pháp của Phạm Đức Sơn xin chú ý cho không có cái kiểu câu này nghe wen wen xong để đấy đâu tác phẩm để đời của nhà người ta đấy:)) :)) .Tí quên có đứa học kém đựoc 8 Toán đấy kém cái gì:(( :(( .
@ Chủ:dạo này chủ bi quan quá,Cheer up!! Sáng em quên chưa nói 1 câu chủ ah,bít phim chuyện nàng lọ lem (phim có sự góp mặt của người iu em:x :x 8-} )không có một câu rất hay và đáng nhớ,chủ vào Y!M đi em gửi cho rôi đấy,đọc xong zui lên ngay.
@ anh Minh:em tạm coi cái bài anh vừa viết là một hình thức câu bài vì lí do "chúc gì sao không xuống lớp em chúc":)
@ Trung:anh vừa mới đăng kí sao câu nhanh thế????=D>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên