Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thằng chóa Dũng sao ko kể đến tao? :)):)) Anh Cường thi a level hả?. Gud Luck man!!! Em sozy về hum nọ em nói hơi quá đáng nhưng mà tại luk đấy..........chả bít nói thế nào nữa, anh tự hiểu nhé! :D

A-level cái j em :)) Anh đang học năm 2 ở NUS roài, A cái chi nữa :)) :p
Thi học kỳ em ạ :))

Chuyện ban với lock các chú không thể trách Ban điều hành được [-x, tại các chú gây ra cả thôi. Trường hợp hôm qua dùng account giả các chú cũng biết thừa mà vẫn dung túng, bị ku Việt nó phát hiện ra thì nó ban thôi, nguyên tắc phải thế. Mà cũng có 2 tuần thôi mà :)

@Nam: anh không hiểu :-/ :-? "tại luk đấy" là thế nào? b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hình như thứ hai trả bài kiểm tra toán à!
Sợ quá!
Chẳng biết đc mấy điểm nữa

Luk mới xa nhà anh cảm thấy thế nào? Luk ko còn bạn bè người wen anh cảm thấy thế nào? Luk bị mấy thằng chóa già khinh VN chửi nhục như 1 con chó suốt 3 tiếng đồng hồ anh thấy thế nào? Luk muốn lên net mà mạng trường phọt phẹt 3s down 1 lần anh thấy thế nào?????????????

Vào viết hộ các em 0508 mấy bài nhé, thấy Dũng bảo trang 0508 lên chậm lắm à. Khổ thân, mà năm nay toán thầy nào dạy vậy ? :))

Chỉnh sửa lần cuối:
dạ dạy toán năm nay dính bà HA
ông mod V.Cường nói j đó
có ai biết mượn nick đâu
nếu mượn thì câu ở topic khác
chứ ko vào topic T1 câu
anh kiểm tra lại đê
ko treo oan nick nó :|

anh định nghĩa thế nào là câu đi
em đảm bảo bài vừa rồi em ko câu
nếu như thế bài vừa rồi của anh .........:))
nếu ko muốn thì anh có thể cho em cái Y!M
chứ còn như thế ko thể gọi là câu
sau này em học Luật đó thưa anh
anh lưu ý cho
anh add nick em nhé ở chữ kí đó :|

Chú không hiểu ý anh j cả. Anh nói câu không phải là nói bài chú mà là 2 cái bài trong 2 cái link trong bài viết ở trên kia kìa, bấm vào mà xem. Chú còn bảo bạn chú không câu nữa hay không nào?

Định nghĩa câu hả? nhàm quá rồi, không biết đã bao nhiêu người hỏi. Anh chẳng hơi đâu giải thích lại, chú thích thì tìm trong cái topic về các acc bị xử phạt ý. Anh chả add chú đâu, what's the point ?

He he chú Dũng định học luật à, lại cho thành phim "chuyện tình Am sờ" thì hay nhỉ :))
Kiếm 1 em tương lai học nghành y ha :D

Sắp đi rồi ha nhóc, tháng 1 đi hả , thế có tiệc chia tay không, nhớ mời anh nhá :)), sang bên đó học cho tốt nghen :)) làm rạng rỡ dân chuyên toán Ams ha

ok theo bc' chân chị Diệu Anh
làm rạng rỡ chuyên toán Ams
từ đầu năm đến h
chưa nói đến em
T1 0508 đã đi đến 4 mem
sang Sing ko biết chúng nó thế nào
em khởi đầu cho việc sang UK
tất nhiên là sẽ có buổi chia tay roài :D

Cố lên nha nhóc, mà sang Sing học cũng nhiều cái hay mà, có hai thứ tiếng, Anh mày rất thích học tiếng Trung nhưng chưa có thời gian nhất định tương lai phải học cho bằng được :))

ặc
học tiếng Trung khó lắm
ko học đc
chịu thôi
em sang đấy trc' 8 tháng chủ yếu là học Eng
chuẩn bị cho A-level :D

Ừ, khó mới thử thách lòng người chứ, anh mày thích thế, càng khó càng muốn học với lại viết chữ Trung Quốc rông bay phượng múa trông hay hay. :))

Em ở đây cũng muốn học tiếng Trung xm bọn tàu nó chửi rủa j` nhưng ko được học, phải 2 năm sau cơ :D

Ha , cố lên, nếu không vào lớp toán thì có khi mình cũng vào lớp Tin rồi ý chứ. Hic :))

khiếp mấy hôm không lên mà nhìu thông tin thế nhỉ
ơ ngày xua em hay vào box toán 0407 lắm mà có thấy anh đâu nhỉ anh Trung ơi
Anh Cường ơi thèng Dũng nó không câu đâu chỉ vì nó lên nhìu qua thui không có gì viết nhìu nên cái bài của nó như là đang câu ý,anh thông cảm
mà thèng Dũng tao tích cực thế này mày có nhắc đến đâu...

----------

Nguyễn Tuấn Linh đã viết:
Hội Boys là hội Tule nè, Bax nè:)x ), Hot nè, TRYM2 nè,Kool , New
Còn thằng Dũng
Tao cảnh cáo rùi đấy
Hội boys ko tha cho mày đâu
có chuyện gì mà tụi mày nói ghê thèng DŨng thế chẳng hiểu gì cả
Hội Boys thành lập khi nào đấy sao không thấy chiêu mộ anh em nhỉ[-( [-x

----------

Lê Linh Chi đã viết:
Bài Địa làm chán, Toán cũng thế!!!!:| :| :|Cả nhà ơi!!!:-s :-s tớ phải làm sao đây:(( :((
ấy vẫn chán ah
không thấy tớ nói gì ah!!!!Tươi lên đi có sao đâu mà cái đó chỉ chiếm có 32%thì phải không to tát đâu;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên