Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hix hix
ko vào topic có khác
HD bị đè bẹp rồi
bao nhiêu đứa đòi xử mình thế kia :|
lại có cả tin Tulê hot boiz nữa thì pó cả chim luôn
chính thức tuyên bố
T1 từ nay lại ở trang 2
bọn khốn nạn FPT chiều nay đã đến :))

hehe chê tule vừa vừa thôi mấy nhóc
mấy nhóc hơn gì tule mà khoe chứ nhỉ
xem lại đê
cái trò mượn nick yêu cầu bọn mày trật tự edit lại bài cho tao đi
ko là tao bị ban đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
Lục mãi mới thấy T1 [-x Tình trạng xuống cấp kinh quá [-x À quên, T1 làm cái album đi, xem các em zai em gái năm nay trông thía nào ;;) Bạn nào đẹp giai nhứt, bạn nào xinh nhứt ;;) Để các anh chị tiến hành giao lưu :p :))

Khỏ chưa dạo này anh không vào câu bài hộ làm trang xuống cấp kinh khủng quá ta:)). mấy hôm nay thằng Dũng biến đâu thía, nếu có ảnh lớp toán thì post lên đi :)), mỗi Dũng là anh biết mặt :))

bạn Dũng mấy hôm nay ngoan ngoãn , chăm chỉ ở nhà học bài anh ạ, anh kô gặp bạn ý cũng phải thôi.

bạn Dũng mấy hôm nay ngoan ngoãn , chăm chỉ ở nhà học bài anh ạ, anh kô gặp bạn ý cũng phải thôi.
Thế mà thứ tư vừa gặp mình đã rủ đi đánh bi-a, may mà hôm ấy mình về nhà có việc :))

Khưu Trí Trung đã viết:
Khỏ chưa dạo này anh không vào câu bài hộ làm trang xuống cấp kinh khủng quá ta:)). mấy hôm nay thằng Dũng biến đâu thía, nếu có ảnh lớp toán thì post lên đi :)), mỗi Dũng là anh biết mặt :))
Hình như dạo này anh cũng chăm chỉ. ngoan ngoãn ở nhà học bài hay sao thía???

sao em nghe anh bảo anh bận đá cầu với cả chép bài mệt nghỉ mà....à quên,thế cũng la học nhỉ8-}:D:D:D:D:D:D

khuất diệu anh đã viết:
Lục mãi mới thấy T1 [-x Tình trạng xuống cấp kinh quá [-x À quên, T1 làm cái album đi, xem các em zai em gái năm nay trông thía nào ;;) Bạn nào đẹp giai nhứt, bạn nào xinh nhứt ;;) Để các anh chị tiến hành giao lưu :p :))
đẹp trai,hào hoa, phong lưu nhứt lớp em là bạn HD nè!!Điệu nhứt, duyên nhứt là bạn Dương nè!!!:D:D:D:D.suýt quên bạn hot boy TULE =))=)).DEP TRAI KINH KHỦNG CHỊ AH:D:D:D:D lại còn HOT nữa8-}8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
hẹc
đẹp trai nhất lớp em
công = mà nói
chỉ có Đỗ Việt Thành
thằng Minh trông đc
nhưng mặt quá Zê ko nói làm j
còn xinh nhất
cái đấy em miễn bình luận :|:D

thôi đi ông , mặt lão VTgenius thì còn zê hơn thằng MInh nhiều

Dũng ơi, cái hình avatar của mày có vẻ giống Vân con gái tao hay sao í!

@Quang: đêk phải
con vợ tao
học CVA
thằng Tule mượn nik con Zô stop tại đây nhé
vào nói vớ vẩn
thằng Thành đẹp trai nhất lớp mình là quá rõ

mày nói ít thoai
mà sửa chữ kí của mày đê
lấy link đến 4rum 10 toán

box lộn xôn tùm lum , đọc từ trên xuống dưới , từ trái qua phải chả hỉu gì sất .
Nói chung các chú chịu khó chụp ảnh roài post lên anh xem , xinh xấu bình luận sau .

hix hix....Thành mà đẹp trai8-}8-}.Đấy là một đứa rất rất quá quắt!!!Nói chung con trai lớp em hư lắm...[-x[-x đứa nào cũng quá đáng, nhất là cái đứa ngồi sau em8-}8-}

hix hix....Thành mà đẹp trai.Đấy là một đứa rất rất quá quắt!!!Nói chung con trai lớp em hư lắm... đứa nào cũng quá đáng, nhất là cái đứa ngồi sau em
Chả bù với lớp anh con trai ngoan lắm chỉ có con gái là .... thui:)), lạy trời bọn con gái lớp mình không đọc được dòng này :))(Mình chỉ đùa thôi các bạn thông cảm)
Mà hình như lớp 11 Toán chưa có chị nào vào trang này à ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên