Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
pác Trung nhầm roài
chị Linh vào up đầy bài kia kìa
con ZAI T1 năm nay ngoan lắm
ko bù cho con gái :))
nhất là cái đứa ngồi trên em :))

pác Trung nhầm roài
chị Linh vào up đầy bài kia kìa
con ZAI T1 năm nay ngoan lắm
ko bù cho con gái
nhất là cái đứa ngồi trên em
Anh chỉ nói thế thôi , ai chả biết là có mấy bạn gái lớp anh cũng vào đây rùi, viết thế nhỡ bạn ý có đọc được cũng không "nặng tội". Amen :))

Amen cái con khỉ X( Đồ Trung tín* >:p >:) (amen)
Lúc ở trường ngồi chơi lượn HAO, chị đã thấy tọi em Trung rồi /:) Đã viết quả bài hoành tráng lém roài, thía mà kích vào post một cái: Diễn đàn tạm thời đóng cửa để nâng cấp :| Xin bạn quay lại sau ít phút :| Mai Thanh Hà :|
Thế có bùn ko :| Em Trung là may mắn đấy, tối nay ít ra ngủ mà ko dấm đài :p

chị DA dạo này rất hăng hái up bài ở ngoài diễn đàn
em đang bỏ học tiết văn ngồi đây chat :D

Có Chanh roài thằng ếch , cả Linh cũng vào roài , mày chuẩn bị tinh thần chờ chết , thứ 2 phải chiến gấp đôi hôm nay Trung nhể .
Con trai lớp em hư thế cơ à , chết chết . Đưa chúng nó lên cho bọn anh dạy dỗ , đảm bảo dạy xong sẽ " ngoan " liền .

:))
cái từ ngoan trong dấu ngoặc kép là ý gì đó
:)) ngoan cái kiểu đó chứ j
hôm nay 11T1 đi ăn mảnh
ko rủ 10T1 đi giao lưu :((

báo cáo với mọi người là hôm nay tule đã được unlock
sau có 2 tuần ko lên mà bây h mình xem bọn nó nói chẳng hiểu gì cả
hix

Khưu Trí Trung đã viết:
Chả bù với lớp anh con trai ngoan lắm chỉ có con gái là .... thui:)), lạy trời bọn con gái lớp mình không đọc được dòng này :))(Mình chỉ đùa thôi các bạn thông cảm)
Mà hình như lớp 11 Toán chưa có chị nào vào trang này à ???

hohô, Trung t@nh giỏi nhỉ, nói cái gì thế
mà mấy em 10T1 năm nay xinh ghê, Dương này, Chi này, Trang này.. em nào trông cũng cool, chả bù cho các chị:(( :((

Hoho , các em 10t cool thiệt hả .
@ chú Dũng : đừng hậm hực nữa , hôm nay bọn anh 11h tan roài nên mới đi nhậu sn Linh , để thứ 2 sn thằng Trung thì em nào có điều kiện thì đi luôn , bảo đảm Trung nó boa hoàn toàn , cứ ăn cho khỏe .:))

gọi toàn bộ thì cũng đếk đi được anh ạ
thứ hai năm tiết, ko về nhà để bố mẹ cho nát đít à
:))

Chà , ngoan nhỉ , ở lại ăn uống , chắc khoảng 12h30 , 1h là xong thôi mà , chịu khó xin phép đê , mấy khi mới có dịp , cùng lắm để bọn anh bảo lãnh cho .

Trung tín??????????????????
Trung tín đau mà Trung tín :)) Trung tín* có thêm dấu * đàng hoàng (tức là có một ký tự bị che đi :D)
Có người gọi là Trúng Tri cũng được :))

Nói thẳng ra là Trung Tình , Trung Tính , hay Trúng Tri , gì cũng được , việc rì phải úp úp mở mở .

Nguyễn Tuấn Linh đã viết:
báo cáo với mọi người là hôm nay tule đã được unlock
sau có 2 tuần ko lên mà bây h mình xem bọn nó nói chẳng hiểu gì cả
hix
ko thấy ngượng à :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên