Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chi oai, ko nên đọc truyện đấy đâu[-x [-x [-x [-x
Thằng đs có àh? Tao mượn =P~=P~
:)):))

hôm nay lại thu thập thêm một thông tin nữa cái truyện tớ nói bên trên là của cái ông đại tá gì đấy thì phải(nói thế cho mọi người dễ tìm)+ được quảng cáo rộng rãi trên vietnamnet thì phải(thông tin từ con Dê lớp Hóa2).
Không thể tin được lại có người nghĩ mình chăm như bạn Chi dở hơi(hi`).
To Chi:chỉ vì thèng Nam nói ấy khen tớ trên HAO mà ớ đây phải bỏ học văn(mai kiểm tra Văn cổ tích) để lên xem thự hư thế nào,không ngờ hơn cả tưởng tượng.
@Tiện đây chúc mọi người mai làm Văn tốt + kiểm tra thể dục được 10.
CẦU CHÚA PHÙ HỘ!!!!!!
To Tô:tao chưa mua đâu mà có mua cũng không đầu độc mày đâu tội lỗi lém , mày chỉ có thế là giỏi thôi:))
@ah` mà tại sao tao không câu được hai bài liên tiếp nhỉ,toàn bị nhập làm 1 bài thui

----------

ah` mà hiện tượng gì thế bọn này câu bài trắng trợn + mượn acc của người khác như đúng rồi thế ,chẻng bít đường nào mà lần

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thùy Trang đã viết:
kệ tao
mày xen vào làm j
Tình hình Dũng ơi;;) Tớ bố thí cho ấy cái account,ấy lộng hành change luôn cả avatar thế kia ah[-( [-x .
To:Mai Khanh[-(
Đã cho người ta em đâu mà đã đòi quà[-( .Mà tên chồng tớ là gì ý nhỉ8-} Tớ quên mất rồi8-}

Uhm ! Topic Toán 1 tụt qua trang 2 rồi này ! 8-| 8-| 8-| 8-|
Sao bi h cứ mượn roài lock acc loạn cả lên thế này ?? :| :| ĐỊnh biểu tình chống chính quyền à ? :| :| :|

từ nay phát hiện đứa nào mượn acc tao đi méc anh VIỆT ( 8-} )

Phạm Đức Sơn đã viết:
Không thể tin được lại có người nghĩ mình chăm như bạn Chi dở hơi(hi`).
To Chi:chỉ vì thèng Nam nói ấy khen tớ trên HAO mà ớ đây phải bỏ học văn(mai kiểm tra Văn cổ tích) để lên xem thự hư thế nào,không ngờ hơn cả tưởng tượng
Sơn ui!!!!!bỏ học văn mà hum nay vẫn lám được 2 tờ Văn là hơi bị ổn rùi!!!!!!Tớ đây, chết đến nơi rùi :(:)(:)(:)((

ơ kìa
chị vừa đổi lớp em ko biết ah
chị sang lớp Toán ngắm xe con Chi xinh đến mức nào :)):D

Chị My ơi!!!!!!!!!Sao ăn nói mấu thế chị8-}8-}8-}Mà chị học lớp Văn cơ mà nhỉ :-/:-/:-/sao lại "topic tao":)):))

thì chị vừa chuyển lớp em ah
chị ngồi ngay dưới em đấy :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên