Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
* thằng DŨNg khăng khăng đi du học ANH vào lúc này là ngu đấy , mọi người đã đi trước đều bảo thế

* tùy mày đấy , mày làm thế có phải là quá adua không ? đi du hoc đaau có sướng như mày tưởng

Nó đi vì Toán 1 cô Hồng Anh chủ nhiệm :)) :)) :)) Chứ được thầy Khải đen xem, chắc phải đại học mới đi :> Mà nhìn lớp toán kiểm tra toán 4 tiết thì đi cũng đúng 8-| 8-}

uh
mai kiểm tra 4 tiết đây này
khốn nạn chưa
ức chế quá
mà tao vừa bị chuyển chỗ ngồi 1 mình nữa chứ :(

tớ đâu có béo mà cũng vẫn phải ngồi một mình đây này :)):))
Thằng Ng đừng có cản thèng Dũng, nó quyết tâm đi nó sẽ làm được
Thằng Dũng tự bít nhận tội thu? d?m trog lớp là tiến bộ đấy :)):))=))=)) Hy vọng lần sau mày ko tái phạm
Chán quá ko được đi tham quan với lớp, :( Hixxxxxxxxxx
Hân hạnh mời các bạn P1 vào câu bài trong lớp mình nhé ;) Dạo này topic đi xuống quá, toàn ở trang 2 :(

Bùi Quang Hiếu đã viết:
* tùy mày đấy , mày làm thế có phải là quá adua không ? đi du hoc đaau có sướng như mày tưởng
Thứ nhất , nếu nó quyết tâm qua đấy mở mang kiến thức đầu óc thì nó ko phải là đứa adua ! Đừng đánh đồng đứa nào đi du học cũng chỉ là ăn theo ![-( [-( [-( [-( [-( [-(
Thứ hai , con người biết chấp nhận khó khăn thử tháck mới trưởng thành lên được ( nhất là con trai !!);;) ;;)
Kiểm tra 4 tiết ? Kỉ lục ghê ! Mọi người làm bài tốt nhé !!!:> :> :>

lang thang trên phố đi tìm dấu chân người
Nơi đây chỉ thấy bóng em xa dần mãi xa..............

Diệu Linh nói hay lắm
cái chính là tự cố gắng chứ
@Tô: thằng này câu vớ vẩn

Hô hô ! Cứ yên tâm ! Nó mà tụt xuống trang 2 tớ sẽ câu cho nó lên đầu trang 1 ! :)>- :)>- :)>-

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên