Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đừng có điên, 0508 đang bị ĐHV soi ghê lắm, nhìn gương HOÀNG DŨNG thì biết :|

tụi này nói toàn chuyện đâu[-x
chán wa hôm nay chưa kiểm tra toán tốn mất 1 hôm lo lắng + sợ hãi của mình(thật bất công):((
cộng thêm việc mình ăn ở phúc đức hôm nay lên được 8.0 Lý he he0:)
@:dạo này bọn mày câu bài ác wa,nhìn xem cả cái trang này chưa thấy bài nào dài wa 5 dòng thì phải

----------

wen mất chưa khoe
theo nguồn tin đáng tin cậy của bạn Dê lớp Hóa2 thì mọi người hãy mua quyển ""bóng đè" (truyện ngắn j đấy,hiện đang bán rộng rãi trên thị trường rất dễ kiếm)thấy bảo hay lém(hình như cấm U18):)) :)) :)) :))
mua mau kẻo hết

dạ các pác
em HD đây ah
quả này thì mod :))
các pác yên tâm
T1 ko bao h cho phép ở trang 2

Mie thằng điên có biết đang bị soi lắm ko :| , bị lock rồi còn chưa chừa à hay sao mà muốn kéo thêm người chết :|

May wa'!!!!Mình thật sáng suốt khi không cho HD acc.=))=))
Khổ thân Đ Sơn, lo nhìu wa', sợ hãi nhìu wa', sáng nay đến lớp nhìn mắt sưng húp lên. Tối ngủ có 4 tiếng để ôn Toán có khác8-} 8-} 8-} :x . Cô HA so lucky khi có học sinh chăm chỉ;;) ;;) hết lòng vì môn Toán như bạn Sơn hâm:> :> :> :)>- :)>- :)>- :)) :)) :)) :x

Xem ra kế hoạch cải tạo con người T1 của chú HD thất bại rồi :))

chị là My em ah :))
thằng Sơn mất dạy
dám lấy nick thằng Dương:D

uh chị ko nói nữa
kon Linh Chi T1 đâu
sao chẳng thấy nó đâu rồi

Phạm Đức Sơn đã viết:
wen mất chưa khoe
theo nguồn tin đáng tin cậy của bạn Dê lớp Hóa2 thì mọi người hãy mua quyển ""bóng đè" (truyện ngắn j đấy,hiện đang bán rộng rãi trên thị trường rất dễ kiếm)thấy bảo hay lém(hình như cấm U18):)) :)) :)) :))
mua mau kẻo hết
Sơn ơi!!!!Hum nào dẫn tớ đi mua nhé;);)bọn lớp mình toàn đọc truyện dành cho 18+8-} 8-} 8-}, thui mình cũng phải "adua" mặc dù cái đứa háo hức đọc truyên nhất khuyên mình không nên đọc, Nam nhỉ :-? :-? :-?:)):))

hehe con Chi đú ah
để tớ dẫn đi mua
thằng Huy chị lớp Văn
thik lên làm quen

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên