Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thông báo cho em dũng thân yêu là vào hồi 2h00 phút hôm nay chị sẽ đổi pass, cho thành pass dùng cho bên yahoo luôn cho nó đỡ nhầm, hôm nọ vào YM mãi ko đc vì lí do nhớ lộn pass, em có nhu cầu sử dụng thì khao chị kem rồi tính típ :))
Mà cấm em spam đấy :D

Thứ 4 tuần sau(2/11/05) sau tiết 3, mời mọi người đi ăn sinh nhật tôi nhé. Thích ăn gì cũng được. Ê! Sau đấy nhớ tặng quà nhé! Thanks trước!

cạch
rủ con Dương đi ăn nhà hàng đắt tiền nhất HN :))
HD đây :))
có thay pass thì em cũng để chế độ tự động roài :D

SINH NHẬT DƯƠNG ĐÊ :)) :)) :D :D :D
Tình hình là Dương sẽ cho ra mắt her lover :D
TA muôn năm :))

con gái lớp mình đúng là Hàn Quốc thật. Tưởng D bibi TA roài hóa ra lại quay lại àh? Mối tình thật éo le..........:))
.................Có giận hờn mới biết ta đã yêu:)):))

ê thế mà nhanh nhỉ sắp được ăn sinh nhật chủ rồi dấy mới ngày nào chủ tặng em wa nay em lại phải tặng lại rồi:))
thế hôm đó bạn Tiến Anh có đến không
ah mà chủ bảo thèng Tô nó đưa wa cho em em cầm hộ cho
thèng này là hay hứa rồi bỏ đấy lắm thứ 4 tuần sau thì bạn ấy đã ăn+ngủ+nghỉ ở Sing=>cứ ở đấy mà đòi wa nhé(vì vậy chủ đừng có mà cám ơn trước bao giờ nhận được wa đã).Ah mà ảnh đại diện của chủ đâu,để em send ảnh của em chủ làm ava nhé
chị My làm j mà phải cho thèng Dũng mượn acc mang tiếng lắm chị ạ,thèng này hay đi câu bài+tán gái=>mang tiếng chị My xinh đẹp lắm(chẳng lẽ chị My lại đi tán gái nhể:)) ).

Biết thế nào dc :)) :))
Cạch là cạch thế nào :D :D .Không biết họ thế nào đâu
2/11 sẽ biết

chuyện tình củm của hai anh chị này, chong chóng quay trước gió cấp độ 12 chẳng là cái rì:)):))8-}8-}:D

----------

Tô Xuân Nam đã viết:
con gái lớp mình đúng là Hàn Quốc thật.
còn ai....ngoài D????:-/ :-/ :-/

----------

sao mình không câu đc 2 bài như Nam nhỉ???Toàn bị chập lại làm 1:(:)(:)((

----------

Lê Linh Chi đã viết:
chuyện tình củm của hai anh chị này, chong chóng quay trước gió cấp độ 12 chẳng là cái rì:)):))8-}8-}:D

----------

----------

Lại còn bị chập 3 chứ8-}8-}8-}

----------

vừa lúc nãy là chập 4, bây h là chập 5:)):)):D

Lê Linh Chi đã viết:

----------

----------

----------

Lại còn bị chập 3 chứ8-}8-}8-}

----------

vừa lúc nãy là chập 4, bây h là chập 5:)):)):D

khà khà đâu phải ai cũng đỉnh cao của việc câu bài như mình, khà khà :)):))
Ngoài D ra còn có C và HàT :)):))

2dson: Bố cái thằng, ko được nói xấu tao trước mặt bạn gái và sau lưng tao[-x [-x [-x kể cả sự thật nó là như thế :)):)):))

Thằng HD câu bằng nik chị My vừa vừa thôi ko là cả 2 chị em mày cùng bị treo nik đấy [-x [-x

@Đức Sơn: chị thấy hơi hối hận roài em ạ;) kưa trai thì kưa thằng nào đáng của, chứ mấy thằng thế này thìa :D nghịch thôi em ạ ;)
@HD: mày cẩn thận, spam quá nhiều rồi đấy, mày spam lần nữa chị xóa cho bằng sạch.

Tình hình là trai làng ta ko giữ được gái làng ta
Để gái làng ta đi lấy trai làng lý kìa :))

trai làng lý cũng sẽ chẳng giữ được gái làng lý đâu
Gái làng lý sẽ đi lấy trai làng ta:))
Chuyện đấy có roài đey' :)) Con trục tròn làng lý và thằng Trâu Mura làng mình :))

Chỉnh sửa lần cuối:
* KHông được nói xấu cháu tao và cái thằng Mura đã đánh tao cả năm :))

Tao đâu có nói xấu, sự thật nó là như thế mà:))
Ờ mà cái này cũng chẳng bít được. Bọn này xoay như chong chóng trứoc gió cấp 12 <= Ăn căp của Chi thì phải :D

* Nhất là con tờ rục tở ròn :D nó bi h chả biết là thích ai , lúc thế này lúc thế kia , chịu :(:)))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên