Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
oa, Linh Chi lớp em là bạn nào thía, xinh không mà sao nhiều người thích thía (không ngờ là khối toán cũng nhiều em xinh thía, tiếc là miss Chanh lớp mình đi rồi, buồn wá^_^)

----------

Hôm nay chị đi đại hội, làm quen được với mấy bạn lớp em. Em Tony tên thật là gì nhỉ, còn có một bạn nữ lớp em ứng cử vào ban chấp hành Đoàn nữa, chị không biết tên.
spray_likerain007 có phải là nick của ai đó trong lớp em không?

Chỉnh sửa lần cuối:
ah bạn Thùy Dương lớp ta
@chị Linh:Chi ấy ah
cũng đc
nhưng thằng Sơn thì cứ nằm đấy mà mơ:))
@Hồng Linh:ai bảo chời MN
bị điên ah
lớp T1 ko bao h có khái niệm chờ gái:))

@ dũng : thế mày nghĩ ai ko "nằm đấy mà mơ", chú ĐỨC SƠN chắc :))

Lê Hoàng Dũng đã viết:
ah bạn Thùy Dương lớp ta
@chị Linh:Chi ấy ah
cũng đc
nhưng thằng Sơn thì cứ nằm đấy mà mơ:))
@Hồng Linh:ai bảo chời MN
bị điên ah
lớp T1 ko bao h có khái niệm chờ gái:))
T1 ko có khái niệm chờ gái đâu;;) Chỉ có khái niệm chờ trai thôi;;) Mà toàn con trai chờ trai mới lạ chứ:| ;;)

bọn mày ăn phải bả rồi:eek:
có mấy hôm không lên mà chợ dưa được mùa quá:eek:
thằng Dũng lăng nhăng lít nhít cái gì thế bố oánh chết giờ[-x [-x
bạn Chi nghe thấy thì không hay đâu ,vớ va vớ vẩn bực cả mình
@ Chủ(nguyễn thùy dương):chủ hứa rồi đấy nhé,em không đi thì chủ không được đi đâu,chủ đừng đi UK mà,hôm nào em với chủ đi thi cái khác nhé,cái BH đấy coi như là chiến công đê vênh cũng được rồi(nói thế chứ nghĩ đến bài kiểm tra Toán ngày mai là em muốn đi lắm)
@ Chi:bọn nó ăn nhầm cái gì rồi ấy đừng để ý:-$
@ mọi người:sáng các chú làm Hóa thế nào

----------

vừa xem mấy bài trên kia xong(cho nó khỏi lạc hậu ý mà)
phát hiện ra thèng Tô với cả thèng Dũng chửi bậy như đúng rồi(không dạy được nữa roài[-x )
(xin phép mọi người cho em câu một bài nữa nhá:)) :)) )
em xin phép rồi đấy

----------

ơ sao không câu được thế này nó toàn bị nhập vào 1 bài thôi:(( :((

----------

Nguyễn Thùy Trang đã viết:
T1 ko có khái niệm chờ gái đâu;;) Chỉ có khái niệm chờ trai thôi;;) Mà toàn con trai chờ trai mới lạ chứ:| ;;)
ơ bạn Trang chửi bọn mình kìa chúng mày ơib-) b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Alô
Các vị lớp T1 có hứng đá giao hữu với lớp tui k
Thông tin với tui qua tony nhé

TS mấy thằng t1 nói lăng nhăng gì với CHI mà hôm nay bạn ấy ko thèm nói chuyện với tao !!!!!!!!!!!!`:angry:

Chả hiểu sao các bạn ko gái lớp mình mit ướt thế, sáng nay 3 bạn om nha khóc, chả hiểu vì lý do j`, chắc là do bài ktra ?????? thằng HS an ủi bạn Chi đi. <=Tao cũng chả bít an ủi vì cái je` :(

có ai muốn mít ướt đâu
bắt đầu từ bây giờ, mình hứa sẽ kô như thế nữa
trông xấu lắm
Bây giờ chỉ muốn bay ngay đi đâu đấy

có ai muốn mít ướt đâu
bắt đầu từ bây giờ, mình hứa sẽ kô như thế nữa
trông xấu lắm
Bây giờ chỉ muốn bay ngay đi đâu đấy

hơ hơ, con trai lớp toán không bao giờ chờ gái, các chú tự tin nhỉ.
Mà chị thấy con gái khóc thì có làm sao đâu, như chị đây là đứa khóc nhiều nhất lớp luôn.
Khi bị điểm kém mà không khóc thì chị thấy cũng lạ thật, hôm chị bị 6.5 văn khóc một trận như mưa như gió luôn.
Mà khi khóc, không chỉ cảm thấy thoải mái hơn mà lúc đó cũng cảm nhận được mọi người quan tâm đến mình đến mức nào. Lúc chị khóc, bao nhiêu bạn thân (toàn là con trai thui ^_^) đều xúm vào an ủi chị làm chị cảm thấy mình cũng khá là quan trọng (nói cái này xấu hổ wá).
Thế nên muốn khóc cứ khóc các em ạ.

Dương oai trưa nay mày có đi gặp thằng Tiến Anh k0;;) Hôm nào bảo nó qua trường cho mọi người chiêm ngưỡng cái:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên