Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@Sơn:tao chửi thằng Sơn 9G
@Trang dô:đc 50% học bổng MPW roài
nhưng MPW chỉ cho cao nhất là 50%
1 năm vẫn phai mất đến hơn 800 triệu
chịu quái nổi:))

Vào chào hỏi mọi ng`,tớ ko bit vụ mấy trường bên đó nên ko tham gia được,tha lỗi :D

Buồn cười thằng Dzung, mày phải thông cam choa bạn Hà chứ. Bạn ý học lớp Pháp chớ cóa học lớp Anh đâu mà mày rủ bạn ý vào British council, bao h cóa France council thì bạn ý đến chơi:))

Chú học ở đâu?
Anh học ở Trần Nhất rồi, sao ko rủ sớm hơn :D

eo ôi xấu hổ
bây h già rồi mới bắt đầu tập tọe học đàn :))

Chẳng ai ko có quyền ước mơ và theo đuổi ước mơ cả, quan trọng là có theo đuổi đc đến cùng ko thôi :)

già thì sao?
việc học chưa bao h là muộn
học, học nữa, học mãi, đúp học tiếp (lê xờ nin)

Trần Nhất ngõ 1002 Láng chớ jè. Dạy như fắc ý. Lại còn đắt nữa chứ. Mà ông già tên là Trần Thống cơ, con ông ý mới tên là Nhất. Hồi hè định đi học với thèng Tùng hotboy mà bận wa' cuối cùng lại đêk đi được :)

Khổ thân theng Sơn thèm gái wa' đêk chịu được:)):)) Chắc thắng sau mình cũng giống nó mất :(:)((

Đắt rì mà đắt, thế là rẻ rồi. Mie chỗ tao đi học trước 40k/ buổi . Còn thằng bạn tao học 30k. Vào nhạc viện còn 50k cơ 3

đâu phải chỉ xét thế. Kể cả 1000$/ buổi mà mày thành nghệ sĩ guitar nổi tiếng thế giới cngx ko phải là đắt. Cái quan trọng là mày thu nhận được cái j` so với số tiền bỏ ra..............

Trời lên đây mới thấy lớp mình có bạn Huy ,thằng lớp trưởng ...biết chơi ghi ta .Thế mà hỏi có ai có tiết mục gì ko thì ai cũng im lặng.

hix thôi ko bàn về ghita nữa
thằng Sơn dại gái ko dại con nào
lại dại con Chi lớp tao
thì xác định roài:))
@Tô:con xin bố
bố câu bài ít thôi:(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên