Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hôm nay vừa thi cái trường gi ý nhỉ
Hình như là cái gì House hay sao ý
chán quá (ko nhớ tên)
tưởng gì chứ mình thấy toàn là " How are you"
sau đó thì" I'm fine, thanks"
chán chẳng buồn chết( thế mà cứ tưởng thế nào chứ)
Nhưng nói chung hôm nay là một ngày rất vui vẻ vì mình được một bạn cực kì đẹp trai, học CVA đèo đến xem nhà bạn ý
Đẹp phết

ah brooke house
thi Eng thì dễ thôi
chứ thi Toán có mà vỡ mặt
phỏng vấn chưa
rõ khốn nạn
thêm cái thằng VN vào ngứa cả mắt

ờ bố ts thằng ý chứ nói thì ngọng liu ngọng lô hỏi thì sai ngữ pháp chả hiểu nó hỏi gì mà cứ chen ngang X(
trường này toàn dò xem hoàn cảnh kt ntn thôi

uh ức chế thần kinh
tao đêk chịu đc luôn
chỉ muốn đấm cho nó 1 phát:))

Sao mày ko hỏi thẳng vào mặt nó: Xin lỗi cho tôi hỏi ai là người phỏng vấn trực tiếp tôi? Dĩ nhiên là ông hiệu trưởng.=> anh ngồi bên cạnh câm cái mòm đi cho em được nhờ. Thôi tóm lại là thằng Hoàng Dũng cũng đi rồi còn chửi j`? Mà mày bảo ai câu bài? Câu thì sao? Ảnh hưởng je` đến mày, shit wa'.

Thôi túm lại là ban Dương cũng đi quách đi cho nó được việc, sang Uk làm người yeu thằng Dũng :)) :)) ko nó lại bị em nào nào đó lớp a10 GV bả là tảo hôn .......:)):))
Thằng dũng đâu, bao h mày định khao cả lớp thì bảo tao tổ chức chung :)) Mọi người thấy chè ở cạnh trường mình thế nào? Ngon chứ ;)

Oh bạn Hải Ly sang đến nơi rùi àh? Ấy học trường nào thía? Cuộc sống thế nào??:x:x:x

@Tô:ai làm ng` yêu tao cơ
mày die ah
@Ly:cho cái ID
học bên Sinh thế nào???

thằng Sơn đừng có đụng đến con gái lớp tao
con Chi thằng Đức Sơn sở hữu roài

Tớ pon chen với,bạn ly sang sing roài sao vẫn để location là vn thế kia :D

Sao chiều nào cũng thấy mấy bác lớp Toán 1 này lượn qua trường thế, chờ MN à?

Lâu lắm mới vô đây;câu cho trót :))

----------

Nói thật là do cái topic này bị tụt xuống gần cuổi trang roài,nên nể tình hữu nghị tớ kéo nó lên,chứ ko hề vì mục đích cá nhân đâu,ko nên hỉu lầm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ai lượn wa trường cơ?????????? Chắc là thằng Hoàng Dũng rùi :)):)) Thằng này bị bệnh cuồng trường nặng hơn cả mình :)):)):))

@ DŨng : ĐỨc Sơn sở hữu rồi thì sao, mày nghĩ tao ko bằng đc nó à /:)

Tốt tốt, chú HS có ý chí tiến thủ thế là rất rất tốt, đáng hoan nghênh=D> =D> =D>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên