Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@ THU TRANG : cứ giởi thiệu đi,. bạn dũng tính nóng dễ chửi bậy lắm :))

giới thiêu chi bạn Dũng thì nhớ giới thiệu bạn nào xinh xinh vào, Dũng nhỉ? bạn Hà A1 ko hợp đâu..........hehe

Hôm nay thằng Dũng bỏ về sớm làm gì, vào phòng hội đồng mà xem tiêpó, vui cực, tao còn đc mấy ông ĐAN MẠCH mời PIES nữa cơ :D

pó tay thằng Sơn
à bạn Kim Anh học cấp 1 cùng tao
20/11 về trường đú bẩn đi:)):D

Sau khi mưa toàn bộ đoàn khác ĐM đc mời vào phòng HỘI ĐỒNG, rồi học sinh cũng vào xem, nhưng chỉ có hạn thôi :)), những ai trong phòng đấy đều đc ăn uống như mấy ông ĐM :)>-

tao nói trc' với thằng Sơn
ĐM của mày có nhiều nghĩa lắm đấy:))

e hèm ....... ở đây các bạn chửi ghê dữ ( cho xí xớn với).....
To dũng : lớp 10 rồi còn về trường cấp 1, lại còn định đú bẩn nữa, ơ nhưng mà nếu có nhìu nhìu đứa đi thì đc, ok luôn......
To Hồ Thu Hà : ai bảo là tớ chưa nhìn mặt bạn Ngân hà nào ? nhìn chán từ năm ngoái rồi là đằng khác, bạn ý học cấp2 Ngô gia tự, đúng chưa ? Thật lòng mà nói........ko thấy xinh tí nào....nhất là........^_*

e hèm ....... ở đây các bạn chửi ghê dữ ( cho xí xớn với).....
To dũng : lớp 10 rồi còn về trường cấp 1, lại còn định đú bẩn nữa, ơ nhưng mà nếu có nhìu nhìu đứa đi thì đc, ok luôn......
To Hồ Thu Hà : ai bảo là tớ chưa nhìn mặt bạn Ngân hà nào ? nhìn chán từ năm ngoái rồi là đằng khác, bạn ý học cấp2 Ngô gia tự, đúng chưa ? Thật lòng mà nói........ko thấy xinh tí nào....nhất là........^_*

dạ báo cáo các pác
đừng hiểu sai sự thật
em hiền lắm
thằng Sơn bon chen
@Kim Anh:con Trâm học A2
rủ nó về cấp 1 đê:D

Lê Hoàng Dũng đã viết:
@Tuấn Anh:tao chỉ cho mày mặt con dở hơi ấy mấy lần roài:))s
Ờ, đúng thật :| Nhưng tao hay quên mặt lắm, girl mà chúng mày kêu xinh nhất khối sáng là con ĐTL tao cũng quên mie nó mặt rồi :)) :)) Ko sao, sáng nay con Ếch chỉ lại rồi.

Trần Hoàng Kim Anh đã viết:
chít chít mean girl kìa...............ko tốt ko tốt

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên