Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tô Xuân Nam đã viết:
xem phim ai đi thì tự chi nhé :)) Mà bi h có film je`? Đẻ mướn àh?=))
:(( Không đi xem phim nữa đâu.
Tình trạng là lớp mình lần nào đi cũng bi đát
(Kinh nghiệm đầy mình) :D
Mà mày đừng có chê đẻ mướn nhíe. Đấy được liệt vào hàng đặc sắc nhất của VN đấy :))

----------

Phạm Duy Phúc đã viết:
có mission is impossible III ở VN chưa ?
Cúo roài, cũng được độ hai tuần roài
Hình như dạo này ở rạp nào cũng chiếu M:I III đấy :D
Mọi người đi xem về bảo cũng hay hơn hai phần trước
P định cho mọi người đi xem M:I huh?

----------

Trịnh Quế Hoa đã viết:
cho tớ hỏi cái
Bạn Lê Linh CHi cóa phải là cụ bà tớ không nhẩy:x :x :x :x :x
Chuyện, cái đấy còn phải hỏi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Quang Hiệp đã viết:
:(( Không đi xem phim nữa đâu.
Tình trạng là lớp mình lần nào đi cũng bi đát
(Kinh nghiệm đầy mình) :D
Mà mày đừng có chê đẻ mướn nhíe. Đấy được liệt vào hàng đặc sắc nhất của VN đấy :))
Thế đi ăn rồi đi đâu bây giờ ?
Hát karaoke nhá !;)
Nếu thế Hiệp chịu trách nhiệm kiếm chỗ !:D
Nếu phương án trên tiếp tục không ổn thì các bạn cứ đề xuất các phương án khác !;)

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Thế đi ăn rồi đi đâu bây giờ ?
Hát karaoke nhá !;)
Nếu thế Hiệp chịu trách nhiệm kiếm chỗ !:D
Nếu phương án trên tiếp tục không ổn thì các bạn cứ đề xuất các phương án khác !;)
Khiếp, lớp trưởng toàn tư tưởng sa đọa. Đi hát karaoke giờ nhiều tệ nạn lắm, nhất là với mấy đứa mới lớn lớp mình ;;) . Hồi trước đi sinh nhật tớ với bọn bạn cấp 2 tổ chức ở dice coffe (chỗ đường Giảng Võ cắt Cát Linh, cũng khá hay). Hỏi Tô xem đến đấy được ko? Phải cái chỗ đấy hơi bé (không đủ cho cả lớp nhưng ai bảo là cả lớp đi nào???:D) giá cả thì...[-x chỉ bằng 1/2 giá đi VT

----------

Mà lớp trưởng ơi, dụ dỗ bọn lớp mình vào HAO viết bài đê chứ. Box mình nghèo nàn wá :-s .

MI III á, thấy chị họ tớ bảo xem cũng được thôi ;;), không đến mức quá hay :|
Hiệp câu 3 bài bị dồn 1 nhỉ :)) tội nghiệp :))

Phan Hồng Anh đã viết:
:(( Lại bị kêu là kâu roài (nhưng đúng là hơi ngu khi bị dồn bài :)) )

Trịnh Quế Hoa đã viết:
cho tớ hỏi cái
Bạn Lê Linh CHi cóa phải là cụ bà tớ không nhẩy:x :x :x :x :x
cụ bà á :-/ khổ quá 0:) ko hiểu mình có con cháu từ hồi nào mà bây h đã lên tận chức cụ 8-}8-}
mọi người cứ bàn bạc đi:cái j càng ít tiền càng tốt.Nhưng mà chưa j thứ 3 này đã làm rồi á????sao ko đợi sau ngày 17/6;;)

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Hình như thất tình hình như không !:))
Tớ động viên Chi này !;)
Chi dạo này xinh ra và post bài rất giỏi ! Tiếp tục phát huy nhá !;)
Mong Hoàng Trung sớm về !;) Mà nó cũng sắp về rồi còn gì !;)
Đợi nó về anh em đi thác loạn luốn 1 thể !
Tân thất tình ??????hình như tớ chưa thấy Tân có tình lần nào hay sao í 8-} ..khi nào cũng kêu :(
Chi chỉ dám dạo này post bài rất giỏi thôi ;;) ko dám nhận xinh ra đâu :> ;;) :"> ngại quá

Khiếp, lớp trưởng toàn tư tưởng sa đọa. Đi hát karaoke giờ nhiều tệ nạn lắm, nhất là với mấy đứa mới lớn lớp mình ;;) . Hồi trước đi sinh nhật tớ với bọn bạn cấp 2 tổ chức ở dice coffe (chỗ đường Giảng Võ cắt Cát Linh, cũng khá hay). Hỏi Tô xem đến đấy được ko? Phải cái chỗ đấy hơi bé (không đủ cho cả lớp nhưng ai bảo là cả lớp đi nào???:D) giá cả thì...[-x chỉ bằng 1/2 giá đi VT

----------

Mà lớp trưởng ơi, dụ dỗ bọn lớp mình vào HAO viết bài đê chứ. Box mình nghèo nàn wá :-s .
khổ quá!!!đi cái j cũng đc miễn là ko dở hơi như cái đợt cuối năm...cái phim "monkey wind" điệp vụ kép xem bùn ngủ kinh 8-}...đúng là thằng Minh chọn thì ko chê vào đâu đc 8-}

Dạ dạ, lại trả lời kiểu súng liên thanh, bắn đại bác vào cái box này. Nhưng mưh công nhận là chủ của nô giỏi, không bị dồn bài. Nhưng cứ chờ đấy nô không để bị vượt mặt đâu/ Cái mặt silly 8-} trông quái đản bỏ cha đi được mưh chủ cứ khoái dùng 8-} 8-}

Phan Hồng Anh đã viết:
hehe...đấy là nô tớ chưa đủ kinh nghiệm
Nô ơi:cố học tập chủ nhiều vào nhé
post bài chất lượng nó khác biệt thế đấy :>
Nhìn các bạn cứ bị gộp bài trông hay quá mình cũng muốn thử xem sao nhưng mà mãi nó chẳng chịu gộp bài choa :)):>
các bạn cứ nhìn thế mà học tập nhớ ;;)
Lớp trưởng ơi!!!làm choa số bài của lớp mình nó tăng lên như thế phải tuyên dương tớ nhé ;;)...:))
*note: ko trừ khả năng HAO đang đi ngủ trưa nên ko gộp bài :)) thế thì mọi ng nhìn giờ post bài của tớ mà học tập nhé :*

Àh chủ ơi, đấy là con của nô, cháu gọi Hoàng Trung bằng cụ :))) _thế nên nó mới lăm le gọi chủ là cụ bà?). Nhưng mưh họ của nó chính thức thì là gần nô hơn nên theo thứ bậc chúng ta xếp nó vào loại là con của nô => thế cũng chẳng biết gọi chủ bằng cái gì 8-}

Dạ dạ, lại trả lời kiểu súng liên thanh, bắn đại bác vào cái box này. Nhưng mưh công nhận là chủ của nô giỏi, không bị dồn bài. Nhưng cứ chờ đấy nô không để bị vượt mặt đâu/ Cái mặt silly 8-} trông quái đản bỏ cha đi được mưh chủ cứ khoái dùng 8-} 8-}

ẹc !!!nô ơi...chủ thấy cái mẹt thế nó hay nhất với cả cái mặt này nữa này;;) và :> :))...nhìn trông hợp với tâm trạng của chủ ghê gớm :))

[-x [-x [-x bé Chi động chạm chị rồi đó nghen[-x [-x [-x film đấy là có cả chị chọn đấy[-x [-x [-x

Hô,ý mọi ng` thứ 3,tức là ngày mai đi chơi á8-} 8-} 8-} hôm nay là thứ 2 rồi đấy.Chắc phải gọi điện cho cả lớp chứ lớp mình dc mấy mống trên HAO:-? :-? :-?

(TT)

Chủ ơi, nhà chủ có nuôi mèo không ? Hình như đứa con gái nào cũng thik mèo?? Hồi bé nô nghịch con mèo nhà hàng xóm bị nó đớp một phát vào mặt :)(( ) nên từ đấy cạch luôn, quay sang thù tất cả những con mèo mình nhìn thấy 8-}

Àh chủ ơi, đấy là con của nô, cháu gọi Hoàng Trung bằng cụ :))) _thế nên nó mới lăm le gọi chủ là cụ bà?). Nhưng mưh họ của nó chính thức thì là gần nô hơn nên theo thứ bậc chúng ta xếp nó vào loại là con của nô => thế cũng chẳng biết gọi chủ bằng cái gì 8-}
nô của mình hay là mình mắc bệnh j đấy mà nó nói cái j mình ko hiểu nổi 8-}...nô ơi 1 trong 2 phương án nô thik cái nào hơn...???;;) chủ bị bệnh hay nô bị bệnh :))

Phạm Duy Phúc đã viết:
[-x [-x [-x bé Chi động chạm chị rồi đó nghen[-x [-x [-x film đấy là có cả chị chọn đấy[-x [-x [-x

Hô,ý mọi ng` thứ 3,tức là ngày mai đi chơi á8-} 8-} 8-} hôm nay là thứ 2 rồi đấy.Chắc phải gọi điện cho cả lớp chứ lớp mình dc mấy mống trên HAO:-? :-? :-?

(TT)
8-} Thật là khó khăn để hiểu mấy dòng này của P :))) ). Chị ở đây là who vây? Em không hiểu, thành thật là chẳng hiểu gì hết trơn?? 8-} . Uah, đến 80% cái kế hoạch đi chơi hôm thứ ba sẽ bị phá sản, vì chẳng thấy thằng Tô xúc tiến gì hết trơn ??? 8-|

Chủ ơi, nhà chủ có nuôi mèo không ? Hình như đứa con gái nào cũng thik mèo?? Hồi bé nô nghịch con mèo nhà hàng xóm bị nó đớp một phát vào mặt :)(( ) nên từ đấy cạch luôn, quay sang thù tất cả những con mèo mình nhìn thấy 8-}
ẹc???ai bảo nô chủ là con gái 8-} ...chủ ghét mèo 8-} vì nó có móng vuốt...cào 1 phát thì vui ...:| nhưng nói chung thì chủ ko thik động vật
hix...từ đầu tưởng phúc gay ...hóa ra con dê...thì bây h thêm vào danh sách...hix chọn phim j mà dở thế :))
hix...khổ viết ko kịp đọc ...hình như trên Y!M :lchi,qhiệp, TT đều đan offline 8-| ...bọn lớp mình khoái invi dã man :x :x
thôi tớ đi ngủ đây,các bạn thik kâu j thì kâu nhé :D Chi đi ngủ,chiều Chi còn giết gà :)):))...

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Linh Chi đã viết:
nô của mình hay là mình mắc bệnh j đấy mà nó nói cái j mình ko hiểu nổi 8-}...nô ơi 1 trong 2 phương án nô thik cái nào hơn...???;;) chủ bị bệnh hay nô bị bệnh :))
Về khoản bị bệnh thì mình có thể giải thik thíê này: Nếu như chủ bị bệnh thì có lẽ nô cũng bị luôn ví suốt ngày nô ở gần chủ, không lây nhiễm sao được??? 8-} . Còn nếu nô bị bệnh thì chắc hẳn chủ không thể là một con bình thường vì chẳng có con nào bình thường đi kiếm một thằng nô bệnh hoạn cả??? Từ đó suy ra hai phương án là hoặc cả hai đều bị bệnh hoặc không. Mà nô thì thik cái thứ hai hơn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên