Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nô lên HAO rồi à nô.
Tony thì khi nào chẳng đặc sắc....hồi trc tớ đã bảo Tony "dê" lắm rồi mà 8-}

----------

quạc quạc...bây h mới đọc trang sau....lớp mình trên HAO vẫn còn nhộn nhịp quá :D

Chỉnh sửa lần cuối:
uah uah nô công nhận. Tony thì ghê roài. Nhưng nô cũng phải công nhận là mình chưa biết hết về núo đâu (về cái điểm "đặc sắc" và nhiều khoản khác...>:) )
Cảm ơn chủ nhíe. Có mỗi chủ là hỏi thăm nô thoai. Mọi người đi đâu hết cả :((

----------

Chủ ơi, cái chữ kí của chủ trông hoành tráng thiế? Cái avarta nua trong xinh thiế? Cái chữ kí của nô hay ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
1 số ng á???chủ tưởng là nó dành riêng choa 1 ng nào đấy ở lớp Lý thoai
còn chữ kí chủ á???xuân hinh 2006

----------

mọi ng đi đâu mặc kệ mọi ng nô ạ...chỉ cần chủ với nô là xong chuyện roài:D

Đồng bào chú ý, tôi nhắc lại có thấy đồng chí Lê Hoàng Dũng đâu không ???

Chủ ơi, Tô về rồi đấy, hôm nào bảo nó dắt chủ đi chơi đê. Xin cho nô một suất nữa :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Nô ơi bây h nô mới báo cho chủ à???/:)chủ với Tô đi ăn chè 1 bữa roài,nhắn 1 đống tin nhắn roài,buôn điện thoại roài...chat chít 1 đống roài
Tô đang định rủ mọi ng đi vầng trăng nhưng chủ đang còn xem xét ko biết có đi đc ko...chủ tình hình hè như ở tù >________<
@Phúc:ở Anh8-}

Ơ, té ra Hiệp là nô của Chi à ;;) ;;) ;;)
Hiệp câu năng suất quá :))

Mà Chi dạo này sao ko lên HAO câu thg xuyên :-/

Phạm Duy Phúc đã viết:
Hic, ku Zũng đâu roài :((
Uah, chú bé Phúc nhắc mình mới nhớ. Xin lỗi tại iem mù thông tin: Dũng hè năm nay có về không? Bao giờ về? Lâu lém roài chưa tận mắt nhìn thấy mặt mũi mày???

----------

Phan Hồng Anh đã viết:
Ơ, té ra Hiệp là nô của Chi à ;;) ;;) ;;)
Hiệp câu năng suất quá :))

Êh êh, con vợ láo toét của thằng Đờ Sơn kia, muốn nói xấu anh huh? Tại thấy mấy đứa cứ kêu không có ai lên post bài, nên mới... Thiế mà, mình thì động cơ trong sáng thiế này nó lại nói xấu :((

=)) Dũng sang Anh gửi ảnh về thấy trắng trẻo đẹp trai lắm ;;).Năm nay nó có về nhưng hơi muộn thì phải...nó nói với chủ rồi nhưng chủ chả nhớ 8-}
Chi dạo này chăm ngoan ko bit câu là j ...hí hí..nhận thấy hồi này HA câu bài ác chiến ;;) 8-}

----------

Nô ơi ...nô lên 7 bài rồi đấy...tiếp tục đi nào :x
HA đúng là mù thông tin...ng ta làm chủ nô thân tín từ bao lâu rồi bây h mới hỏi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Linh Chi đã viết:
Nô ơi bây h nô mới báo cho chủ à???/:)chủ với Tô đi ăn chè 1 bữa roài,nhắn 1 đống tin nhắn roài,buôn điện thoại roài...chat chít 1 đống roài
Tô đang định rủ mọi ng đi vầng trăng nhưng chủ đang còn xem xét ko biết có đi đc ko...chủ tình hình hè như ở tù >________<
@Phúc:ở Anh8-}
Nghie cúo vỉe hay đấy nhưng nguy cơ là chưa chắc đã có nhiều người đi đâu. Hôm trước nô cũng có ý tưởng tương tự nhưng muh hỏi mọi người (một số lượng không lớn :p) thì ai cũng có cái mặt: Mình nhiều việc lắm roài, không đi được đâu. Chán. Àh có Tony thấy cũng hăng hái đi chơi lém

sít quên:hôm trc Tân bảo tớ hồi này vui tính ...hay quá...công nhận :))

----------

uh...vì 1 vé tận 80K lận...hix hồi này chủ còn đang cháy bị 8-}
Tony thì cũng giống chủ như bị xích ở nhà 8-}...nghe thấy đi chơi 1 cái là =P~ :))

Lê Linh Chi đã viết:
=)) Dũng sang Anh gửi ảnh về thấy trắng trẻo đẹp trai lắm ;;).Năm nay nó có về nhưng hơi muộn thì phải...nó nói với chủ rồi nhưng chủ chả nhớ 8-}
Cái kiểu nhớ siêu đẳng
Trắng trẻo lắm àh? Nhưng mưh trắng thì có gì hay đâu? Nô đang quyết tâm hè này đen đi ít nhất là một tí nữa 8-} cho nó hoành tráng.
Nô ơi ...nô lên 7 bài rồi đấy...tiếp tục đi nào :x
Dạ, nô đang cố gắng ạh, giờ 8 bài roài đấy :))) ). Chủ cứ cổ vũ thiế này là được đấy.

à ...nô thì ko thèm chấp nô ạ...;;) nô mẹt búng ra sữa :x iu ơi là iu
chủ thì nhớ siu đẳng roài :->

Lê Linh Chi đã viết:
à ...nô thì ko thèm chấp nô ạ...;;) nô mẹt búng ra sữa :x iu ơi là iu
Êh êh, :(( sao lại nói xấu nô thiế? chủ xấu tính
Chủ ơi, bình thường chủ bảo nô là chẳng bao giờ lên nên không thấy có ai trên net là đúng roài nhưng hai hôm nay nô túc trực ngoài hàng net (đã chuẩn bị sẵn lương thực và tiền của) mà cũng chẳng thấy mọi người lên mấy?

đây đây có tao vào câu với đây :D
Chủ nô nhà mày câu ác chiến thế?:))
Tân đi sapa về rồi àh? tổ chức cho lớp đi chơi đâu đóa 1 chuyến đê. Công viên nước chẳng hạn ;;) ui xời...hấp dẫn phải biết :)) Hay Vầng trăng cũng ok, nhưng chỉ sợ hơi đắt :-/

Tô Xuân Nam đã viết:
đây đây có tao vào câu với đây :D
Chủ nô nhà mày câu ác chiến thế?:))
Tân đi sapa về rồi àh? tổ chức cho lớp đi chơi đâu đóa 1 chuyến đê. Công viên nước chẳng hạn ;;) ui xời...hấp dẫn phải biết :)) Hay Vầng trăng cũng ok, nhưng chỉ sợ hơi đắt :-/

Mày ơi, sao mới viết có một bài roài lại offline luôn zậy? Làm ơn vào câu đê cho nó đông vui. Tao ngồi đây chờ dài cổ mà chẳng thấy ai onl cả? Buồn phát khóc :((. Đi Vầng Trăng 80k/vé thôi, không phải đắt lắm. thực ra là so sánh với mấy chục trò mình được chơi thì giá đấy cũng bt (phải nhìn nhận một cách khách quan giữa cái gì được và mất để tìm ra lợi hay hại_người lớn chưa ;;) )
Đại để chung là tao thấy ý kiến đi VT được đấy
(Vé 80k là vé trọn gói chơi bao nhiêu trò bao nhiêu lần cũng được :D_ Thoải mái thiế còn gì)

uah`, nhưng mà cái quan trọng là sắp xếp thời gian :D
Hay đi vincom chơi tìm điểm khác biệt đê;;);;) chơi mỗi trò đấy thôi ;;) =))

Trịnh Quế Hoa đã viết:
có con ne`;;) ;;) :x :x :x :x :x :x 3 xinh
àh há xin giới thiệu với quí vị và các bạn đây là con gái cưng của tớ_đứa con mà tớ đã mất bao công sức tìm về từ bãi rác Thành Phố :)>- Một tràng pháo tay cho sự xuất hiện của chị (tớ nhặt con này cùng thằng Tùng lớp tin về làm nhũ mẫu cho nó :)))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên