Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trịnh Quế Hoa đã viết:
hơ;;) ;;) ;;) người ta nhận họ nhận hàng, liên quan Gì đến Hoàng TRung nhờ
GỌi nà mở rộng mối quan hệ thôi mà:x :x (tiện thể câu 1 tý)
Con ranh ngày xưa mày chẳng gọi HT là cụ còn gì giờ chưa chi trở mẹt nhanh thế[-x không được hỏng=; ------->có thể đây là nguyên nhân để chúng ta cắt tình vợ chồng từ đây,may may quá.(Hông Anh với Thùy Trang có đọc cũng thấy mát lòng mát dạ em nhờ):* :x

Phạm Đức Sơn đã viết:
<<<thất tinh` mah như thế này thì nghị lực lém đấy:D:))
To Tô:tao vừa có thông tin về 1 em khá xinh,thấy bạn chị tao khen xinh lém lém.Chị tao bảo giới thiệu cho mày.Để tao đi hỏi tình hình rồi bảo cho mày sau nhé;)

----------

Film Goong là film gi` hả em;;) mai được nghỉ hay anh đến nhà em xem nhá;;)
Mà sao giờ này lên HAO mà không lên Y!M thế nhỉ:-? làm cái gì không biết

Em nào xinh thế hả ĐS ;;) , giới thiệu cho em em tán với ;;)
Film Goong là cái film chuyển thể từ ndung của truyện Hoàng cung đó :)) , em đang có từ tập 1-12 (tiếng việt) :)) okie cứ đến đi ;;) , xem film xong trả tiền :))

Khặc,tao chả tin thằng Sơn đâu. Nếu xinh thật thì chắc chả đến lượt mày đâu Tô à :)):))

Rõ ràng
Chưa đến lượt anh HT với tao thì các chú khỏi mơ :D

Phạm Đức Sơn đã viết:
Con ranh ngày xưa mày chẳng gọi HT là cụ còn gì giờ chưa chi trở mẹt nhanh thế[-x không được hỏng=; ------->có thể đây là nguyên nhân để chúng ta cắt tình vợ chồng từ đây,may may quá.(Hông Anh với Thùy Trang có đọc cũng thấy mát lòng mát dạ em nhờ):* :x
lày 0:) 0:) chồng ơi
Iem với mình nà cắt đứt từ nâu rồi cơ mừ[-( [-( [-( [-( đâu có liên quan j` nữa(may mà lần này ko phát ngộn bừa bãi, lựa chọn từ ngữ chính xác:)>- :)>- )
NGại quá, thằng chồng mới của iem nóa cóa đọc bài lày thì cũng mát lòng mát dạ nhá;;) ;;) ;;) ;;) ;;) chồng ơi

Lê Linh Chi đã viết:
hix....Chi vừa giết gà xong ...:-S ...chuyện vừa dài vừa hay 8-}
mẹ giao choa 2 chị em mỗi ng 1 con chim con ;;)bảo vặt lông làm thịt 8-}.
bình thừong con gà nó sống sờ sờ ra,ko giết chóc j hết mình đã ko dám đụng vào ng nó rồi :-S...ngồi xem chị làm 10' đầu.con chim của chị hình như nó nhỏ hơn của tớ >___< Mà chị tớ làm cái kiểu j mà cổ con chim đấy nó toe toét ra :((nhìn trông khiếp ko tả đc 8-}máu me rồi lông lá be bét vào nhau 8-}(Chị còn định chụp ảnh để còn đưa lên blog 8-})Nhưng con chim của chị chưa chết hẳn thì đã ném vào chậu,đổ nc sôi vào 1 cái nó nhảy sổ ra khỏi chậu,ôm chầm vào người tớ :(( máu của nó dính lên chân tớ :(( ko hiểu có cái j trong đấy mà 1 luk sau tớ thấy chỗ đấy ngứa ran 8-} :((..chị giục "bóp cổ nó đi" 8-}...mình rút dao ra b-) b-) xoẹt 1 cái ...:> dao sáng loáng :> ....con chim kêu lên 1 tiếng thất thanh 8-} ...quay mặt ra chỗ khác 8-}..một loại chất đặc đặc "phọt" ra ngay đằng sau con chim8-}.nó dám đại tiện 1 cách vô tư ngay trc mắt mình 8-}...tớ cầm dao ngồi ngắm chim thêm khoảng 30' 8-}hix :-S..chị bảo"nc nguội là tẹo nữa em ko vặt đc lông nó đâu" 8-}...khổ !!:( ko muốn cũng phải dùng 1 chân dẫm lên ng nó bắt đầu vặn cổ :(( 8-| chẳng nhớ là tớ vặn bao nhiêu vòng đại khái là nó giẫy dụa rất mạnh :-s.tớ nghiến răng dẫm chân cho thật mạnh 8-}đến khi mạch nó ko còn đập đc nữa...rồi tiếp tục vặn 8-} đến khi cái cổ nó rắc 1 cái (đầu lìa khỏi cổ)8-}.rồi nén nó vào chậu đổ nc sôi...cho ít nc lạnh 8-}...hehe tình hình là trình bóp cổ chim của mình pro hơn của chị (ít ra thì nó ko nhẩy xổ ra ôm chị mình :)))...sau đó ngồi vặt lông ...hix lâu rõ là lâu,mỏi hết cả tay :(...ngại nhất là cái phần vặt lông chỗ "pha câu" 8-}...may quá cuối cùng thì cũng xong.còn cái phần mề đay các thứ thì mẹ làm hí hí...Em là hôm nay em biết thế nào là a-t-at-s-at-sat-sắc-sát i-nh-inh-s-inh-sinh ---->SÁT SINH 8-}
cái chuyện vặt lông tr!m của Chi đọc vãi chết vì cười:)) :)) :)) (may ma` minh` dừng được, ko lại 1 mạng ô hô ai tai mất roài )
đại loại là vẫn buồn cười, cái sự tích này mà vào tay bọn lớp tớ, chắc ngồi cười cả buổi mất thôi8-} 8-} 8-} 8-}
khổ nỗi, chủ đề này nó nhạy cảm quá các bác ạ
----------

----------

Phan Hồng Anh đã viết:
Tốt mai mình tha hồ ở nhà xem nốt film Goong :))
:eek: :eek: bạn hồng anh ơi, cái phim GOONG đấy moi ở đâu ra, choa tớ mượn ké:x :x :x :x đáng yêu ghê

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
thêm một thông tin nữa từ chị cảu tớ em gái xinh kia là gái quê,quê ở Hà Đông với cả thấy bảo em đấy có người yêu rồi nhwung mới đơn phương.......hết mai đi tìm hiểu tiếp:D:X rồi báo cáo cho đứa nào thik sau.Còn tao có vợ rồi không dính dáng gì đến mấy chuyện này:D mấy vợ nhờ!!!!
To Chi:bi h mới phát hiện ra tài năng vặt lông Trym trẻ:))=))thế này tớ có phải tránh xa 5 bước khi gặp Chi không:D"hehe tình hình là trình bóp cổ chim của mình pro hơn của chị"Chi said.---------->pó tay rồi thế này thì cách 10 bước chứ khôgn phải 5 Chi ạ."sau đó ngồi vặt lông ...hix lâu rõ là lâu,mỏi hết cả tay ...ngại nhất là cái phần vặt lông chỗ "pha câu"""đến khi cái cổ nó rắc 1 cái (đầu lìa khỏi cổ)"---->tức là bị đứt cơ ah:))hay gãy xương,trời ơi hình tượng quá:)).Trời ơi:"tớ cầm dao ngồi ngắm chim thêm khoảng 30' "Chi said------->=))thế này thì phải đứng cách Chi bao nhiêu bước đây mắt Chi không bị cận đúng không,đến pó tay rồi----->sát thủ của TRYM........"máu của nó dính lên chân tớ ko hiểu có cái j trong đấy mà 1 luk sau tớ thấy chỗ đấy ngứa ran"=)):))đố ai biết đựoc có cái gi` Chi nhờ:))=======>Thôi quyết định từ mai khôgn gặp CHi nữa không bố em khóc:))

Chỉnh sửa lần cuối:
he he
bác Tô đi về tình hình nà trình tăng nên đáng kể
từ kinh nghiệm câu bài, câu cá, cho đến câu... gái cũng gom góp thêm một rổ:)) :)) :)) :))
trong khi thằng Nguyên nóa vừa thành lessbian;;) ;;) ;;)

----------

thằng chồng(kũ) của mình khoái invi vãi
nên ma` chả pmm iem j` cả
vào đây nữa http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=6605&page=21
kâu với iem nữa:)) :))

Phạm Đức Sơn đã viết:
thêm một thông tin nữa từ chị cảu tớ em gái xinh kia là gái quê,quê ở Hà Đông với cả thấy bảo em đấy có người yêu rồi nhwung mới đơn phương.......hết mai đi tìm hiểu tiếp:D:X rồi báo cáo cho đứa nào thik sau.Còn tao có vợ rồi không dính dáng gì đến mấy chuyện này:D mấy vợ nhờ!!!!
To Chi:bi h mới phát hiện ra tài năng vặt lông Trym trẻ:))=))thế này tớ có phải tránh xa 5 bước khi gặp Chi không:D"hehe tình hình là trình bóp cổ chim của mình pro hơn của chị"Chi said.---------->pó tay rồi thế này thì cách 10 bước chứ khôgn phải 5 Chi ạ."sau đó ngồi vặt lông ...hix lâu rõ là lâu,mỏi hết cả tay ...ngại nhất là cái phần vặt lông chỗ "pha câu"""đến khi cái cổ nó rắc 1 cái (đầu lìa khỏi cổ)"---->tức là bị đứt cơ ah:))hay gãy xương,trời ơi hình tượng quá:)).Trời ơi:"tớ cầm dao ngồi ngắm chim thêm khoảng 30' "Chi said------->=))thế này thì phải đứng cách Chi bao nhiêu bước đây mắt Chi không bị cận đúng không,đến pó tay rồi----->sát thủ của TRYM........"máu của nó dính lên chân tớ ko hiểu có cái j trong đấy mà 1 luk sau tớ thấy chỗ đấy ngứa ran"=)):))đố ai biết đựoc có cái gi` Chi nhờ:))=======>Thôi quyết định từ mai khôgn gặp CHi nữa không bố em khóc:))
hix...dám bôi xấu mình....ng ta trong sáng thật sự...nhớ đấy...từ sau đừng có mà đến gần ng ta ...cứ cẩn thận đấy b-(

Trịnh Quế Hoa đã viết:
he he
bác Tô đi về tình hình nà trình tăng nên đáng kể
từ kinh nghiệm câu bài, câu cá, cho đến câu... gái cũng gom góp thêm một rổ:)) :)) :)) :))
trong khi thằng Nguyên nóa vừa thành lessbian;;) ;;) ;;)

----------

thằng chồng(kũ) của mình khoái invi vãi
nên ma` chả pmm iem j` cả
vào đây nữa http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=6605&page=21
kâu với iem nữa:)) :))
Thằng Nguyên nào hả con kia ?? ;))

Lê Linh Chi đã viết:
cái phim Goong đấy chị cũng cóa rồi bé iu ạ ;;)

Ngươi có đủ cả 24 tập rồi hả Chi ;;) ;;) ;;), sg thế, ta hôm nay bắt đầu down tiếp :((
À tớ down trên iuphimhan.com ý mà ;;)

Lê Linh Chi đã viết:
:)) đã bảo mọi ng nhìn mà học tập mà ....
mọi ng ơi,có thik cái hình 8-} ko ????
tớ lấy ý kiến mọi ng,ko có 1 số kẻ xấu đang lằng nhằng :p
Êh, cái này là đáng lên án lắm đấy nhíe. [-( kẻ xấu là kẻ xấu nào nuói rũo ra chớ. Nô nghe mah cứ thấy ngứa ngứa :))

Nguyễn Quang Hiệp đã viết:
Êh, cái này là đáng lên án lắm đấy nhíe. [-( kẻ xấu là kẻ xấu nào nuói rũo ra chớ. Nô nghe mah cứ thấy ngứa ngứa :))
có nô trong số đấy 8-} 8-}
bé down à???chị đi thuê :p

lớp mình mấy hum nay vui vẻ thế. Thằng đson có em nào giới thiệu đê. Up luôn ảnh lên đây đi :)) để tao, thằng Htrung, phúc và những ai quan tâm có thể duyệt :))
Vụ phè phỡn hoãn đến thứ 2 tuần sau nhé :D Bố cái thằng Htrung hãm tài sao mà mày về muộn thế ko bít

:-/
Lê Linh Chi đã viết:
có nô trong số đấy 8-} 8-}
bé down à???chị đi thuê :p
thế hả:(( :(( :(( sao cái khu nhà mình tim` mỏi mắt chả được tập nào nhẩy:-/ :-/

----------

bác nhá[-x [-x [-x lừa cháu
cháu cứ tưởng cái thằng đấy nà thằng nào=; =; =; hóa ra là pác
lại còn tưởng bở nà thằng chồng(mới) định trêu một trận:(( :((

oáp!!! :)l .Mọi người đi chơi nhiều ko? Tớ ở nhà chỉ biết ngủ + ăn + lên net. Hết. Chán chết. Mãi cuối tháng 6 mới có kế họack (luk đấy sinh viên mới được nghỉ). Còn bây giờ vẫn chơi dài

oáp!!! :)l .Mọi người đi chơi nhiều ko? Tớ ở nhà chỉ biết ngủ + ăn + lên net. Hết. Chán chết. Mãi cuối tháng 6 mới có kế họack (luk đấy sinh viên mới được nghỉ). Còn bây giờ vẫn chơi dài
Luk đấy chị hiền mới nghỉ ah :(
Cái đứa nào đc ăn, chơi, ngủ, onl mà còn kêu thì đáng b-( :)):))

nô oai!!!Chủ nô mình giống nhau 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên