Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Linh Chi đã viết:
ẹc???ai bảo nô chủ là con gái 8-} ...chủ ghét mèo 8-} vì nó có móng vuốt...cào 1 phát thì vui ...:| nhưng nói chung thì chủ ko thik động vật
hix...từ đầu tưởng phúc gay ...hóa ra con dê...thì bây h thêm vào danh sách...hix chọn phim j mà dở thế :))
hix...khổ viết ko kịp đọc ...hình như trên Y!M :lchi,qhiệp, TT đều đan offline 8-| ...bọn lớp mình khoái invi dã man :x :x
thôi tớ đi ngủ đây,các bạn thik kâu j thì kâu nhé :D Chi đi ngủ,chiều Chi còn giết gà :)):))...

Đúng là bọn mèo vô cùng đáng ghét. Chủ nô mình hoá ra hợp nhau ;;) . Eo thế chủ không phải con gái thì HT tính sao (chắc cũng chẳng phải là con trai??_Cái này rõ vô lý)
Àh há nô quan tâm đến cái chuyện "P dê, chứ không gay". Thiế là thiế nào??
Cái kiểu onl để invi bt mà, đỡ bị làm phiền (cái nì là nô được HA giáo huấn đấy :p)

Chỉnh sửa lần cuối:
No no có ai bỏ rơi beaver đâu. Ấy rủ mọi người đi chơi đê chứ :D . Chủ trì tiên thể chủ chi luôn :D . Từ hồi tớ lên giờ mới gặp Hải Ly lần đầu.

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) đây đây, sự trở lại của TXN...
Tân ơi, mai tớ định rủ mời cả lớp đi ăn uống chè cháo ở cổng ams thoai, chỉ còn có 200k. Có lẽ sẽ rủ cả Hải Ly góp cùng :)) Sau đóa kế hoạch là đi xem film nhé?? Xem ở rạp quốc gia, ok? Film j` cũng được. 8h sáng ở cổng ams, ăn uống phè phỡn roài 10h đi xem film, nhiều ng hay ít người ko quan trọng (ít thì càng tốt =)) ) Tân có thể giúp tớ mời mọi người được ko? :D Tớ ko có số điện thoại của cả lớp mình :-S À quên, nhớ bảo các bạn ăn sáng trước khi đến ăn chè nhá :)):)) Ăn sáng thật no vào :))

:)) :)) :))
Không ăn gì chứ !:))
Hay cứ thư thư đã !;)
Đợi Hoàng Trung về đi !;)
Nhưng đến lúc đó bạn Tô hết tiền thì sao ?:))
Tình hình là bạn Tân đang rất vui !
Sau 3 tháng thất tình ! Bây giờ có thể hét vang !
Tớ bình thường lại rồi !:))

Tân có vấn đề thật rồi :-ss.hix lớp trưởng ơi!!!:( học ít thôi 8-}
tớ cũng nghĩ là đợi Hoàng Trung về đã;;) rồi đi đâu thì đi ;;)
@Nô:Chủ nô mình vốn hợp nhau mà :>

Lê Linh Chi đã viết:
ẹc???ai bảo nô chủ là con gái 8-} ...chủ ghét mèo 8-} vì nó có móng vuốt...cào 1 phát thì vui ...:| nhưng nói chung thì chủ ko thik động vật
hix...từ đầu tưởng phúc gay ...hóa ra con dê...thì bây h thêm vào danh sách...hix chọn phim j mà dở thế :))
hix...khổ viết ko kịp đọc ...hình như trên Y!M :lchi,qhiệp, TT đều đan offline 8-| ...bọn lớp mình khoái invi dã man :x :x
thôi tớ đi ngủ đây,các bạn thik kâu j thì kâu nhé :D Chi đi ngủ,chiều Chi còn giết gà :)):))...
hix....Chi vừa giết gà xong ...:-S ...chuyện vừa dài vừa hay 8-}
mẹ giao choa 2 chị em mỗi ng 1 con chim con ;;)bảo vặt lông làm thịt 8-}.
bình thừong con gà nó sống sờ sờ ra,ko giết chóc j hết mình đã ko dám đụng vào ng nó rồi :-S...ngồi xem chị làm 10' đầu.con chim của chị hình như nó nhỏ hơn của tớ >___< Mà chị tớ làm cái kiểu j mà cổ con chim đấy nó toe toét ra :((nhìn trông khiếp ko tả đc 8-}máu me rồi lông lá be bét vào nhau 8-}(Chị còn định chụp ảnh để còn đưa lên blog 8-})Nhưng con chim của chị chưa chết hẳn thì đã ném vào chậu,đổ nc sôi vào 1 cái nó nhảy sổ ra khỏi chậu,ôm chầm vào người tớ :(( máu của nó dính lên chân tớ :(( ko hiểu có cái j trong đấy mà 1 luk sau tớ thấy chỗ đấy ngứa ran 8-} :((..chị giục "bóp cổ nó đi" 8-}...mình rút dao ra b-) b-) xoẹt 1 cái ...:> dao sáng loáng :> ....con chim kêu lên 1 tiếng thất thanh 8-} ...quay mặt ra chỗ khác 8-}..một loại chất đặc đặc "phọt" ra ngay đằng sau con chim8-}.nó dám đại tiện 1 cách vô tư ngay trc mắt mình 8-}...tớ cầm dao ngồi ngắm chim thêm khoảng 30' 8-}hix :-S..chị bảo"nc nguội là tẹo nữa em ko vặt đc lông nó đâu" 8-}...khổ !!:( ko muốn cũng phải dùng 1 chân dẫm lên ng nó bắt đầu vặn cổ :(( 8-| chẳng nhớ là tớ vặn bao nhiêu vòng đại khái là nó giẫy dụa rất mạnh :-s.tớ nghiến răng dẫm chân cho thật mạnh 8-}đến khi mạch nó ko còn đập đc nữa...rồi tiếp tục vặn 8-} đến khi cái cổ nó rắc 1 cái (đầu lìa khỏi cổ)8-}.rồi nén nó vào chậu đổ nc sôi...cho ít nc lạnh 8-}...hehe tình hình là trình bóp cổ chim của mình pro hơn của chị (ít ra thì nó ko nhẩy xổ ra ôm chị mình :)))...sau đó ngồi vặt lông ...hix lâu rõ là lâu,mỏi hết cả tay :(...ngại nhất là cái phần vặt lông chỗ "pha câu" 8-}...may quá cuối cùng thì cũng xong.còn cái phần mề đay các thứ thì mẹ làm hí hí...Em là hôm nay em biết thế nào là a-t-at-s-at-sat-sắc-sát i-nh-inh-s-inh-sinh ---->SÁT SINH 8-}

Tô Xuân Nam đã viết:
:)) đây đây, sự trở lại của TXN...
Tân ơi, mai tớ định rủ mời cả lớp đi ăn uống chè cháo ở cổng ams thoai, chỉ còn có 200k. Có lẽ sẽ rủ cả Hải Ly góp cùng :)) Sau đóa kế hoạch là đi xem film nhé?? Xem ở rạp quốc gia, ok? Film j` cũng được. 8h sáng ở cổng ams, ăn uống phè phỡn roài 10h đi xem film, nhiều ng hay ít người ko quan trọng (ít thì càng tốt =)) ) Tân có thể giúp tớ mời mọi người được ko? :D Tớ ko có số điện thoại của cả lớp mình :-S À quên, nhớ bảo các bạn ăn sáng trước khi đến ăn chè nhá :)):)) Ăn sáng thật no vào :))
Khổ quá...tớ đang trong thời kì túng thiếu :(...đợi sau khi Trung về ko đc à :(...hix

Nguyễn Quang Hiệp đã viết:
Đúng là bọn mèo vô cùng đáng ghét. Chủ nô mình hoá ra hợp nhau ;;) . Eo thế chủ không phải con gái thì HT tính sao (chắc cũng chẳng phải là con trai??_Cái này rõ vô lý)
Àh há nô quan tâm đến cái chuyện "P dê, chứ không gay". Thiế là thiế nào??
Cái kiểu onl để invi bt mà, đỡ bị làm phiền (cái nì là nô được HA giáo huấn đấy :p)
nô ơi!!chủ là con trai hay con gái thì cũng có liên quan j tới HT đâu 8-}....lạ thật ..sao cứ nhắc tới HT nhở8-|
Dê vào acc của Phúc...nô trông thế mà ...;;)cái này lại chẳng giống chủ j cả :>

Nguyễn Quang Hiệp đã viết:
Về khoản bị bệnh thì mình có thể giải thik thíê này: Nếu như chủ bị bệnh thì có lẽ nô cũng bị luôn ví suốt ngày nô ở gần chủ, không lây nhiễm sao được??? 8-} . Còn nếu nô bị bệnh thì chắc hẳn chủ không thể là một con bình thường vì chẳng có con nào bình thường đi kiếm một thằng nô bệnh hoạn cả??? Từ đó suy ra hai phương án là hoặc cả hai đều bị bệnh hoặc không. Mà nô thì thik cái thứ hai hơn
chủ nghĩ thế này nô ạ...nô ốm thì mệt chủ(vì ko ai chăm sóc cho chủ đc cả 8-})..còn chủ ốm thì nô mệt(chăm sóc mệt nghỉ) nên tốt nhất chủ nô mình cùng ốm cho vui cửa vui nhà :D
tớ đang câu bài mọi ng ạ:D...vì chẳng có ai đang onl cả ...:D
cố đọc nhé:D

có tớ ol nè, bạn Chi ui:* :* :* :*
CHo tớ xin cái Y!M của bạn cái nhẩy, tình cụ cháu thắm thiết;;) ;;) ;;) ;;)
(bon chen câu tý:x )

Phạm Duy Phúc đã viết:
[-x [-x [-x bé Chi động chạm chị rồi đó nghen[-x [-x [-x film đấy là có cả chị chọn đấy[-x [-x [-x

Hô,ý mọi ng` thứ 3,tức là ngày mai đi chơi á8-} 8-} 8-} hôm nay là thứ 2 rồi đấy.Chắc phải gọi điện cho cả lớp chứ lớp mình dc mấy mống trên HAO:-? :-? :-?

(TT)
lớp trưởng ơi...tình hình là tối nay chia nhau gọi điện cho các nhân lớp mình
tớ xung phong gọi cho Ếch,TDương,ĐSơn,nô,Minh,Tuấn,Hải Trung,Lim,Tô:)) ...những ng tớ có số điện thoại 8-}

----------

Trịnh Quế Hoa đã viết:
có tớ ol nè, bạn Chi ui:* :* :* :*
CHo tớ xin cái Y!M của bạn cái nhẩy, tình cụ cháu thắm thiết;;) ;;) ;;) ;;)
(bon chen câu tý:x )
hix...ở trên thì bạn Chi..ở dưới thì cụ cháu :D 8-}(ghi chú tớ ko phải cụ cậu đâu :(,đừng nghĩ thế tội nghiệp tớ )
Y!M:iam_rainygirl:D

ngại quá:x :x :x tớ nà tớ vẫn thích gọi cụ cháu cho ló thâm mật;;) ;;) ;;)
Nhưng mà nếu bạn CHi thấy hơi ja` thi thôi vậy:)) :)) :)) :))
Cho tớ hỏi cái, làm sao mà Chi pót được lên tục 5 bài liền mà ko sao nhẩy:-/ :-/ Câu bài pro vãi

Vậy rốt cuộc là mai có đi ko vậy :-? :-/ ... bàn tới bàn lui 8-}
Chi câu kiểu j thế, :| 5 bài liên tiếp mới sợ 8-}

[-o<, bài dài đọc nản lắm nên tách ra là đúng rồi. Để thành 1 bài thì ai dám đọc:))
Mà Hoa ơi, tao bảo, mày ko phải thấy sang bắt quàng làm bậy đâu nhá, liệu liệu đấy, mang tiếng tao lắm nghe chưa:))

:)) đã bảo mọi ng nhìn mà học tập mà ....
mọi ng ơi,có thik cái hình 8-} ko ????
tớ lấy ý kiến mọi ng,ko có 1 số kẻ xấu đang lằng nhằng :p

Hoàng Trung đã viết:
[-o<, bài dài đọc nản lắm nên tách ra là đúng rồi. Để thành 1 bài thì ai dám đọc:))
Mà Hoa ơi, tao bảo, mày ko phải thấy sang bắt quàng làm bậy đâu nhá, liệu liệu đấy, mang tiếng tao lắm nghe chưa:))
hơ;;) ;;) ;;) người ta nhận họ nhận hàng, liên quan Gì đến Hoàng TRung nhờ
GỌi nà mở rộng mối quan hệ thôi mà:x :x (tiện thể câu 1 tý)

đêk hiểu các bạn nói cái gi` bi h Đs mới trở lại HAO thấy đông vui đáng kể lại thêm 1 số đứa pon chen(VD con vợ....)
Mai hinh` như bị hủy rồi khôgn đi nữa:D

Phạm Đức Sơn đã viết:
đêk hiểu các bạn nói cái gi` bi h Đs mới trở lại HAO thấy đông vui đáng kể lại thêm 1 số đứa pon chen(VD con vợ....)
Mai hinh` như bị hủy rồi khôgn đi nữa:D
Tốt mai mình tha hồ ở nhà xem nốt film Goong :))

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
:)) :)) :))
Không ăn gì chứ !:))
Hay cứ thư thư đã !;)
Đợi Hoàng Trung về đi !;)
Nhưng đến lúc đó bạn Tô hết tiền thì sao ?:))
Tình hình là bạn Tân đang rất vui !
Sau 3 tháng thất tình ! Bây giờ có thể hét vang !
Tớ bình thường lại rồi !:))
<<<thất tinh` mah như thế này thì nghị lực lém đấy:D:))
To Tô:tao vừa có thông tin về 1 em khá xinh,thấy bạn chị tao khen xinh lém lém.Chị tao bảo giới thiệu cho mày.Để tao đi hỏi tình hình rồi bảo cho mày sau nhé;)

----------

Phan Hồng Anh đã viết:
Tốt mai mình tha hồ ở nhà xem nốt film Goong :))
Film Goong là film gi` hả em;;) mai được nghỉ hay anh đến nhà em xem nhá;;)
Mà sao giờ này lên HAO mà không lên Y!M thế nhỉ:-? làm cái gì không biết

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên