Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Thùy Linh đã viết:
Hèhè, lớp Toán chấp nhận số phận đê. Đã bảo òi, đi đâu cũng vui muh lại :))
Thằng Dũng up ảnh lên đi. Nói chung cái mẹt mày nhìn chán òi, nhìn gái chứ nhìn j mày :))
Đấy là tại bọn nó không đề xuất ý tưởng đấy chứ !
Lớp Toán chắc chắn sẽ đi 1 chỗ nào tử tế !;)

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Lớp Toán chắc chắn sẽ đi 1 chỗ nào tử tế !;)

Đề xuất rồi mà... đi Tam Đảo đi... tuy chỗ đấy cũng chán nhưng rất mát + có chỗ bán rùa ;;) :)) :x
Mình đang ấp ủa mua rùa về nuôi cho nó ăn bớt mối đi... chứ mấy con mối nó cứ bay vù vù trg nhà tránh mưa :(( ... mình toàn dùng vợt điện nướng giòn... đảm bảo an toàn thực phẩm cho bé rùa... ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chất lượng bài viết: 10 tairy is on a distinguished road

Re: Dân Toán 1 0508 vào đây !!!
Trích dẫn:
Trích dẫn bài viết của Nguyễn Tiến Tân
Lớp Toán chắc chắn sẽ đi 1 chỗ nào tử tế !

Đề xuất rồi mà... đi Tam Đảo đi... tuy chỗ đấy cũng chán nhưng rất mát + có chỗ bán rùa
Mình đang ấp ủa mua rùa về nuôi cho nó ăn bớt mối đi... chứ mấy con mối nó cứ bay vù vù trg nhà tránh mưa ... mình toàn dùng vợt điện nướng giòn... đảm bảo an toàn thực phẩm cho bé rùa...
Bao xiền, P mua zới :))

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Ý Tân là TT không bao giờ ngây thơ mà !:))
Toàn nhận linh tinh ! Các bạn lại suy đoán thành tớ muốn làm rùa !:))
Công nhận cứ như Chu Mai ý lại hay !
TT hơi buông thả !:))(Tân hơi quá lời !:)))

Nhận xét gì ma ghê thế hả Tân :| . Khổ thân chủ mình bi quây :| Lôi chuyện riêng của người khác lên mà bàn tán thế này có phải là tốt ko :| .Muốn góp ý thì sao ko nói chuyện riêng ý , thế có phải hay hơn ko ? Cách sống của mỗi người là khác nhau , đâu có thể áp đặt thế này thế kia được :|

Đi với nhau nghĩa là thích à :| . Cho tớ hỏi là có bạn nào chưa từng đi với bạn khác giới chưa ;;)

phạm ngọc hải anh đã viết:
Nhận xét gì ma ghê thế hả Tân :| . Khổ thân chủ mình bi quây :| Lôi chuyện riêng của người khác lên mà bàn tán thế này có phải là tốt ko :| .Muốn góp ý thì sao ko nói chuyện riêng ý , thế có phải hay hơn ko ? Cách sống của mỗi người là khác nhau , đâu có thể áp đặt thế này thế kia được :|

Đi với nhau nghĩa là thích à :| . Cho tớ hỏi là có bạn nào chưa từng đi với bạn khác giới chưa ;;)
:)) :)) :))
Ở đây mọi người vô tứ mà !
Không ai để ý lắm đâu !
Mà không nói chuyện ý rồi !
Một lần nữa Tân xin lỗi TT nhá !
Mà hình như còn 2 điều ước đấy ! TT nhớ không ?:))

Phan Hồng Anh đã viết:
Đề xuất rồi mà... đi Tam Đảo đi... tuy chỗ đấy cũng chán nhưng rất mát + có chỗ bán rùa ;;) :)) :x
Mình đang ấp ủa mua rùa về nuôi cho nó ăn bớt mối đi... chứ mấy con mối nó cứ bay vù vù trg nhà tránh mưa :(( ... mình toàn dùng vợt điện nướng giòn... đảm bảo an toàn thực phẩm cho bé rùa... ;;)
Trời nóng đi Tam Đảo là tuyệt !;)
Có ai đề xuất thêm không ?

Phạm Duy Phúc đã viết:
Bao xiền, P mua zới :))

Hí hí tầm 25k hay sao ý :x... đc cái rùa nó ăn rất nh thứ (gián :x thịt bò sống thịt sống, côn trùng, giun ... nói chung gần như ăn tạp những thứ gì sống ;;) )

Nếu ko có bạn nào đề xuất ý kiến khác thì đi Tam Đảo nhá... ở nhà mấy hôm nóng quá chừng... lên đấy nhớ mang áo dài tay ;;) b-)

Hí hí chưa chi nô của TT đã chạy ra bảo vệ rùi kìa ;;) (TT sg nhé ;;) b-) )

Nói chung là Tân cũng sai (tui cũng sai =; )... nhận xét ng khác thì ko phạm luật vì không đến mức xúc phạm nhân phẩm... nhưng về văn hóa (đb là với ng phương Đông) thì hơi bị quá đáng ... ;) ;;)

Cũng khổ thân con TT... coi như tao nhận lỗi với mày (vì có hùa vào nói =; ).. quà của tao này :* :* :* :))) :x wủo ai nỉ ;)) :D >:-D< )

Hí hí nhưng Hải Anh vì lo lắng cho TT quá nên nói cũng hơi gay gắt ;) :>

Nhưng nói thật nếu nói là cách sống của mỗi ng là khác nhau... đâu thể áp đặt đc thì nghe hơi sai... Thứ nhất ở đây bọn tớ (tuy nói ghê quá hà) nhưng đâu đến nỗi ra lệnh/ép buộc TT ;) (tớ tự thấy thế)... Thứ hai nếu điều đó đúng thì... chà có bạn nào thử kiện chính quyền + pama xem ;)... rõ ràng những người ấy vẫn tìm mọi cách áp đặt (à không chính xác là hướng chúng ta đến những điều mà họ nghĩ là tốt đẹp... và ngăn cấm chúng ta những thói quen xấu ;) ). Có thể Hải Anh sẽ bảo họ nói như thế là để chúng ta tốt hơn... họ nói thế là vì quan tâm chúng ta, vậy chẳng lẽ những điều bọn tớ nói TT là do muốn bôi nhọ nơi công cộng chăng???

Uây ko ngờ mình type đc nhiều thế... càng đọc càng thấy lời văn khúc chiết :)) :)) :)) phục mình quá b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Phan Hồng Anh đã viết:
Nhưng nói thật nếu nói là cách sống của mỗi ng là khác nhau... đâu thể áp đặt đc thì nghe hơi sai... Thứ nhất ở đây bọn tớ (tuy nói ghê quá hà) nhưng đâu đến nỗi ra lệnh/ép buộc TT ;) (tớ tự thấy thế)... Thứ hai nếu điều đó đúng thì... chà có bạn nào thử kiện chính quyền + pama xem ;)... rõ ràng những người ấy vẫn tìm mọi cách áp đặt (à không chính xác là hướng chúng ta đến những điều mà họ nghĩ là tốt đẹp... và ngăn cấm chúng ta những thói quen xấu ;) ). Có thể Hải Anh sẽ bảo họ nói như thế là để chúng ta tốt hơn... họ nói thế là vì quan tâm chúng ta, vậy chẳng lẽ những điều bọn tớ nói TT là do muốn bôi nhọ nơi công cộng chăng???

Ở đây tớ nói áp đặt cách sống trên phương diện bạn bè :) Các bạn nói người ta thế thì có khác nào nói người ta sai bắt phải sửa đổi , lại còn đưa cả VD thực tế ra nữa :|. Lý luận +dẫn chứng thế là gần đủ cho 1 bài văn nghị luận rồi nhỉ :) . Còn viêc pama áp đặt thì có lẽ đúng như bạn Hồng Anh nói :) (thật ra là tớ chưa bị pama áp đặt nên chưa biết :| ) .Ai chẳng biết là góp ý là muốn tốt cho người khác :) nhưng những cái chuyện vế vấn đề đấy thì tớ vẫn nghĩ là nói riêng vẫn hay hơn ;) chứ đừng đưa lên cộng đồng thế này :| .Thử nghĩ xem vd nếu có người lạ nào đó vào topic này đọc những cái như là "chiều. buông thả" đối với 1 đứa con gái thì ngươi ta sẽ nghĩ như thế nào :|

Tớ cũng ko rõ là mình có gay gắt ko, nhưng nếu thế thì xin lỗi mọi người :) , tớ chỉ nói ra ý kiên của mình thôi :|

Ối, nhìn mấy cái bài dài ngoằng chả mún đọc :( N tớ hỏi khí ko phải, chứ đây là hậu quả của việc học cô Di đấy ah :((
Các bạn mà đi Tam Đảo nhớ mua hộ tớ con rùa, xiền gửi sau nhé (tháng 7 đi học lại òi)

Mọi người vui vẻ lên tí nào !
Hôm nay đến nhà cô Dung 45 phút mới lấy được tiền cho thằng Trần !:))
Ức chế !
Nhưng ngồi xem F1 sướng không chịu được !;)

Ối, cái con đứng cùng mày trong cái ảnh cuối cùng làm tao nhớ đến cái phim kinh dị tao xem hum trc với bọn lớp tao.
N mà trông mày mặc vest đc phết, ko xấu như tao tưởng tượng :))

.Ai chẳng biết là góp ý là muốn tốt cho người khác :) nhưng những cái chuyện vế vấn đề đấy thì tớ vẫn nghĩ là nói riêng vẫn hay hơn ;) chứ đừng đưa lên cộng đồng thế này :| .Thử nghĩ xem vd nếu có người lạ nào đó vào topic này đọc những cái như là "chiều. buông thả" đối với 1 đứa con gái thì ngươi ta sẽ nghĩ như thế nào :|

Tớ cũng ko rõ là mình có gay gắt ko, nhưng nếu thế thì xin lỗi mọi người :) , tớ chỉ nói ra ý kiên của mình thôi :|

Hí hí bạn Hải Anh là lớp Hóa nhé ;;)... ko phải do cô Di dạy đâu ;;)

Thì bọn tớ cũng có bảo là nói ra giữa cộng đồng này là hay đâu và đã xin lỗi TT rồi còn gì...

Ở đây tớ nói áp đặt cách sống trên phương diện bạn bè :) Các bạn nói người ta thế thì có khác nào nói người ta sai bắt phải sửa đổi , lại còn đưa cả VD thực tế ra nữa :|. Lý luận +dẫn chứng thế là gần đủ cho 1 bài văn nghị luận rồi nhỉ :) . Còn viêc pama áp đặt thì có lẽ đúng như bạn Hồng Anh nói :) (thật ra là tớ chưa bị pama áp đặt nên chưa biết :| )

Để tớ thử điểm lại những gì tớ nói nhé: ;)
1.To TT: mày mà trong sáng thì tao thánh thiện nhất tg
2.Công nhận là TT hơi ko dứt khoát với tụi nó... nói thật nhá... mình cứ lạnh lùng thì cũng chẳng tổn thg gì đến bọn nó đâu... TT cứ chiều bọn nó quen thế này... rồi khi mình dứt khoát bọn nó lại bảo là mình ác độc tàn nhẫn...
Như chị CM ý... fan của chị ý trăm năm chắc đc 1 cuộc nói chuyện mặt đối mặt tử tế 1 tí (ko fải kiểu nói đc 1 câu nó chạy mất ) thế mà tụi nó có (dám) kêu ca gì đâu... cũng ko bao h nghĩ là con CM ác cả...

Phần Tân nói nhé:
1.TT mà ngây thơ ,Tân xin làm rùa !
Tớ nói thật cẩn thận với sự theo đuổi của các bạn đấy !
Đừng để bọn nó tưởng bở quá !
2.Ý Tân là TT không bao giờ ngây thơ mà !
Toàn nhận linh tinh ! Các bạn lại suy đoán thành tớ muốn làm rùa !
Công nhận cứ như Chu Mai ý lại hay !
TT hơi buông thả !(Tân hơi quá lời !)
===> Câu này thì quá lời thật, Tân sai lè... nói như vầy xúc phạm TT quá mà ko đúng sự thực [-x [-x [-x

(Phù em ctrl C, V mệt fờ râu :(( )

Theo như bạn Hải Anh nói thì: Các bạn nói người ta thế thì có khác nào nói người ta sai bắt phải sửa đổi. Thử hỏi bạn rằng ở trên đây tớ (Tân thì tớ ko bào chữa hộ đâu [-x) đã nói gì sai à, tớ khẳng định là TT sai sao? Tớ không hề nói theo ngôn ngữ khẳng định là TT ko thế này ko thế kia, tớ bảo là TT hơi thế này hơi thế kia. Nếu mọi ng muốn có thể đi hỏi cô văn hoặc nếu ko có thể tự cảm nhận sẽ thấy, ngta dùng từ hơi khi sự việc không đến mức người ta nói hoặc người ta dùng từ hơi khi không dám khẳng định điều mình nói mà chỉ nói ra nhận định chủ quan của mình v..v (theo tớ đây là 2 cách dùng chủ yếu). Còn phần sau có thể tớ dùng nhiều từ hơi quá mạnh và không đúng sự thực, nhưng tớ đã thẳng thắn xin lỗi nó rồi (nhỉ mày yêu :x :*). Từ đó có thể thấy tớ không khẳng định TT sai, mà tớ nói ra cảm nhận chủ quan của tớ là tớ nghĩ TT sai (hai cái này hoàn toàn khác nhau;) ). Còn về việc tớ áp đặt TT sửa đổi á... liệu tớ đã nói gì là TT phải theo hình bóng Chu Mai nhỉ? Tớ tự thấy đặt trong hoàn cảnh tớ nói, ý tớ là tớ cảm thấy cách đối xử của Chu Mai hay hơn của Thùy Trang (đg nhiên đây là cảm nhận chủ quan của mình tớ nốt). Ý tớ muốn diễn giải trong những bài trên (mà có nói TT ý_ ko phải mấy bài gần đây) không phải là lí luận văn học hay chứng minh gì hết, mà có thể nói nó hơi giống 1 bài phát biểu cảm nghĩ (vì ý muốn của tớ là như vậy). Nhưng đương nhiên, cách diễn giải của tớ có vẻ không ổn, vì rõ ràng trong giới hạn của một bài post ngắn ngủi thì chỉ nói lên ý chính thôi (đỡ fải type nh), hơn nữa =; vốn từ tớ kém phong phú (mong mọi ng bỏ quá cho) nên đã không nói đc đúng ý của tớ. Coi như viết bài này ra để minh oan luôn cho TT và cho tớ nữa ;).
Còn về vụ nói giữa chốn công cộng là tớ nói ở trên rồi đấy nhá... ;;) 0:)

(Em hổng dám nói dài sợ bạn Linh lại nghĩ học cô Di quen thói nói dài ;) )

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Nhưng ngồi xem F1 sướng không chịu được !;)
F1??? :eek:

teddybear25251325 đã viết:
Ối, cái con đứng cùng mày trong cái ảnh cuối cùng làm tao nhớ đến cái phim kinh dị tao xem hum trc với bọn lớp tao.
N mà trông mày mặc vest đc phết, ko xấu như tao tưởng tượng

Phim gì thế ;;)
Hí hí bạn Dũng mặc vest nhìn đứng đắn ghê... phải cái sao ảnh nào cũng mặt nặng như cái bị ý??? Sao ko cười lên cho nó tươi tắn? ;;) ;;) ;;)

Lời nguyền 2. Trông cứ như ma ý :)) Cái film đấy hay vãi, n đang xem bị mẹ lôi về, bực b-(

ấy ấy các bạn
ảnh chưa hết đâu
còn nhiều cái đẹp nữa
post mây cái xấu cho chúng mày chờ đợi ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên