Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cứ từ từ
đâu sẽ có đó
mỗi ngày tao post vài cái
cố gắng đợi

Lê Hoàng Dũng đã viết:
cứ từ từ
đâu sẽ có đó
mỗi ngày tao post vài cái
cố gắng đợi

Hí hí muốn câu à?

Lời nguyền 2 á... ko lẽ rạp VN cho chiếu film kinh dị :eek:

Phan Hồng Anh đã viết:
F1??? :eek:
Hí hí bạn Dũng mặc vest nhìn đứng đắn ghê... phải cái sao ảnh nào cũng mặt nặng như cái bị ý??? Sao ko cười lên cho nó tươi tắn? ;;) ;;) ;;)
F1 hay lắm ý ! Các bạn không xem thì phí ! Tân đang phấn khích vì nó này !;)

Dũng trông bảnh hơn nhiều !;)
Tiếc là hôm đi prom Tân không chụp ảnh !:(

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
F1 hay lắm ý ! Các bạn không xem thì phí ! Tân đang phấn khích vì nó này !;)

Dũng trông bảnh hơn nhiều !;)
Tiếc là hôm đi prom Tân không chụp ảnh !:(

Trời ơi tớ hỏi F1 là cái gì chứ có hỏi nó hay hay ko đâu :((

Ủa sao Tân biết cái bạn ở anh cuối là HQ ;;) sành dữ ha ;)

Phạm Duy Phúc đã viết:
Đưa đây anh cưa hộ cho :D
Để nó up ảnh lên đã chứ !:))
Sau buổi thác loạn hôm qua coi như là hết hè !:(
Buồn lắm nhưng thôi ! Thế là đủ rồi !:(
Quyết tâm chuyện ấy ấy rồi !;)

Phan Hồng Anh đã viết:
Theo như bạn Hải Anh nói thì: Các bạn nói người ta thế thì có khác nào nói người ta sai bắt phải sửa đổi. Thử hỏi bạn rằng ở trên đây tớ (Tân thì tớ ko bào chữa hộ đâu [-x) đã nói gì sai à, tớ khẳng định là TT sai sao? Tớ không hề nói theo ngôn ngữ khẳng định là TT ko thế này ko thế kia, tớ bảo là TT hơi thế này hơi thế kia. Nếu mọi ng muốn có thể đi hỏi cô văn hoặc nếu ko có thể tự cảm nhận sẽ thấy, ngta dùng từ hơi khi sự việc không đến mức người ta nói hoặc người ta dùng từ hơi khi không dám khẳng định điều mình nói mà chỉ nói ra nhận định chủ quan của mình v..v (theo tớ đây là 2 cách dùng chủ yếu).

:) Áp dụng lý thuyết vào văn thì tớ thấy hơi gượng rồi :|. Trong nhiều hoàn cảnh thì có phải thế đâu từ " hơi" nó vẫn mang nghĩa khẳng định , người ta dùng nó để giảm nhẹ thôi. VD nhận xét 1 người khác : mày hơi điên hoặc hơi ngu :) thì có đúng là khẳng định ko :| .Thực sử thì tớ cũng chưa biết là ai sai ai đúng ----> ko bàn cãi gì nữa (tránh làm giảm mối bất hòa ) :)

To Tân : lớp toán đi đặt sân nhé ;) được ko? Có gì thì ngày giờ báo cho Quang Hưng ;)

phạm ngọc hải anh đã viết:
:) Áp dụng lý thuyết vào văn thì tớ thấy hơi gượng rồi :|. Trong nhiều hoàn cảnh thì có phải thế đâu từ " hơi" nó vẫn mang nghĩa khẳng định , người ta dùng nó để giảm nhẹ thôi. VD nhận xét 1 người khác : mày hơi điên hoặc hơi ngu :) thì có đúng là khẳng định ko :| .Thực sử thì tớ cũng chưa biết là ai sai ai đúng ----> ko bàn cãi gì nữa (tránh làm giảm mối bất hòa ) :)

To Tân : lớp toán đi đặt sân nhé ;) được ko? Có gì thì ngày giờ báo cho Quang Hưng ;)
Mọi người nên vui lại đi !;)
Không nói đến chuyện TT nữa !
Đã nói là thôi rồi cơ mà !;)
Chắc hô nay chưa đi được ! Ngày mai đặt vậy !;)

Ờ có ai muốn nói đến chuyện TT tiếp đâu, nhưng nếu ko trả lời sợ bạn Hải Anh lại nghĩ mình đuối kí rồi nên ko nói gì đc nữa [-x

Phan Hồng Anh đã viết:
Ờ có ai muốn nói đến chuyện TT tiếp đâu, nhưng nếu ko trả lời sợ bạn Hải Anh lại nghĩ mình đuối kí rồi nên ko nói gì đc nữa [-x
Tóm lại là stop tại đây !;)
Mà TT đang buồn hay sao chả thấy nói năng câu gì !:))
Các bạn học hành gì chưa ?:))

phạm ngọc hải anh đã viết:

Cái gì cũng phải bắt đầu cả từ lý thuyết thôi, văn mà không có chút căn bản lý thuyết nào thì sao đạt đc cảm tình của ng đọc, thảo nào bạn Hải Anh phải thường xuyên nhờ TT làm văn hộ [-x (may mà chưa bị phát hiện đấy nhé ;) ).
Hô hô cái trường hợp bạn Hải Anh nói thì nó rơi vào ý nghĩa một rồi, mày hơi điên hoặc hơi ngu vẫn còn kém câu nói: "Mày điên à?" đúng không? Nhưng cho dù nó không rơi vào TH1 thì tớ đã chú thích ý nghĩa câu nói của tớ là nó nằm ở ý nghĩa 2. Tớ cho là văn tớ có vẻ có vấn đề nhỉ, nên câu văn có vẻ rất khó hiểu. Cám ơn bạn Hải Anh đã góp ý và cho tớ thấy được sự thực đáng buồn này. :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi mà !:))
Cứ cố cơ !:))
HA post bài cùng lúc với Tân !:))
Mà vừa nhắc đến TT là thấy online luôn !:)) :))

Phan Hồng Anh đã viết:
Cái gì cũng phải bắt đầu cả từ lý thuyết thôi, văn mà không có chút căn bản lý thuyết nào thì sao đạt đc cảm tình của ng đọc, thảo nào bạn Hải Anh phải thường xuyên nhờ TT làm văn hộ [-x (may mà chưa bị phát hiện đấy nhé ;) )
Tớ biết văn tớ kém, toàn phải đi nhở nên thôi ko tranh luận gì nữa :)

Sau 1 hôm vui vui !:(
Hom nay lại rất buồn chán !:(
Tốt nhất là đi làm cái kia !;)
Mà F1=Formula One !
HA xem thử đi thì biết ! Hay tuyệt !;)

Chuyện riêng tư của ng ta mà bọn nó mang lên bàn như đúng rồi8-} .Đến chịu các bạn8-} .

Trước khi chấm dứt cho tớ nói mấy lời cuối cùng;) .Tớ cũng ko muốn nói nặng lời ở đây;) .Nhưng mà như Hồng Anh:) .Tao nói chân thành về n~ dẫn chứng của mày8-} mày thử suy xét lại đi,ko thấy nó lố bịch ah8-} .Chắc cái này thì tao nói riêng với mày sau ;).Thực sự tao thấy thất vọng thật đấy.Vì tao cứ ngỡ tao với mày thân với nhau,và ít ra mày cũng phải hiểu tao chút chút:)) .Vd như Tân nói thì ko sao.Tại tao cũng ít chơi với nó.Nhưng mà mày:)) :)) .Mà,tao nói thật,mày với con CM có thấy khó chịu gì tao thì cứ nói thẳng.Tao ko thik theo cái kiểu bọn mày cứ khó chịu tao rồi bàn bạc với nhau,ko biết nữa,nhưng kiểu đấy khàc gì nói xấu sau lưng huh mày????

Còn Tân,ấy đã từng thik nhiều.Nên chắc ấy hiểu thik ko phải là tội gì cả,nên tại sao phải xa lánh bọn nó huh ấy???Cái đợt Lê Giang ko chịu nói chuyện với ấy,đại loại như thế.Tớ cũng nhớ ấy ngồi than vãn với tớ,ấy muốn làm bạn với nó mà ko đc.Tại sao trong trường hơkp này,tớ muốn làm bạn với bọn nó,và tớ cũng nói rõ ràng là tớ ko thik ai cả,thì sao ấy lại phản đối thế này????

To nô,đâu,nô giỏi Văn mà,dc gần 6.5 còn gì nhở;;) ;;) :)) :)) .

Sorry.Chấm dứt tại đấy nhé;) .Mọi ng` bảo chấm dứt rồi mà tớ vẫn còn nói vào thế này:-s .Nhưng mà chả lẽ tớ lại rút đầu ko nói dc câu nào:> .

Mà,tớ là TT8-} .Thằng TA dã man change pass ứ cho mình dùng.Có mỗi bé Phúc ngoan nhỉ:x

đáp ứng yêu cầu khán giả
up ảnh em HongKong chứ ko phải em HQ anh Tân ah

đây là anh Artar và CUNCON

bác Felix và CUNCON

up lại cái ảnh em Malai

ảnh St Georges

và cuốci cùng là ảnh hội ng` mù VN

chưa hết nhé cả nhà chờ đợi:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên