Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

----------

----------

Cái gì cũng phải bắt đầu cả từ lý thuyết thôi, văn mà không có chút căn bản lý thuyết nào thì sao đạt đc cảm tình của ng đọc, thảo nào bạn Hải Anh phải thường xuyên nhờ TT làm văn hộ (may mà chưa bị phát hiện đấy nhé ).
Hô hô cái trường hợp bạn Hải Anh nói thì nó rơi vào ý nghĩa một rồi, mày hơi điên hoặc hơi ngu vẫn còn kém câu nói: "Mày điên à?" đúng không? Nhưng cho dù nó không rơi vào TH1 thì tớ đã chú thích ý nghĩa câu nói của tớ là nó nằm ở ý nghĩa 2. Tớ cho là văn tớ có vẻ có vấn đề nhỉ, nên câu văn có vẻ rất khó hiểu. Cám ơn bạn Hải Anh đã góp ý và cho tớ thấy được sự thực đáng buồn này.
Ghét nhất học văn, cái toàn những cái thể loại, em hãy phân tích bố mẹ sinh ra em thế nào . CHứng minh đê, toàn những cái nghe là bùn ói :) :)
Con heo Trang lên post bậy bạ :(, mất hết hình tượng của P roài :) :x

Thôi ! Đừng up nữa !
Mà cứ up đi up lại cũng chả hay !
Đội ngũ bên đó trông khá thế !;)
Hoàng Dũng nhà ta cũng không kém cạnh ai cả !;)

ặc
bên này vn đẹp zai nhất là ông Nhím T2 0407 nhé Tân ah
thế nào bác Tân ảnh con HK bác vừa ý chưa

Lê Hoàng Dũng đã viết:
ặc
bên này vn đẹp zai nhất là ông Nhím T2 0407 nhé Tân ah
thế nào bác Tân ảnh con HK bác vừa ý chưa
Cũng được đấy !;)
Nhưng dạo này đang buồn nhiều chuyện nên chả hứng thú lắm !:(
Với lại đang xây dựng lại bản thân như năm lớp 9 !;)
Thế Dũng Dê thích em nào ? Thông báo cho mọi người cái !;;)

Phạm Duy Phúc đã viết:
Ghét nhất học văn, cái toàn những cái thể loại, em hãy phân tích bố mẹ sinh ra em thế nào . CHứng minh đê, toàn những cái nghe là bùn ói :) :)
Con heo Trang lên post bậy bạ :(, mất hết hình tượng của P roài :) :x
Chuyện của TT end tại đây nhá !
Các bạn không nên nói nhiều về chuyện ý !
Mệt mỏi lắm !
Hay bàn về World Cup đi !
Để xem lịch xem trận nào hay đến nhà Phúc thác loạn 1 đêm !:)) :))

Phạm Duy Phúc đã viết:
Chuyện riêng tư của ng ta mà bọn nó mang lên bàn như đúng rồi8-} .Đến chịu các bạn8-} .

Trước khi chấm dứt cho tớ nói mấy lời cuối cùng;) .Tớ cũng ko muốn nói nặng lời ở đây;) .Nhưng mà như Hồng Anh:) .Tao nói chân thành về n~ dẫn chứng của mày8-} mày thử suy xét lại đi,ko thấy nó lố bịch ah8-} .Chắc cái này thì tao nói riêng với mày sau ;).Thực sự tao thấy thất vọng thật đấy.Vì tao cứ ngỡ tao với mày thân với nhau,và ít ra mày cũng phải hiểu tao chút chút:)) .Vd như Tân nói thì ko sao.Tại tao cũng ít chơi với nó.Nhưng mà mày:)) :)) .Mà,tao nói thật,mày với con CM có thấy khó chịu gì tao thì cứ nói thẳng.Tao ko thik theo cái kiểu bọn mày cứ khó chịu tao rồi bàn bạc với nhau,ko biết nữa,nhưng kiểu đấy khàc gì nói xấu sau lưng huh mày????

Còn Tân,ấy đã từng thik nhiều.Nên chắc ấy hiểu thik ko phải là tội gì cả,nên tại sao phải xa lánh bọn nó huh ấy???Cái đợt Lê Giang ko chịu nói chuyện với ấy,đại loại như thế.Tớ cũng nhớ ấy ngồi than vãn với tớ,ấy muốn làm bạn với nó mà ko đc.Tại sao trong trường hơkp này,tớ muốn làm bạn với bọn nó,và tớ cũng nói rõ ràng là tớ ko thik ai cả,thì sao ấy lại phản đối thế này????

To nô,đâu,nô giỏi Văn mà,dc gần 6.5 còn gì nhở;;) ;;) :)) :)) .

Sorry.Chấm dứt tại đấy nhé;) .Mọi ng` bảo chấm dứt rồi mà tớ vẫn còn nói vào thế này:-s .Nhưng mà chả lẽ tớ lại rút đầu ko nói dc câu nào:> .

Mà,tớ là TT8-} .Thằng TA dã man change pass ứ cho mình dùng.Có mỗi bé Phúc ngoan nhỉ:x

Uây ban đầu mình tg bé Phúc sao tự dưng giỏi văn dữ ạ... cuối cùng fát hiện ra con TT mới hơn an tâm... Tưởng chú bé Phúc tự dưng đi học thêm văn :))

Tao đầy lần nói với mày rồi còn gì nữa, nhưng sau đấy mày nhìn tao theo kiểu mà tao thấy hơi bị lạnh lùng :((... rồi nhiều khi tao nói mày bảo mày không muốn nghe nhưng chuyện như thế này nữa 8-} 8-} 8-} ... rồi câu quen thuộc 8-} mày bị điên à, tao chẳng thấy có vấn đề gì cả... 8-} 8-} 8-} nghe xong mà tao có cảm giác là sau này tao không dám góp ý góp eo gì nữa luôn á :(( :(( :((

Phan Hồng Anh đã viết:
Uây ban đầu mình tg bé Phúc sao tự dưng giỏi văn dữ ạ... cuối cùng fát hiện ra con TT mới hơn an tâm... Tưởng chú bé Phúc tự dưng đi học thêm văn :))

Tao đầy lần nói với mày rồi còn gì nữa, nhưng sau đấy mày nhìn tao theo kiểu mà tao thấy hơi bị lạnh lùng :((... rồi nhiều khi tao nói mày bảo mày không muốn nghe nhưng chuyện như thế này nữa 8-} 8-} 8-} ... rồi câu quen thuộc 8-} mày bị điên à, tao chẳng thấy có vấn đề gì cả... 8-} 8-} 8-} nghe xong mà tao có cảm giác là sau này tao không dám góp ý góp eo gì nữa luôn á :(( :(( :((
Stop đi các bạn ơi !:))
Mà lớp mình câu bài nhanh thế !
Tốc độ thành thần rồi đấy !:))

hẹc thế này mà nhanh ah
đã bằng lúc trc chưa
lúc trc thì tốc độ nó gấp 3lần thế này đó

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Stop đi các bạn ơi !:))
Mà lớp mình câu bài nhanh thế !
Tốc độ thành thần rồi đấy !:))

Rồi stop ở đây, fải nói cho hết mới thấy rút ra đc... nhẹ nhõm ;;)

Chuyện... lớp mình có mỗi vài đứa post mà câu bài khủng luôn á...

Chú bé Dũng trông oai nhẩy ;;) ;;) ;;)

Phan Hồng Anh đã viết:
Rồi stop ở đây, fải nói cho hết mới thấy rút ra đc... nhẹ nhõm ;;)

Chuyện... lớp mình có mỗi vài đứa post mà câu bài khủng luôn á...

Chú bé Dũng trông oai nhẩy ;;) ;;) ;;)
Tân thúc phong trào mà ! 5 hôm nay câu đuyocj 100 bài !:))
Nhưng đang ngoan ngoãn đấy ! Đặc biệt Quân săp về rồi !;)
Dạo này bạn Chi toàn invi thôi !
Hôm trước Tân có câu Chi lên post bài nhưng Chi bảo không thích !:(
Dũng trông phong độ rồi !;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Dạo này bạn Chi toàn invi thôi !
Hôm trước Tân có câu Chi lên post bài nhưng Chi bảo không thích !:(
Dũng trông phong độ rồi !;)

Thì Chi hình như bài viết cũng nh đúng ko??? Mà nói thật là chỉ có vào HAO thg xuyên thì mới quan tâm mình có bao nh bài... Đùa mấy hôm nay vào mấy cái mục thảo luận nghiêm túc rồi túm túm tán gẫu gì gì đấy... đọc về bão Chanchu xong là thất vọng toàn tập về quan chức VN luôn :((

Dũng sang bên đấy trông khá hơn hồi ở VN ;)

Phan Hồng Anh đã viết:
Thì Chi hình như bài viết cũng nh đúng ko??? Mà nói thật là chỉ có vào HAO thg xuyên thì mới quan tâm mình có bao nh bài... Đùa mấy hôm nay vào mấy cái mục thảo luận nghiêm túc rồi túm túm tán gẫu gì gì đấy... đọc về bão Chanchu xong là thất vọng toàn tập về quan chức VN luôn :((

Dũng sang bên đấy trông khá hơn hồi ở VN ;)
Tân định post khoảng 1000 bài !
Nhưng chắc sẽ post đến lúc có 2 sao thối !
Còn lại thì mỗi ngày làm 1 đến 2 bài gì đấy cho xôm !:))
Dũng được hết lời khen ngợi đấy !;)
Lại lập 1 cái FC đi !:))

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Tân định post khoảng 1000 bài !
Nhưng chắc sẽ post đến lúc có 2 sao thối !
Còn lại thì mỗi ngày làm 1 đến 2 bài gì đấy cho xôm !:))
Dũng được hết lời khen ngợi đấy !;)
Lại lập 1 cái FC đi !:))

Hí hí nếu Dũng lập FC thì Tân làm trg nhóm nhé ;;) ;;) ;;) HA xung phong làm thủ quỹ :)) ;))

Chỉ khoảng 1000 thôi hả ;;) ;;) ;;) HA sẽ post đến 604 bài, sau đó vừa post vừa xóa ;;) ;;) ;;)

Phan Hồng Anh đã viết:
Hí hí nếu Dũng lập FC thì Tân làm trg nhóm nhé ;;) ;;) ;;) HA xung phong làm thủ quỹ :)) ;))

Chỉ khoảng 1000 thôi hả ;;) ;;) ;;) HA sẽ post đến 604 bài, sau đó vừa post vừa xóa ;;) ;;) ;;)
Tân có hâm mộ đâu !:))
Mà có nên nhắc đến SN mình thế không ?:))
Tình hình là bọn em Tân về hết rồi !
Buồn lắm ý !:(

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Tân có hâm mộ đâu !:))
Mà có nên nhắc đến SN mình thế không ?:))
Tình hình là bọn em Tân về hết rồi !
Buồn lắm ý !:(

Hí hí... tớ có nhắc SN tớ đâu... tự Tân nghĩ ra đấy nhá ;;) ;))

Bọn em Tân??? Em họ Tân đến nhà chơi à???

Lê Hoàng Dũng đã viết:
ờh khá nhỉ
câu bài tốt lên rồi đó
phát huy tinh thần spam T1 nhé
Vẫn đang câu mà !;)
Ừ bọn em họ của Tân !
Vừa nãy còn chơi vui thế !
Bây giờ bọn nó về hết rồi !:((

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Vẫn đang câu mà !;)
Ừ bọn em họ của Tân !
Vừa nãy còn chơi vui thế !
Bây giờ bọn nó về hết rồi !:((

Nhưng câu thế này có tội lỗi không nhỉ? Công nhận có mấy đứa post bài xôm hẳn :))
Cố gắng qua trang mới đê :))

Tân thích chơi với trẻ con nhỉ??? ;;) Tớ thì chỉ thích đứa nào gắn bó với tớ từ khi nó sinh ra :)) (giống thằng em họ tớ :)), hồi đấy mình fải sang làm bảo mẫu cho nó mới mệt :(( )... còn lại tớ không thích

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên